Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume *****....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Apr 30, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mume.jpg

    Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kama yupo humu kama huyu tuonane jamani....:wave::wave:
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    niko mimi....najua kupika.....kusuka, na kukanda masaburi
     
  4. tovuti

    tovuti Senior Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye, kaoa??? au kaolewa????
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Something very wrong somewhere...labda mama watoto amewahi kutangulia mbele ya haki mzee anawajibika kama mama na baba mzazi.
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa maana hiyo Ndahani haupaswi kuwajibika mpaka mke atangulie mbele ya haki???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ndio maana kumbeba mtoto mdogo kama huyo mgongoni sio kitendo cha ridhaa yangu, Boflo
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    What's wrong with this? mi sioni ubaya.
    Tena naona mazingira yao ya ulaya haya
    Yoooote mi naona ni sawa tu ila kuna kimoja:
    Nisimkute kakalia mbuzi anakuna nazi. :nono:
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani mi pia natafuta wa quality hii
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hawa huku kwetu ni moja ya mia!!
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ametoka kazini na tai yake akaombwa afungwe mtoto mgongoni then aonekane anaosha vyombo ili apige picha.
    OTIS
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Na nyie kwa kujumlisha moja mnapata tatu
    Inawezekana mama watoto anaumwa mzee anasaidia majukumu
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  14. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni houseboy, angalia uso ulivyokosa raha na amani ya kuwa mume wa house ie owner wa mtoto.
     
  15. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tuache mfumo dume,wapi wameandika kuwa mwanamke ndie wa kubeba mtoto,au atakiwi pika?nendeni hapo tu South Africa Wanaume wanapikia wake zao na kufanya usafi majumbani,ata hapa baadhi ya marafiki zangu usiku wakitoka makazini wanabembeleza watoto na kuwapashia maziwa moto wakati my wife wake anapumzika kutokana na kazi na malezi ya mtoto mchana.Wanaume kazi yao sio tu kutia mimba na kekesha baa,na mabaa maid,unarudi ucku mkeo kutwa nzima yupo na mtoto anamsumbua wewe unarudi unamnukia Konyagi au value,unakoroma kama mashine ya kusaga ya dizel,mwenzio ucku still alali mtoto anamsumbua wewe unabaki kujisifia nna watoto watatu....nyambafu
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tupe na uzoefu wako wa huko nyuma; l mean wa kwenye 6x8
     
  17. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Senz.. Cha Ajabu kipi sasa.. Ebo Mbona Inshu ya kwaidaa kabisaaaaa ..
     
  18. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kaunga

    bao 3 na kuendelea...

    bao 1=10minues
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kibongo bongo hapo labda kuna smg nyuma yangu.Ndo mambo yataenda kama yanavyoonekana hapo.
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ila sasa hapa ingebidid tuonyeshwe na huyo mama akiwa kaumzika pembeni ya mumewe, ili tujue kweli kwamba ni mapenzi ya tu na siyo shida. lakini ukweli jamaa kajitoa sana kwa family inabidi mkewe awe na hashima sana kwa huyu baba :love: :love:
     
Loading...