Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mumeo akibaka/akidhalilisha kijinsia, utafanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Nov 9, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa wanawake...

    Sio swali zuri, lakini inabidi sometimes uwe umeshaliwekea principle ili siku yakikukuta usiamue kutokana na hasira...

    Hivi kama mmeo unayempenda sana, kwa bahati mbaya siku 'amepitiwa na shetani' akakumwa na kesi ya kulazimisha ngono au kufanya ngono na msichana ambaye 'hajafika' umri'... Na kwa bahati mbaya au nzuri wewe una nafasi ya ama kumsaidia au kummaliza katika kesi mahakamani...

    Je, uta-act vipi? Upo radhi hata kutumia mbinu zisizo halali kumuokoa mumeo?

    Utaacha haki ichukue mkondo wake?

    Au utajitahidi kummaliza, ikiwezekana apotelee selo?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa wanawake tu wajameni................
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ataunganishwa na akina babu seya uko si raia mwema huyo!
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu sana kiuhalisia,lkn binadamu wote hukosea either kwa makosa yanayofanana au tofauti lkn yote ni makosa. Ikitokea mume akawa mtuhumiwa wa hilo kosa,nitaangalia background yake kama ina makosa yanayohusiana na ngono kwa kiasi gani,pia nitaangalia uhusiano wetu kny ndoa ulikuwaje,kama si tabia yake aliyoizoea nitaplay part kumsaidia kwani huwezi jua kilichomfanya akafikia kufanya hivyo,naweza pia nimechangia au mazingira mengine yalimponza.
    Lkn kama amekubuhu na relation ship yetu ina makovu mengi nitamuacha afundishwe na ulimwengu.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    :mad2::mad2::mad2::mad2::rip::rip::rip:

    kulazimisha ngono au kufanya ngono na msichana ambaye 'hajafika' umri'

    kama nina uhakika asilimia mia ya mia ni kweli amefanya hivyo.....
    kweli sintokaa nimsaidie kabisa.....
    na nitapenda aende kwenye jela
    ambayo hawezi hata kuhema....
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukisema msichana ambae hajafikia ni tata, labda kama ulimaanisha mtoto coz siku hizi hata wa miaka 10 wako sokoni
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeanza kuwa DJ tokea lini?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :tape::tape::tape::tape:
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280


    hahahahahah lol
    watu wengi walizani mi kaka
    basi nikaona nibailishe avatar yangu....

    "ur more than welcome if u wana come to join my club" hahahaha
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I love a female DJ
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na kama mkeo, mama watoto wako mpenzi.. kashtakiwa kakarubuni ka-serengeti...akakapa uroda?!
    Utafanye...?
     
  12. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umekumbwa na hilo pole
     
  13. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkosaji ni mkosaji tu, haijalishi kama ni mume wangu au baba mdogo...Sheria ni msumeno inakata pande zote, hivyo ichukue mkondo wake.
     
  14. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Labda ungeiweka vizuri hiyo story kwanza. Je alimbaka huyo mtoto? Au ni mpenzi wake? Mtoto ana umri gani?
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazma ufunge mdomo maana hata hao unaowaambia stop that wako under 10,,,,lol
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usije omba rescue mama kubwa akipita hapa,,,am out
     
  17. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na kweli umenena hapo maana kuna mijitu mingine inatia aibu yaani kinoma ...... ni afadhali hata kunya hadharani .........:lying:
     
  18. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na usitegemee kukuta kizuizi hapo ni mtelezo tu ............:sad:
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ur more than welcome .......... join da club...
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani wa kulaumiwa sasa?
     
Loading...