Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mumeo bwabwa!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtama, Nov 12, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikiri kwamba wewe ni dada mkali unalipa mbaya,umeolewa na kijana handsome ana mihela ya kufa mtu,siku moja unatoka kwenye mizunguko yako town,unapaki gari unamkuta mumeo anamegwa tigo tena na mdogo wako wa kiume,utafwariki au utajobhundred????
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    :tape:
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :doh:
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hiii script italipa sana mpelekee kanumba au ray fastaa
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    watanzania wameanza kuwa obsessed na mambo ya kishoga.

    Kila siku humu kuna thread mpya inayozungumzia jambo hilo.

    na tukumbuke kuwa no publicity is bad publicity.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inawezekana wanafanya kimya kimya u never know
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :nono:
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Duuh! Kweli no news is good news. No comment
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Aisee mambo mengine kwa kweli hata kuongelea inakuwa ngumu.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    :rip:
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mh leo...........hm.......,haya bana.........umetokea wapi lakini.......!!!???
     
  13. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    SI NDO KATOKEA KUMFAMANIA HANDSOME LAKE LAGAWA TIGO SINGI ROOMM!!!!:smile-big:
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    :doh::doh::doh::doh::doh::doh::doh::tape:
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    yawezekana kuwa ni tatizo la kijamii zaidi hili!!!!!
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    haya na wajadili kwa mpango wa hivi 'mumeo akiwa bwabwa', "ona huyu bwabwa alivyovaa", "alifanya mara moja lakini kakolea", "joti nae punga?", "kibao kata bila mabwabwa hakikolei?"

    kisha tutakuja kupima madhara yake
     
  17. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama rijali siwezi pata picha nzuri ya iyo assumption yako, so nashindwa kuchangia.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Gaijin,

    Ushoga Dar es Salaam upo sana - Nenda mitaa ya Kinondoni/Sinza/Manzese e.t.c Wapo wanaume wenye "uwezo" wanataka kurushwa ukuta kwa kwenda mbele! Pita Lilies, Sansiro, Mwika, Sinza, au Casablanca, Bamboo Kinondoni, e.t.c utaona vijana wanaendesha magari mazuri kumbe wanatafuta wakuwarusha ukuta!

    Personally nimekutana nao wengi sana - Kwa maana mimi ni mpenzi wa kukaa kaunta baa yoyote ile ninayokuwapo!

    Unaona jamaa linaingia, linaagiza, Jack Dan na Ice halafu linapiga pafu, baada ya dk 10, utasikia linaanzisha topic ya "kukandia" wasichana::: "Oh unajua kaunta ana bwana ake ni mfanyabiashara shemu fulani, Oh yule muhudumu anatembea a fulani, e.t.c" Baada ya hapo linakuuliza Kaka unaongeza? Ukisema naongeza, linasema Kaunta msikilize yule kaka, mara linaaza kujisogeza as time goes! Kumbuka hapo ni Kaunta ya Bar - Hayana haya haya ma-bwabwa!
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe baba enock kuwa wapo wamejaa tele, lakini topic hizi zilizozagaa hapa JF ni kusaidia kulifanya jambo hili kuwa normal

    Hii free publicity wanayopewa wanaifurahia kwa sana tu
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Eee Mola huko uliko!:pray:
     
Loading...