Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu anabaki na housegirl mpaka saa tano /sita NDIO ANAKUJA KITANDANI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Nov 22, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu zanguni pamoja na kwamba tunapenda aman kwenye ndoa bado nimeona kuna haja ya somo la ufahamu kuwepo kwenye maisha ya kila siku ya wanandoa...leo nilikuwa na kikao na ndugu fulani mmoja wao akilalamika mumewe amekuwa akiingia kitandani saa tano ama sita wakati yeye amekuwa akiingia saa tatu..baya akaenda mbali kwa kusema amekuwa akisubiri mpaka dada wa nyumban amalize kazi aingie kitandan mwake ndie na yeye unasikia amezima taa.......Ukiwa kama wewe kabla ya kuendelea unalimalizaje hili swala..NBHAKUNA SIKU ALIOMKUTA NA HGIRL WAKIBUSIANA AMA KUFANYA TENDO OVU...KWAKO MWANA MAPENZI WA JF
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aache kumpa house girl kazi za usiku, afanye kazi mchana kutwa na usiku pia? Ahakikishe akiingia kulala h'girl nae anaingia kulala manake huyo mumewe anamvizia h'g.
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unayataka mwenyewe kumfanyisha housegirl wako mpaka usiku ikifika halafu na wewe ukae upige kidogo stori na mmeo
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    lol! ndoa imekua institution sensitive sana aisee. kuna haja ya kuweka burglar alarm kwa mume. kha!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lol,...mume si mlinzi wa familia? acheni ahakikishe usalama wa nyumba yake bana...
    hata mimi nahakikisha usalama kwanza na wote wamekwenda kulala, ndio 'nahodha' naingia kulala!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    housegirl wanakuwa house keeper
    mwisho wanakuwa the house itself.....lol
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Umeonae, yaan mimi nnavyopenda kulala, huyo jamaa angekuwa ndio h'band wangu sahizi labda wana mtoto na h'gal, ntaachaje kulala nimlinde mtoto wa mwanamke mwenzangu ambae sijui hata kitovu kilitupwa wapi? Huyo jamaa ana lake jambo asee, anasubiri h'gal amalize kazi ili amkague au?
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    niliapa beki tatu ndani ya nyumba yangu marufuku....nsijepata kesi bure
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Simple! Awe anabaki na mume wake mpaka wote waende kulala the same time. Yeye anakimbilia kwenda kulala saa 3 kwa nini, kwani ye mtoto wa shule? Watu wazima mkienda kulala saa 3 watoto walale saa ngapi?
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi naona mambo mengine wanawake katika ndoa ni kujitafutia tu matatizo. Inakuwaje kwamba kwa siku za hivi karibuni wasaidizi wa kazi za nyumbani maarufu kama housegirls wamekuwa ni tishio katika ndoa?? mbona miaka ya zamani mama zetu walikuwa wanaishi na hao hao housegirls vizuri tu na tena kunakuwa na mipaka? wao waliwezaje?? hii biashara mke unatoka kazini unaweka miguu juu kila kitu msichana afanye kuanzia asubuhi mpaka usiku mume anaona umekaa tu hujishughulishi kama mama mwenye nyumba inaharibu sana ndoa. mmezidi kujibweteka mlioko kwenye ndoa na msipobadilika ndo yale yale mume anaanza kumuonea huruma msichana kutokana na kazi nyingi na ndo ukaribu unapojijenga hapo. kama mke chukua nafasi yako. Mnanichosha kila siku kulalamika kuhusu housegirls. as far as am concerned once i get married inshallah i will be different from the rest of y'all complaining about these poor girls. :behindsofa:
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol...
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sawa sawa Shosti.......kama hakuna sababu maalum pia ya kuwa nao bora usiwe nao. na kisingizio kikubwa kinakuwaga ni watoto.
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mama, si anakuja kukusaidia kazi?
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    huyo aliyekupa story ndo mwenye matatizo. mume ni wake au wa mwenzie? naamini mwenye kulalamika ni "mvivu" in all aspects. iwe kuangalia nyumba , na hata kulea mume.kama yeye anampenda mume wake na anaweza kuvumilia, kipi raisi kwake, kwenda chumbani kulala akisubiri mume huku anaumia, au kubaki sebuleni akisubiri na kushawishi mume ajisikie kwenda kulala?


    kwa kuangalia nyumba pia ni mzembe kwani analalaje kabla hajajua Hg amemalizaje siku kwa kazi za ndani?.

    huyu dada ningemwoa mimi, ningehamia kwa Hg kabisa, nafunga na mlango , hata aite polisi waje kufungua
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo mume anabaki mpaka sa sita ili iweje?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umesahau moja, afu ni supplier wa familia

     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    saa 12....na hapo analala saa 3 mume hajapata "chakula ya usiku" sasa sijui inakuwaje???housegirl ndo solution iliyobaki:tongue:
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,080
    Likes Received: 15,987
    Trophy Points: 280
    Hmmm....JS
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo ndio mwanaume wa kweli na anaejuwa wajibu wake,hivi baba mwenye nyumba atalalaje kabla ya wa2 wengne esp msaidizi wa kazi cku mkimwacha akiwasafishia nyumba na kutoweka mi wala sioni shda,sema kama hapendi aache kumpa huyo dada kazi za usiku,
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol, sasa mume akiingia kulala na mkewe hiyo sa 3 na chakula ya usiku si ndio atapata mda huo?
     
Loading...