Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu karogwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kima mdogo, Oct 31, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikua mume mwema sana,Mwenye upendo wa hali ya juu sana na mimi na mwanae,Alianza kubadilia baada ya mimi kubeba mimba,Alikua mkatili sana kwangu na hakunijali kabisa kwa kipindi chote cha ujauzito,Niliumia lakini nilijipa moyo kw huenda ni kutokana na ujauzito,...nilishtuka sana baada ya kujifungua mtoto wa kiume anayefanana naye sana akanitamkia kwa mdomo wake kuwa hamtaki huyo mtoto na ni bora ningekufa na mimba,Kwakweli iliniuma sana nikafatilia na kugundua kuwa anamwanamke anayedaiwa kazaa naye japo haina hakika km mtoto ni wake,Na inasadikika kuwa mwanamke huyo anauhusiano wa kimapenzi wa muda mrefu na mfanyakazi wa mume wangu ambaye yeye ndo alifanikisha kumtegea mume wangu dawa ili awe na uhusiano na mwanamke huyo (mwenye watoto 3) na wanashirikiana kumwendea kwa mganga ili amjengee huyo mwanamke nyumba. Nisaidieni nifanyaje jamani
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    dawa Ya moto,Ni Kuuzima!
    Utauzima Vipi?
    Nawe Nenda Kamroge Ili Uendelee Kuongoza Majeshi!!
    MDA NDIO HUU,KIMBIA FASTA!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, ipo kazi.

    Utabibu wa mapenzi si mjuzi mie.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kageuzwa zuzu,Pole nawewe kamroge ngoma iwe droo
     
  5. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Miruzi mingi----! Wote wakishindana kuroga mwisho huyo mume atakuwa taahira kabisa kwa kuzidiwa na dawa.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Ngoja aje Lara1 akushauri
    yeye ndo mjuzi wa waganga lol
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    mimi siamini katika dumba.kama zipo basi YESU ni kiboko yao,mme lazima arudi,mwite YESU mwana wa MUNGU nae ataitika na kukusaidia kumrudisha mmeo
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Afunge na kuomba itasaidia kuondoa nguvu za giza alizofungwa nazo huyo mumeo.
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama una hakika na unayoyasema, basi waeleze ukweli wahusika wote watatu, hyo mwanamke, mfanyakazi na baadae mume, ukweli unamuweka mtu huru na kama huyo mwanamume atasimamia msimamo wake, muacha tu aendelee usiumie sana roho kwa ajili ya mwanamume ambeye ni binadamu mwenzako, ni kweli inauma sana lakini jipe moyo , kusanya nguvu jipange uanze maisha bila yeye, najua inawezekana kabisa, jiweke kwenye nafasi ya mjane... remember life must go on, no matter what! pole dear ndio maisha hayo
     
  10. m

    muhanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duh Boss, hata huvalishi nguo maneno... una vituko weyeee:becky:
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kamuombee afunguliwe ndio kiboko ya wachawi... but be careful na watumishi wengine ni feki
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pendekeza wazo mbadala
     
  13. T

    Tetra JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna njia mbili,chagua ya kwenda
    (NJIA YA KWANZA)
    Funga maombi ya siri umwombee mumeo.
    Hali uliyonayo imewakuta wanawake wengi na waliofanikiwa wameshinda kwa sala.Mfungue mumeo atoke aliko ikiwemo wewe kutobishana nae,kumpenda hadi ye ashangae,onyesha mabadiliko mema yatakayoshitaki dhamira yake.KUMBUKA UTII ni silaha bora zaidi kwa sasa.USITAKE MABADILIKO YATOKEE HARAKA.
    (NJIA YA PILI)
    ni wewe kwenda kwa waganga pia umrudishe mumeo ila hasara ya njia hii ni hatari,inaongeza adui,unaweza kuzidiwa na mwezio kama kweli unaamini amerogwa.BINAFSI sikushauri utumie njia hii maana madhara yake ni kuleta huzuni zaidi kwako na wengi waliopita njia hii sasa wanajuta.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Do you believe in superstition? I dont think the problem is with the guys who bewitch your husband. Just have a serious look who has got problems you will reliaze its your lovely husband. Kujiroga tunajiroga wenyewe
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Kuna njia 2 za kupitia

    1. FIGHT FOR YOU SURVIVAL
    Nenda ustawi wa jamiii kablock 75% ya Kimshahara cha mumeo ofisini ili umuhudumie mtoto,
    Mtafute huyo shankupe umpe kipondo afu mlaze ndani wiki nzima( ni haki yako kikatiba)
    Muweke vikao lukuki mumeo na wazazi wake, muaibishe kwa mchungaji na rafikize kwa kulalamika mateso

    2. Do nothing and pray!!!!! Ila jiulize je wewe ni msafi wa moyo? sala za wasiwasi hazifiki upesim.


    Ushauri wangu pambana njia za kinondoni hapo namba 1 hata mganga haoni ndani, ubabe ubabe tuuuuuu!
     
  16. epson

    epson JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    fasting coupled with persistent prayers will certainly yield exiting incredible results
     
  17. epson

    epson JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    fasting coupled with persistent prayers will certainly yield exiting incredible results
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mumeo kajiroga mwenyewe kwa tamaa zake.....

    Ila kama unadhani karogwa, kaa funga omba....

    Then fuata solution namba 1 alokupa lara 1.......

    Ila kuna wanawake mna moyo isee, unamjua mwizi wako halafu umetulia.......... Baadhi Wanawake Wengine timbwili lake mwizi atahama mji na mume ndani ataishi kwa mashaka.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. HoneyBee

    HoneyBee JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    2012 hii bado tunaongelea mambo ya kurogwa? Mume wako hakuwa na mapenzi ya dhati kwako na jeuri yake itabaki pale pale ukimuachia. Yaani kimada chake na wengine unawajua lakini bado upo tu. Ongea nae, ikishindikana jipange upya au subiri aidha kufukuzwa au magonjwa.



     
  20. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusoma maelezo yako cjakuelewa ni kwamba jamaa anayeshea penzi na mumeo ilkuwaje yeye tena asaidie huyo dem kumroga mmeo ili ahamishie majeshi kwa mwnamke wake tena , maana umesema huyo mwanamke anatembea na mfanyakazi wa mmeo na ndiye aliyefanikisha kumuwekea libwata mmeo, Aaaah hapo Sasa, ila dawa ya moto ni moto, na wewe mtafute huyo mfanyakazi wa mmeo cheza naye dili ili upate kunako undani wa mambo then , kamtego mnaweza mnaweza fanikiwa, Kamataaaa mwizi bwanaaaa
     
Loading...