Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu akutie nguvu rais wetu mratarajiwa mh lowassa kwa msiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 19, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kufiwa kwa familia ya sumari.j naambiwa mh wetu rais mtarajiwa edward lowassa nae anahusika na ukoo huo kwa niaba ya wana jf tunakupa pole mkuu mungu akutie nguvu katika wakati huu mgumu

    bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe

    kubali kataa hiyo ndio halisia presidaa wetu mtarajiwa kafiwa tufanyaje jamani
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Hilo Fisadi litakuwa rais lako peke yako khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee kubali kataa hiyo ndio halisia
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwa niaba ya wana-JF?!
    Uwe unafanya timing,Pasco keshakuwahi na rambirambi kuleee!
     
Loading...