Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu katumiwa Valentines card na mwanamke mwingine

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ishengomaf, Feb 15, 2010.

  1. ishengomaf

    ishengomaf New Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Source: http://mapenzibongo.blogspot.com/

    Msaada kwenye tuta Mapenzibongo, Mimi nipo na mume wangu huu ni mwaka wa tatu saivi na tumebarikiwa kupata watoto wawili. Jana mume wangu amepata kadi ya Valentine kutoka kwa mwanamke ambaye simfahamu. Alikuja nayo mpaka nyumbani hajaifungua, na kwa bahati mbaya au nzuri mi nkaifungua na likuwa imeandikwa hivi, "Love is not finding someone to live with, It's finding someone you can't live without, wako D", kwa kweli hii imeniuma sana. Nikamuuliza hii inakuaje, akanijia juu nakunijibu ni mfanyakazi mwenzie wa ofisini wanafanya nae kazi na amempa kila mtu ofisini kwao. Hapa nilipo niko na dilema
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Here we go again....
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umeona eeh shem!!! mi ndo maana sitaki hizi mambo za mapokeo aaaaaaah!!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    juu ya nini?

    ...hapo kwenye wekundu ndipo ninapowashangaa w'wake wengine.
    Ushatolewa mahari, umekabidhiwa funguo za nyumba, nk...pia na
    Surname umepewa copyrights utumie bado tu hujiamini kwamba
    ''you're someone 'the husband' cannot live without!"
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Nipo nawe kabisa......
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ona mama wa watu roho juu sasa........
    let this wind of valentine pass me by forever.....
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    nawewe mtumie mwanaume mwingine bana,jino kwa jino na ngunguli kwa ngunguli
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi huyu mwanaume naona akili yake hamnazo kadi ya mapenzi ..harafu anaenda nayo home
    Jibu -wanafanya nae kazi lol
    Iko kazi ...Mama pole unaibiwa
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona ni maneno ya kawaida tu hayo... some people in office can't live without others...and hence ka kadi kama hako kushow appreciation. Ingekuwa ni kadi yenye bomu asingeileta home. By the way valentine day is all about love...and sex is only a minor part of it (kama kweli huyo dada anadhani kuna hako kamchezo)!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ***mama tulia, nenda posta kachongeshe hii kadi...

    'love is NOT all about falling in love but rising everytime you fall, I will always be yours forever' I love you my sweet husband'

    Kisha utakapo lala iweke katika meza anayoweka ufunguo wa gari lake, au iweke katika dash board ya gari yake, au iweke katika meza/kioo ya/cha kuvalia.

    Usimwambie kitu mpaka akuulize!

    That's a very nice 'revenge'
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Feb 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    hilo nalo neno.....tupo ukurasa mmoja...
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    That is the common story,....haaahaaa.
    Hujafa kweli hujaumbika maana hizo story ziko left and right
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Feb 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    We acha tu...
     
  14. N

    Nanu JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbu, kweli lazima achanganyikiwe kidogo lakini yeye ndiye numba moja na wala asiogope. Lakini lile neno, Wako D. lina mashaka mengi kuwa definition yake ni nini? Wachumba wengi wanapenda kuita D sana
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haswa, siku kama ya jana mioyo mingi ilivunjwa hahaaaaaaaaa lol!!!

    heheeee shem na mimi nilipata kisa jana....nilishindwa kujizuia nikamwambia yule anayejidanganya ni bf yupo kwenye kikao cha harusi yake na mwanamke mwingine!!!!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    bht
    natamani unisumilie hii stori yote.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unataka nikusimulie kwa Pm au kwa hapa au baadae tukiwa tunaenda hm??? hahaaaa lol!! MV mapenzi!!!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    mh..
    njoo pm.
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hutaki saa ya kwenda hm??? haya nakuja huko
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...pessimists bana,

    wao kila jambo 'kwanini?!'...
    Badala ya kusoma na kuuchanganua ujumbe mzima mumewe asivyoweza ishi bila yeye, kakimbilia kusoma na kupigia msitari; "yours D"

    Sasa na nyie mnazidi kupigilia misumari hapa, barua zenu ngapi zinaishia na "yours..." au kuanza na "Dear..." ? :)
     
Loading...