Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mumewangu ndio chanzo cha mimi kuwa na uhusiano nnje ya ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jan 21, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imenukuliwa kutoka katika utafiti wa 'saidia jamii'....
    *****************************************************************

    Suala la nyumba ndogo halipo kwa wanaume tu hata wanawake pia tunalo! Hii inatupunguzia stress tuzipatazo kwa waume zetu! ikiwa ni pamoja na kunyimwa uroda mara kwa mara kwani wanaume walio wengi wakishajichapia nje basi hawawajali wake zao! Kwahiyo wanawake nao huamua kujitafutia vijana ili wawe wanajipongeza! Mzee akienda zake nje na mama naye anatoka kwenda kujipongeza. Mwisho wa siku ni ngoma droo!

    ************************
    Mimi na mumewangu tumekuwa katika ndoa kwa muda wa miaka 15 sasa. Kuna wakati mumewangu alianza kuwa na uhusiano na msichana fulani (jina kapuni) na nilipogundua yule binti alinijia juu na kusema kwamba mimi simfikishi kokote 'buzi' lake (mumewangu)!!!

    Nilivumilia sana lakini mumewangu alikuwa akirudi amelewa na wakati mwingine harudi siku 2-3, hasa wakati wa mwisho wa wiki! Mumewangu alipoteza kabisa hamu ya kufanya tendo la ndoa na mimi! Niliumia sana mpaka siku moja nilipkwenda kufanya manunuzi ya vitu vya ndani sokoni kariakoo! Nilikutana na 'kijana' mmoja mtanashati katika duka wanalouza nguo na viatu! Kijana huyo alinisemesha kwa maneno matamu na mwisho wa yote tuliagana na kupeana namba za simu!

    Baada ya siku kama 3, kijana huyo alinipigia simu na kunijulia hali! Ikawa ndiyo kawaida yake kupiga mara kwa mara kwani mzee wangu si 'hayupo'.... Nilianza kuvutiwa na kijana na siku aliponitamkia kwamba anaomba twende nje kwa ajili ya chakula cha jioni (dinner) nikawa sina pingamizi!

    Baada ya muda kama wa mwezi mzima nikatokea kumpenda sana huyo kijana na hali yangu ilibadirika kabisa nikawa na furaha hata mumewangu akirudi nyumbani au asiporudi mimi sina wasiwasi kwani kabla sijalala nitaongea na mtu ambaye anayenijari!

    Mwisho wa siku aliponitamkia kwamba anaomba nimtembelee kwake sikusita kwani niliona ndio wakati mwafaka wa 'kujuana' vizuri! Na mambo yalienda hivyo kama unavyofikiria! Nina amani na sina hata haja ya mumewangu!

    Sasa imeshafika miaka mi 2 mimi na mumewangu hatujawahi kulala kitanda kimoja kwani yeye akirudi amelewa na anarudi usiku sana! Na hata akirudi anakuwa ameshamalizana huko kwa nyumba ndogo yake!

    Wito: Enyi waume wapendeni wake zenu na jitahidini kuheshimu ndoa zenu kwani nyie ndio chanzo cha sisi wanawake kutoka nje ya ndoa! Kama wewe hunitimizii mahitaji yangu....unataka nifanyeje? Nibaki nateseka wakati kuna watu weeeeeeeengi kama wewe?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Fix-there is no truth in it!!!!!!!!!
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    No comments!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Duh! haya bana.
    Sasa kajamaa kakitaka kuoa utakuwa nyumba ndogo yake?
    Au utatafuta serengeti boy mwingine!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh hiki kisanga mheshimiwa Buchaman aje atoe ushauri hapa ni ngumu lakini duh
    Masaki una la kusema ?
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ni JINO kwa JINO.. Mwisho wake ni wote kuleta kaugonjwa ndani.. Nakushauri achana na huyo Mtu.. mvumilie mumeo.. siku moja atajirudi.. Na inawezekana wewe ndio ulikuwa chanzo cha yeye kwenda nje..
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    well and good, assume it is true! what is your comment?
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    what about her feelings
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaishi BONGO kweli? yaani sasa hivi ni kitu ipo sana, wanawake wengi wanateseka sana kwenye ndoa zao, wakiwa wao kwa wao wanashauriana, kwa nini uteseke na wewe tafuta wa kukupoza, siku hizi ukimchezea shere tu mkeo, akigundua tu na yeye anatafuta wa kummega, chunga sana kamanda
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mlete mmeo hapa nae atoe story yake
    Utakuta na yy ulimchosha vile vile akaamua kusepa mdogo mdogo!!
     
  11. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo kijana na wewe mnawiana vipi kiumri, je kakuzidi au umemzidi? Kama kakuzidi (??????????????????)
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    Hujaacha tu na vistory vyako vya
    kutunga?????

    Wewe ni jinsia ipi?
     
  13. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Female
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    si kweli wanaume ndo chanzo cha wake kutafuta serengeti boy no i say no and i mean it no question
     
  15. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi na mumewangu tumekuwa katika ndoa kwa muda wa miaka 15 sasa. Kuna wakati mumewangu alianza kuwa na uhusiano na msichana fulani (jina kapuni) na nilipogundua yule binti alinijia juu na kusema kwamba mimi simfikishi kokote 'buzi' lake (mumewangu)!!!

    Kwa nini usingefanyia kazi kwanza hiyo statement alafu ungeona mambo hayabadiliki ndo ungefanya uamuzi wa kuwa na KISERENGETI!!!
     
  16. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ... mwisho wa yote utakuwa ni mbaya ... jaribuni kurekebisha kasoro ya ndoa yenu coz so far hakuna ndoa hapo!!
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    upo mkuu? heri ya mwaka mpya!
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    For sure wote wataambukizana Virus vya Ukimwi au Magonjwa ya zinaa na NGOMA itakuwa Droo!
     
  19. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    FL1, kila jambo huwa lina chanzo chake. Hata mbuyu ulianza kama mchicha baadaye likawa jimti kubwa ajabu! Kuna mahali fulani kwa pande zote mbili nati zilianza kulegea hadi chombo yalianza kwenda mrama! The "first love" grew colder and colder until it went off!
    Mimi naamini kwamba "two wrongs can not make a right!" Kwa hiyo siamini kwamba jino kwa jino ndio suluhisho, umeongeza tatizo juu ya tatizo! Watu wengi wanapenda kutatua matatizo ya muda mfupi (eg nyumba ndogo, etc) na kujifanya hawaoni matatizo yanayozunguka hilo "suluhisho" la muda!
    Kama unamwamini Mungu, timiza sehemu yako katika ndoa, without any qualification or excuse, mwache mwenzako atimize sehemu yake!
    Mwisho: Furaha ya kweli inatokana na kufuata Mapenzi ya Mungu, sio kwa kuwa na fedha na mali nyingi, kwani "Wamejaa amani nyingi waishikao Sheria ya BWANA!"
    Pape, acha kwenda nje ya ndoa, eti kwa sababu unatimiziwa haja yako ya muda! Unalea bomu, likija kulipuka utakuja kujuta, it will be too late for sure! Tafuta njia ya kutengeneza ndoa yako badala ya kuchangia katika kuivunja. "Alichokiunganisha Mungu, Mwanadamu asikitenganishe!"
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    well noted!
     
Loading...