Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu na x-gf wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mom, Oct 19, 2010.

  1. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani najisikia wivu sana huyu x anavyozoeana na mume wangu, ameolewa ana mtoto, akihitaji ushauri lazima amconsult mr kwanza, hata kuapply kazi mr amsaidie kuandika barua. Ni wivu tu unanisumbua jamani
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Mumeo anakosea kabisa. Kwa nini unaendekeza udhalilishwaji wa namna hiyo? Hivi wewe huna wako wa zamani? Kama huna tafuta na wewe rafiki mpya atakayekuwa anakushauri, kukusikiliza ukitaka sikio la kukusikiliza, na bega la kuinamia endapo utalihitaji. Au huwezi kufanya hivyo?

    Kwa mengine zaidi niPM
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mom umejuaje yote hayo? Mumeo huwa anakuambia? Huy X unamfahamu?

    Kama ni hivyo, mshukuru Mungu, hakuna ubaya wowote unaotokea kati yao....Punguza wivu!

    Sisi wazee wa infidelity, wake zetu hawapati nafasi ya kuwajua ma-x wetu! Ni mwiko, hasa ukizingatia kuwa imani yetu kuu ni kuwa mahawara huwa hawaachani, kuna kitu kinaitwa baby come back ambacho ni msingi imara wa kanuni za chama chetu....!

    Rest assured, mumeo hafanyi lolote kwa huyo X wake. Haya Gonga senksi kama ishara ya kunielewa!
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duuh, pole sana.....lakini kuwa makini kidogo waungwana wanaweza kukumbushia enzi.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kabla mambo hayajaharibika chukua hatua madhubuti na useme nae, naona huyu mumeo anakosea sana tena sana hapo, Je wewe X wako angekuwa anakuja kwako na unamsaidia kama anavyofanya wewe ingekuwaje? Angejisikiaje? Hebu sea naye nao X wake huyo mumeo yuko fasta sana angalia tu usije letewa mtoto mwingine, maana wasije wakasaidiana hadi kwenye biolojia zao
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yaani umekaa kimya tu unailea hiyo hali ya hatari kiasi hicho? Haya weeee,...ukiendelea kucheka na nyani utavuna mabua.

    Usipochukua mathubuti tena haraka sana (bila kuangalia nyuma au kumchekea mtu), usije kusema hatukukustua!

    Retired Maj Gen DC (1947)
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NN, wataka nifanye revenge? no pse
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ah bibi weew acha habari zako dahh ..iweje unaacha hali iyo?
    kemea tena ukemee haraka sana wenzako wanadinyana hao wala hawajaachana ni apo tu unakuta msg lakin wenzako wanaonana uko nje km kawa
    bado wanapendana thou uyu kaoa na uyu kaolewa...si consultation ya mambo hayo tu bali ni HELP N CONSULTATION YA KILA KITU...
    ongea nae bibi tena charuka utake maelezo ya kutosha lakin kwa kutumia akili ya darasa la pil b tu apo ao bado ni wapenz tena wapenz haswaa
    dah wewe ebu amka umkemee shetan kungali asubuhi asije shetan akajenga makao apo mbwga ukabaki A WIFE BY TITLE BT WIFE BY LOVE NI UYO X WAKE
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kile batani cha thanks sikioni,
    huyu ni x wake b4 mi cjatawala hapa, my mr si mpenzi wa kukaa chini aanze kudraft application so aliomba nimsaidie maana mi ndie hua nafanya application zake nyingi nilipouliza yanani akajibu nikamwambia mwambie aniombe mwenye.
    lakini huyu dada ataka nn wakati ana kwake?
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo ndo utakapojimaliza. Ukikamatwa unapigwa chini na jamaa anaendelea kutesa na X wake. Hebu jaribu kumsoma vizuri Rose ingawa mhhh, sisi wastaafu bado tunapata shida ku-assimilate hizo points zake tamu!
     
  11. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi namjua jamaa fulani baada ya kutoka kusoma masters Ulaya aliamua kuacha kazi ya serikali aliyokuwa anafanya akatafuta kazi kwenye NGO. Alipoipata, alikuta bosi wake ni jamaa aliyekuwa boyfriend wa mkewe, tena anamfahamu vizuri. Jamaa alikuwa very uncomfortable na situation ile, lakini bosi alikuwa anamchukulia kawaida na tena anampa assignment nyingi zenye pesa ya maana. Siku moja ikatokea vacancy pale kwenye NGO, bosi akamshauri jamaa amwambie mkewe aombe ile kazi, tena ilikuwa na mshiko mzuri, na akamhakikishia kuwa angempa hiyo kazi. Jamaa haku-comment, lakini alipofika nyumbani akakuta mkewe tayari ana taarifa hizo na amesha-draft barua ya kuiomba hiyo kazi. Huo mtiti uliofuatia ilikuwa balaa! Wivu mbaya jamani!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Hmmm basi endelea kulia, kuumia, na kuomba mungu kama unaamini yupo ili akupe nguvu za kuvumilia zaidi.
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ukipata jibu la hilo swali utakuwa umemaliza mchezo. Kwake kwake lakini kwako kwenu....mhhhhh. Hebu kuwa mbayu wayu haraka sana.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unanikosha sana jinsi unavypanga mipoint yako (na kuchomekea vistori vitamu vitamu) ila inabidi nitafute microscope kupitia maelezo yoote bila kuacha hata herifu moja.

    Kwenye red...hiyo ndiyo nini?

    Retired Maj Gen DC (1947)
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hayo ndiyo watu wanayoyakwepa. Ni bora ma-X wawasiliane lakini wenzi wao wasijue. Ikifikia hapo inakuwa mtu unafanya kazi ya kutunza mali za mwenzio.

    Retired Maj Gen DC (1947)
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbwiga ni neno la kiswahili hasa pwani ya afrika mashariki katika tz hasa utumika na wazaramo,wamatumbi,wakwere na wengneo katika upande wa pwani
    likimaanisha bibi lakini pia linamanisha
    mbwiga=shoga,rafiki,
     
  17. S

    Saskia Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AnakudharaU..mwambie mumeo hupendi hiyo tabia, ukiendelea kuangalia tu utazidi kudharauliwa..pole
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lugha ya rose ngumu! najaribu kulewa labda nitaelewa
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapa sasa tunaanza kwenda pamoja. Mi point yako inatisha sana ila sema tu basi....sisi tulipitwa na dot com tunasota. Hata hivyo naona unakaribu karibia.

    Retired Maj Gen DC (1947)
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh sasa leo ndiyo nimejitahidi kukisimamisha kiswahili sanifu sasa mom km ngumu kunielewa tena apo ahh sjuii nfanyaje sasa?
    ni ivi
    1.mumeo na x wake ni wapenzi bado
    2.kitendo icho kinaonyesha dharau uyo mumeo anakudharau
    3.ongea na mumeo that haupend tabia iyo
    umenielewa mama?apo nimetumia lugha ya bikira maria sasa km ngumu tena mmh basi mi sfai!!!!!
     
Loading...