Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu anataka kuniingilia kinyume na maumbile

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Jan 29, 2010.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hii nimeitoa hapa http://beautytouchdar.blogspot.com/2010/01/nisaidieni-ndugu-zangu-nahisi.html


    sasa naona hii dometic violence imezidi jamani...stori ya Babra, haya huyu naye tena...sijui wanajamvi mnamshaurije?
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizi mada Fidel80 anaweza kutoa msaada. Dunia inaongozwa na shetani dalili zote zimepita na sasa dalili zilizoko hata hazikutabiriwa na manabii lakini zinatokea. Kuna mambo hata shetani hashiriki kumshawishi mtu ni mtu mwenyewe amegeuka shetani.

    Tufunge macho tuombe.

    Eee Mungu baba nakuomba ukapate kumgusa huyo mwanaume fedhuli akapate kushindwa katika jina la Yesu na kama akizidi Mungu naomba umnyanganye hiyo nguvu inayompa kiburi asichaji tena maisha.

    Amen
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kweli ndoa ndoano.......mmh
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mhh! Shemeji! Mwambie amrudie Bwana Yesu tu ndio jibu.Mambo mengine ya dunia hii unaweza changanyikiwa.
    Wengine wanatamani kuingia kwenye ndoa wakati huohuo wengine wanajuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuta kuingia kwenye ndoa.
    Tuombe Mungu tu atunusuru.
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa nini haondoki?kwani kabla hajaolewa na huyo firauni alikuwa haishi? alikuwa hali na kupumua hata kama ni kwa tabu? why put up with all this nonsense. kisa hela? coz naona ni financial wellbeing ndo inamtesa huyu dada. haoni kama huyo mpuuzi ni muuaji? yani mkewe anaumwa anamnyima pesa ya kujitibu eti kisa hajapewa tigo? and she cal that a husband? si ungetoka hadharani utuambie hata mimi mwanamke mwenzio ningejitolea na kuhamasisha wanawake wenzangu tukuchangie matibabu na hata mtaji ili kumwaibisha huyo firauni.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amen.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nadhani swala zima hapo ni kuwashirikisha wazazi au afanye mamuzi ambayo hatakuja kujutia baadae kuondoka /au !!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    1.HUYO SIYO MUME BALI NI..SIJUI HATA CHA KUSEMA!

    2.Hakuolewa ndoa bali kajiingiza kwenye utumwa wa kisasa - contemporary slavery!

    3.Bahati mbaya hajatuambia kama anampenda huyo mume bado au la maana hili nalo ni muhimu kulijua kabla ya kumshauri.Kitendo anachomfanyia ni ukatili uliokithiri maana umo kwenye ndoa na siyo uhusiano wa kihivihivi.

    4.Ingekuwa mimi, ningeondoka maana hatakaa afurahie ndoa yake hata kidogo.Bahati mbaya hakuacha contacts zake tungemsaidia hata hayo matibabu yanayomfanya amng'ang'anie huyo shetwani!

    5. Kuna mambo ya kuvumilia lakini siyo udhalilishaji wa kiwango hiki.Kitendo cha kuingiliwa kinyume ni kitendo kiovu na hata kiimani imekatazwa.Wanaokiuka basi wawe wamekubaliana wenyewe lakini siyo kulazimishana!
    HUYO MWANAUME ALAANIWE NA SIKU YA KIYAMA AWE NI KUNI KATIKA TANURU LA KUUNGUZA WALIOHUKUMIWA JAHANAMU!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nadhani kwa mwendo huu hata ukiondoka au ukitoa talaka,hata Yesu mwenyewe atakubaliana kabisa.Huwezi Ng'ang'ania vitu kama hivo unasema eti niliapa kanisani.
     
  10. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Pole sana dada kwa matatizo uliyonayo.
    Ulimwengu tulionao hivi sasa, si wakuishi katika hali uliyonayo hata kidogo. Jambo lakwanza unalotakiwa kumfahamisha mumeo ni kwamba, wewe ni binadamu, na unahitaji raha na amani kwa kufanya kitu ambacho kitakufurahisha kwanza wewe na pili yeye, huu si wakati wa utumwa wa mapenzi hata kidogo.

    Pia umweleze kwamba kitendo cha yeye kukupiga kwanza ni kinyume cha sheria na pili ni kinyume cha haki za binadamu wakiwemo wanawake. Hivyo basi mfahamishe kuwa akiendeea kukupiga utamfikisha kwenye vyombo vya sheria na kuacha sheria ichukue mkondo wake maramoja.

    Kama akiacha kukupiga ila akaendelea kukunyanyasa kwa namna nyingine yoyote, itakuwa nia wakati muafaka wa kuliwasilisha swala hili kwa wazazi wake, na wala hatothubutu kukugusa na akifanya hivyo bila woga umfikishe kwenye vyombo vya sheria.
    Wazi wazi waelwze wazazi wake(hasa mama) kuhusu hiyo tabia ya mtoto wao ,na ni jinsi gani inakunyima raha. Bila shaka wazazi watachukua hatua yoyote. Asipobadilika nenda kadai talaka yako mahakamani na utapewa uachane na huyo baladhuli.

    Pole sana Dada
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utumwa wa kiuchumi ndio tatizo kuu na pia amesubiria tatizo likue ndo alikabili, sasa limeshazaa na kujukuu.

    Ndo maana kila siku tunasisitizwa kuwawezesha wanawake wajitegemee. Ukijitegemea utaweza kuyakontroo maisha yako bila kumsubiria mtu yeyote.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    No comments hadi nisikie upande wa pili (mume) huenda huyu dada anauza story!
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    well said. ningekua mimi kesho yake ningemuanika ulimwengu wote umjue
     
  14. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Asiondoke tu bila kudai talaka, kwani akijataka olewa na binadamu wa kweli huyu Nduli anaweza kuja weka pingamizi!!
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nitamvumilia mume wangu kwa chochote lakini sio hili jamani, zito sana!!! huyo mama angeondoka tu aendelee na maisha yake.

    its not the end of the world!!! na hilo karatasi analomg'ang'ana kulisubiri litamababishia mengi!!!!
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yohana 14 : 1-18 .....aliyeniona mimi amemuona baba yangu aliyenipeleka....Filipo akamwambia utoneshe Baba yatutosha,.....Filipo nimekuwa pamoja nanyi hata usinijue?.....(wapo watu wanao kataa Yesu si Mungu ili watende mambo kama hayo kwa wake zao....imeandikwa mambo yote yatapita lakini neno litasimama....
    E Mungu baba kwa jina la Yesu aliye hai, wewe ndiye mwenye uwezo wa kumnusuru dada huyu katika hali ile mbaya naagiza malaika zako wa Mbinguni kumwokoa na ufirauni wa mume kwa jina la Yesu, .....ukasema kaeni ndani yangu nami ndani yenu ili muwe salama, ninaamini hatotendewa tena matendo hayo machafu tangu sasa kwa jina la Yesu Ameeni
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    talaka haiwezi kudaiwa mpaka uwepo ndani ya matrimonial home?????? so unaona ni vizuri aendelee ku-put up na huo ushenzi akingojea karatasi au????
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    so sorry mama mmmmmh....trust in God alone...He will make a way for you where seem to be no way...
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hali hii ni ya kawaida sana katika familia nyingi, si mara ya kwanza kusikia visa vya namna hii katika jamii zetu, ule wakati wa kumtumia mwanamke kama chombo cha starehe umepita, hawa ni mama zetu jamani ni lazima tuwape heshima inayostahili.,huu ni unyanyasaji wa hali ya juu kwa kweli unaotokana na kuiga tamaduni za watu wa magharibi ambao kwao mchezo huu wa kuruka ukuta si jambo la ajabu sana.

    Dada huyu inabidi avunje ukimya, hakuolewa ili akateseke hivyo, alichofuata kwa huyo mume ni maisha ya upendo na amani, sasa kama hivyo vyote vimetoweka hiyo ndoa ina maana gani tena jamani.,lazima awe na moyo wa kijasiri, tena wa kufanya maamuzi mazito vinginevyo ataendelea kuumia kwa kuchelea aibu.
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani hata kama ni ndoa hapana, huyu dada anahaki ya kutengana na huyo so called Mume "which I dont see" kwa kosa hilo la kinyama.

    Dada wewe songa mbele achana na huyo firauni shetani angalia ustarabu wako mapema kabla mambo hajaharibika, alafu good thing hauna mtoto u can fight and struggle na utatoka tu.
     
Loading...