Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Munde Tambwe wa viti maalum CCM kimeo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Jun 16, 2011.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu MWANAMIPASHO CCM wamemtoa wapi huyu? anasifia mambo ya barabara za lami,Shule,Mabwawa na soon watawekewa barabara ya lami Nzega-Tabora ndo anaona leo wakati ni BASIC NEEDS... Magamba wana KAZI...
     
  2. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Amenichefua huyo! Ndiyo maana inabidi baadhi yetu tubakie kufanya uchambuzi tu juu ya siasa (na si kuwa wanasiasa) maana tutampasua mtu kichwa Bungeni. Unadhania ningekuwa Bungeni ningemfanyia nini huyu mwanamke zaidi ya kumtemea mate usoni? Bro. ukiona watu wanajitoa muhanga usiwashangae....!! Baadhi ya wasashabikia mambo wanakera sana. Anavyozungumza huyu mchumia tumbo utadhani kaokotwa akiwa amenyofolewa ubongo na kujazwa kamasi ndani ya kichwa. Wabunge wengine wa CCM wanaweza kusababisha mtu kutenda yasiyosadikika.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    magamba Bungeni wamegawana kazi,kuna wakupiga vigelegele,kuna wakusifia kila kitu.
     
  4. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani wanakera mbaya hasa viti maalum kazi kuwasifia waliowaweka. mia
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawana cha maana cha kuongea......
    hawajui mahitaji ya lazima wala vipaombele..hajui wananchi wanalipa kodi....
    wanafikiria kwenda kuomba tuuuuuu......damn!
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Zitto akisifia barabara na daraja la malagarasi sawa, munde akisifia barabara ametoka wapi, hii ni yanga na simba.
     
Loading...