Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu kakata mawasiliano ya 'Chakula cha Usiku' kwa miezi 8, Nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lonely heart, Oct 6, 2012.

  1. L

    Lonely heart Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anadai sababu kuu ni mimi kutowatii dada zake hivyo ameamua kuhama chumba ili na kukata huduma ya chakula cha usiku kwa miez 8 sasa kunikomoa...

    Ni kweli kabisa kuwa mimi na dada zake tumeshindwa kuelewana kabisa kutokana na wao kutaka kunipangia masharti nyumbani kwangu jambo nililolipinga kwa nguvu zote.

    ...Mume wangu yeye sijui anawaogopa au anawaheshimu hvy kila kitu wanampangia.

    Nisaidieni nifanyaje mana uzalendo unakaribia kunishinda na kucheat siwezi kabisa na wala sitakaa niweze...

    Nimejaribu kumbembeleza kwa kila khali lakini kasusa, WHAT CAN I DO MY DEAR FRIENDS? Maana upweke umenichosha
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    little boy in a man's body ........
     
  3. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chunguza asije akawa analetewa chakula na dada zake au wanampa wenyewe kaka yao. Miezi minane kavu sio rahisi ki hivyo
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    oh mamii ngoja nirudi muda si mrefu tuongee kwa mapana! The Boss will yu please tell her wat to do wakati mi naend kusonga ugali kisha nitaendelea utakapokuwa umeachia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Pole shosty.. Mumeo lazima anapata hiyo chakula sehemu nyingine, hilo halina mjadala.
     
  6. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Watafute wasimamizi wenu wa ndoa na uombe kukalishwa kikao kwa pamoja ili kupata ufumbuzi. Japo mi huamini kwamba namna njema ya kupata suluhu ya tatizo la kimahusiano li kwenu wawili.

    Jaribuni kuvumiliana ktk mambo ya ndoa na never ever mtu kuingilia ama kuendesha ndoa yenu hata kama ni wazazi wenu, mmekubaliana kuishi wawili na si vinginevyo may be mwenzio hajakua kimaamuzi bt mweleweshe taratibu atakuelewa bt kama ni ngumu best man ni sehem nzuri kuanzia.

    Pole sana!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280

    kutakuwa na dada binamu humo ndani, hajashtuka tu bado lol
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanaume bana! Sometimes ni kero tupu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni housewife basi tafuta shughuli kwanza uwe unatoka na kurudi, itamfanya ajiulize 'chakula chako kinaliwa au la' huko nje...

    Atakuwa makini kulinda hiyo
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aisee pole sana matatizo ya ndoa yanazidi kuongezeka hasa ndoa za siku hizi. Ukiona huelewani na dada zake basi hukubaliki ndani ya familia yao. Jitazame upya ni wapi umeteleza pengine ulilazimisha ndoa ndio maana hata mwanaume anakuwa upande wa dada zake kwa kifupi hamna mapenzi hapo.

    Ndoa sio fasheni kama inavyochukuliwa siku hizi bali ni makubaliano ya pande zote mbili ikiongozwa na mapenzi ya dhati. Na kama hauzai lazima utapata mateso
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    hayo ya mpito tu,ndoa ndivyo zilivyo.inaweza hiyo ni kama sababu kwake,akawa na mtu pembeni.jee yeye hicho chakula anakipata wapi?msamaha gani huo usiosameheka?jaribu kumchunguza,ukiona ndio hayo hayo,waelezee wakubwa wake,na kama hataki kujirekebisha.amua ambayo ni sahihi kwako.jitu zima,kubembelezwa hata haipendezi
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Duh! Kuna Wanaume wengine wa ajabu sana!!! Yaani matatizo ya mkeo na wifi zake badala ya kukaa chini na wahusika ili kutafuta suluhisho na hivyo kuleta amani ndani ya familia anaamua kususia nanihii na kuhama chumba!!!! Duh! halafu mke "akichepuka" kidogo katika hali kama hii na kama akigunduliwa yeye ndio bado atalaumiwa!!! Pole sana dada.
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    You maybe right Boss, lakini inamsaidia nini comment yako mtoa maada?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    lonely heart bado unahangaika na mumeo tu (unless uniambie nakufananisha, maana nilishasoma thread zako za nyumba) kam akakunyima ujue kuna mahali anapewa kwa hiyo uamuzi ni wako kusuka au kunyoa.........
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280

    unge define kusuka au kunyoa
    wengine tunafikiri umemshauri atafute kidumu labda lol
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    ...Kwa maneno ya BT akili mkichwa...na dada kishasema uzalendo wa miezi minane bila nanihii unakaribia kufikia kikomo...yuko tayari kuvua jezi ya team yake na kuvaa jezi ya timu tofauti.

     
  17. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    hah! ww unamwendekeza na hujui hata kumrubuni m2, hamia huko anakolala ukalale, akiamka nawe amka, akikaa nawe kaa, akirudi kule kwa mwanzo nawe rudi huko, ataona mnafanya utoto atakubali mlale, saa 8 za usiku muwekee mguu juu, mkumbatie then mwambie naomba...! hakyanan hasira kule, ukiwin nipe jb.
     
  18. L

    Lonely heart Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nishauri nifanyaje
     
  19. L

    Lonely heart Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi ninaamini hivyo,na hakika nimekata tamaa na mapenzi naye yamepungua kabisa mana sipendi mtu mzinzi ila nashindwa nichukue uamuzi gani kujisaidia hisia zangu
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    hebu mvamie uchi usiku huko anapolala uone...
     
Loading...