Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu: Basi uwe unatumia kondomu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Apr 27, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    fikiria shemeji yako-mke wa rafiki yako-anakuita akikutaka uje haraka kwao.
    Unafika home kwao unamkuta macho yamemvimba akilia kwa uchungu huku
    mshikaji wako naye yuko pembeni akijifanya mkavu usoni, kisa eti ye ni
    mwanaume na kichwa cha familia.

    Baada ya utulivu kurejea shemeji anakwambia maneno haya: 'shemeji mshauri
    mwenzio basi awe anatumia kondomu, maana wanawake zake wanajitamba kwangu
    kuwa rafiki yako hajui kutumia hata kondomu'. Shemeji tuna watoto tukifa
    sisi nani atawatunza na hivi maisha yalivyo magumu, si wataishia kuwa chokoraa
    mtaani, shemeji!

    Jamani sikujua niseme nini, huwezi amini nilikaa kimya na niliondoka kwa ahadi ya
    kuja tena baadae. Jamani hebu nishaurini huyu mwanaume mwenzetu nikamwambie
    nini maana inaonekana ni kweli jamaa mambo ya kinga hayajui. Kulishakuwa
    na tetesi mtaani za wanawake watatu kuchoropoa mimba zake.
    za
     
  2. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh! Hii kali sasa!!, hao wanawake si wawe wanamvalisha wao au wavae hata red pepeta.
    Au ikiwezekana kwa kuwa ni rafiki yako mfundishe wewe ili aweze kuzitumia naye.
     
  3. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamke achague moja kupata ukimwi au kulea ndoa!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Duh, huwa inafikia point hii kwa kweli
    Tena kama anasafiri, unamfungashia kabisa, japo anakataa lakini akili kumkichwa

    Wanamme akili zao wanazijua wenyewe.
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mwambie hivi..........Rafiki yangu, kwa kuwa inaonekana umeshindwa kujizuia, basi uwe unatumia condom ...............
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    AKITUMIA KONDOMU ATAPATAJE UTAMU???...AU NYIE HAMJUI ILE KITU INANOGA IKILIWA KAVUKAVU..SIO KWELI KWAMBE WATU HAWAPENDI KUTUMIA NDOMU ILA KAKA KUTEMBELEA RIM KUNA MA-FLAVOUR YAKE TUTAKE AU TUSITAKE...UKIMWI NI UGONJWA KAMA MALARIA CANCER AU HATA TYPHOID...KUFA KILA MTU ATAKUFA.

    KUHUSU KUMSHAURI ATUMIE NDOMU...MWAMBIE SHEMEJI YAKO AKA MKEWE WAANZE MAZOEZI YA NDOMU HAPO HOMU KWAO NA YEYE MKEWE NDIO AWE ANAMVALISHA...nawakilisha
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Poa kaka, leo nilifikwa na huzuni sana kwa shem wangu. Ukiona hadi mke anakuitia kitu kama hii ujue
    mtu amefikwa aiseee!
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh ni suala gumu sana maana hapo maamuzi yako yanaweza kujenga au kubomoa zaidi...
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aisee kwenye ndoa kuna mambo! Mume ni rafiki yako right?ongea nae kiume apunguze hiyo tabia ya uzinzi maana it seems kwa stage aliyofikia kuacha kabisa ni ndoto pia asisahau kinga,alafu huyo shemeji yako it seems ameamua kuivumilia hiyo hali so mwambie anunue box la condoms may be it might help..kha!
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani si alisikia alichosema Mkewe?
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Suala zima la kukazia hukumu ndugu!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hahha usinidanganye ata siku moja...mke au mme akicheat hata tumia condom maana nyumbani anaipata skin to skin na alizhazoea so wategemea miujiza kuwa akicheat atatumia condom...wee ukipata mke au mume jua ulishajidainia kifo any time.
     
  13. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake nao hata ukiwa hujavaa hawana msimamo wakukataa yaani ukimshikashika kidogo tu tayari analainika mtu anakula.
    Utadhani hawayajui madhara yake

    Yaani wanawake bwana akilizao wanazijua wenyewe.
     
  14. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyo ana pepo la ngono, hatumii akili yake huyo, anahitaji kutolewa pepo tu kwa jina la Yesu mambo mengine yote yatakuwa sawa na ataacha zinaa kabisa. Pepo linataka auguwe ili asambaze ukimwi kwa wote atakaokuwa anatembea nao wa kwanza akiwa mkewe. Kutumia kondomu hawezi hapo ni sala tu zinahitajika kumrekebisha.
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama wewe mke utataka mme atumie condom ina maana kwa hawala anatakiwa apige live sasa hapo utakuwa unajenga au unabomoa??? cha msingi ni kitafuta tatizo na suluhu ya tatizo.. pia ni kumfanya mume atambue au ajitambue
     
  16. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    BPM
    Suluhu??? You can never ever control the actions of another being sasa suluhu unaloongelea wewe ni lipi?????She can only control what happens to her, so kama si kutumia condom na huyo mumewe how else can she ensure she is protected!!............................urgh~

    Ndyoko
    Huyo shemeji yako hovyo kweli!! Kama anajua mumewe ni chupi mkononi, na tena ni wa pekupeku why cant she for the same love of their kids, put her foot down and ask for protected sex or nothing kama hawezi kuondoka?? :doh:
     
  17. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tujaribu kuchunguza mahusiano mengi, utakuta mmoja akiwa kicheche basi mwingine anakuwa mtulivu... nadhani ni balance ya muumba ili dawa ya moto iwe maji na si moto... hebu fikiria viwembe tupu wakikutana ingekuwaje!! so hayo ndo majaribu ya ndoa.... na ndo mana wengine wanaziita ndoano!!!!
    ushauri: kifupi hamna dawa hapo naomba umwambie hivyo huyo dada, hakuna ushauri hapo zaidi ya huyo dada kupiga magoti mbele ya mungu na kumlilia yeye... maana kama huyo gumegume la kiume kazoea, hata wakiitwa wazee wa kanisa, masheikh, mufti au askofu mkuu hataacha hiyo tabia.. wa kumbadili ni mmoja tu...baba aliye juu..
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    so yuko tayari kuhakikisha anatoa uhuru wa jamaa kufanya nini kilichoko akilini mwake.. kuna mambo hutokea kwa muda ndo maana anatakiwa kuongea na mwenza kwanza atambue kwamba mwenza katambua then unaendelea na nini unataka kiwe na si kuamua matumizi ya condom ndani ya ndoa .. so unampa uhuru nani na kwa nini?? ina maana wewe unajiweka kwenye nafasi ya hawala
     
  19. J

    JOJEETA Senior Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa,matakufa na uyamu wenu lol!suala cio ku2mia ndom huyo ni malaya jaman ana mke na mahawara zaidi ya w3 khaa!ifile mahali wanaume mjifunze ku2lia jaman mcendekeze ngono na kuteketeza familia khaaa mmezidisha bwana halafu kuacha hamtaki,ndom nazo hamtaki kuvaa jaman.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Umetoa live na ukweli mchungu! Na mbaya zaidi, akiwa na nyumba ndogo anajidanganya yuko peke yake!
     
Loading...