Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu kantongoza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bombu, May 10, 2012.

  1. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naombeni jamani tusaidiane hili. Mume wangu alikuwa masomoni nje ya nchi kwa muda wa miaka miwili, amerudi hivi karibuni. Aliporudi kanunua line ya Airtel ambayo ndio ninayoifahamu. Mie sikujua kumbe mwenzangu kanunua line ya tigo, ambayo hakunambia. Sasa siku moja usiku nashangaa msg inaingia:-

    YEYE: Darling mambo vipi? Naona tangu jamaa yako arudi umenitosa
    MIE: Mbona mie sikufahamu?
    YEYE: Hee! kumbe tuko wengi tunaoiba? Njoo basi tukutane hapa Rose garden

    Na mengine meeengiiiii.

    Mie nkaushtukia mchezo hapo, ila nkasema wacha nione hii movie mwisho wake utakuwaje. Tukapanga hadi kukutana, bahati nzuri sikuwa na papara. ALHADULILAH! mara nafika eneo la tukio ni yeye huyooo!

    Nilighafilika kwa kweli, ingawa hisia zangu zishantuma kuwa kama sio yeye basi ameweka watu wanitrace. Hivi ingekukuta wewe mwana JF mwenzangu, ungeliamuaje hili?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu mumeo ni jinga kabisa!
    na ingekuwa kweli unapigwa angefanyaje!
    vtu vingine si vya kujalibu bwana!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu tena bombu, siku nyingi sijakusikia.
    Kama ulifahamu kuwa kuna kamchezo, ingekuwa vizuri kama ungemshrikisha huyo mume wako cuz kama aliamua kukufanyia hivyo, basi ujeue hakuamini na kuvitu alitaka kuprove!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Na wewe mtongoze!(just joking)..
    Take it easy,ila mwambie asirudie next time,msamehe na maisha yaendelee..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Yani kama me ndio mumeo nakumwaga mazima unaonekana ni kicheche.
     
  6. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    hakuamini hata kidogo! Sasa inabidi na wewe ujifanye kama mnaachana hivi??
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa. . . . ?MKUBALIE.
     
  8. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    ye muache 2,eti anajaribu sumu kwa kuiramba'
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa ulighafilika nini? unajuwa maana ya kughafilika lakini au umeliweka tu hilo neno?

    Kughafilika ni kusahau, sasa wewe hapo ulimaanisha ulighafilika (sahau) nini?
     
  10. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hii inasikitisha inaonekana na ww macho juu. Kama kweli mwaminifu utapangaje na mtu ambaye huna uhusiano naye na wala humjui? Cha kushangaza na ww umekwenda, ungekuta buzi kweli si ungeachia mchezo? usituzuge kwa kuwa umekuta mumeo ndiyo unajibalaguza.

    Acha kabisa huo mchezo wewe ni mke wa wenyewe. Na nyumba hujengwa na heshima ya mke kama hujui.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160

    Lizzy, wewe ungemkubalia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli wewe ni bombu huoni hiyo ni bahati kuona mmeo anakupenda na chengine kwanini uende kwa mtu usiemjua au na wewe ni wale wale..
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Rejao. . .si mume wake jamani? Wasiwasi wa nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Amkubalie au wakumbushie cha kila siku.

     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Mwanamke mwaminifu kwenye ndoa yake hawezi kufanya mawasiliano ya namna hii mpaka anaenda eneo la tukio.Kuna wasiwasi wa uaminifu wako kwenye ndoa yako bombu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Labda ukute mkataba wa kwanza umeshaisha,then that guy atakuwa na right kukutongoza tena otherwise mmh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena hata mimi nimeisha muona kicheche.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona yeye kakubali kutongozwa? Wote ni wale wale hivyo akubali tu.
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msirukie lugha sio zenu.
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti wewe nae sie vp uende wakati mumeo Yukon nyumbani ,ningekua mie ningemchambaa na mumewangu ningemuonyesha SMS ...
     
Loading...