Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Wangu Ametishia Kuniua, Sababu, Urafiki na Mzungu na Kutembelea U-turn

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muke Ya Muzungu, Mar 18, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mimi ni mshabiki wa blogu ya u-turn, ila mume wangu kwa muda wa miezi minne sasa amekuwa na kisirani kweli heti, kisa mimi kuitembelea hiyo tovuti ya uturn. sababu zake ni kwamba nina ujeuri. basi kuna rafiki yangu mmoja ambaye ameolewa na mzungu aliniita nyumbani kwake. shemeji yake ambaye pia ni mzungu alikuwepo hapo. tukapata vinywaji kidogo, na kubadirishana namba za simu na huyu shemeji yake. mara kadhaa tumewasiriana kama marafiki tu, mume wangu akatokea kuona text moja niliyotumiwa na huyu mzungu mabayo ilikuwa tu ni knijulia hali, matokeo yake kaja juu na kunipiga sana. Alinifukuza kwa siku 4, pia ananitishia kuniua iwapo sitasitisha mawasiliano na huyu mzungu pamoja na kuacha mara moja kutembelea blogu ya uturn. Hataki hata urafiki wangu na yeyote ambaye ana uhusiano na huyo dada mwenye blog ya u-turn. Anasema heti nikiendelea kutokumsikiliza ataniua na huyu mzungu, wakati mzungu wa watu hana hatia yoyote? Jmani huu si ni ubaguzi wa rangi? kwa nini anifukuze au kuniua, kisa urafiki na mtu wa rangi tofauti, hii kweli ni haki? mm urafiki na mzungu siachi, na uturn siondoki, huu ni unyanyasaji wa kijinsia
     
  2. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana na changamoto hii,
    Naona umeandika kwa jazba sana. Hebu tulia kwanza,
    Lakini
    1. Mume alishakuonya kutembelea uturn
    2. hapo kwenye bold red, Je ni kweli hauna jeuri?

    Sitaki kumtetea mumeo, ila mkae chini muongee ni kwanini hataki utembelee U-turn?? Mi nakushauri msikilize mumeo, alikupenda wewe, haya mambo ya uturn yanapita tu, wazungu wanakuja na kuondoka,
    kuwa makini na ndoa dada, wengine wanazitafuta usiku na mchana hata za kusingiziwa lakini wapi, japo hata kuminyiwa jicho, wewe unataka kuchezea ndoa yako?? Think twice.

    Uliahidi kwenye kiapo cha ndoa kumtii, na hiyo ndio sifa kubwa! kuna kitu gani special uturn hadi ung'ang'anie kiasi hicho??
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sasa kwa vile umejiunga na JF, tegemea matatizo zaidi, maana utapata addiction ya kufa mtu!...
    Lakini wewe mwenyewe umesema kwamba una jeuri, kwanini umfanyie jeuri mumeo?
    Marafiki wasikufanye uharibu ndoa yako!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Achana nayo!Kwani usipotembelea itakuaje?
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa wewe mpaka leo haujielewi kama unataka hazbendi , rafiki mzungu au globu ya U turn?, tunaomba bethi setifiketi yako pliz
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia kumbuka haya maneno yako

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/59049-kuolewa-na-mzungu-tanzania-ni-ticket-ya-u-celebrity-au-njaa-4.html#post1623520

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/118185-shemeji-yangu-kamkimbia-mumewe-na-mwanaye-kisa-mzungu-na-range-rover.html#post1741100

    na hapa


    hiyo ni moja wapo ya michango yako..Jiulize nafsi yako kama ni kweli hauna unalotafuta kwa wazungu... judge yourself
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpendwa asante!Hawa ndo wale wanaotunga uongo kutengeneza jina!Yani yeye anaipenda sana mpaka anapigwa na yeye anaiponda kwamba inaharibu?Kama inaharibu anang'ang'ania ya kazi gani kama na yeye bado hajaharibika?Michango yako we mdada inaonyesha kwanini mumeo anakupiga!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    we ni limbukeni na huna mda mrefu utaachwa na bwana ako
     
  9. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wote wawili mna wivu. Yeye ana wivu wa mapenzi juu yako kama mke wake. Wewe una wivu wa mali, maisha ya starehe, anasa na ubishoo waliyo nayo wanawake wa Wazungu. That said, between the two of you, its the envious, greedy bitch in you thats out of line in this scenario.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dah! mkuu una shahada ya intelijensia ya kirusi nini? kumbe huyu mzembe anatupotezea umeme wetu tu?
     
  11. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo mkuu wanasahau kuwa JF ni teknolojia..na pia watu tunafuatilia consistency ya uchangiaji mada...

    huyu ana hasira tu. namshauri akae chini ajifikirie..
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeona kibri yake huyu asiyejua anachotaka.
    unakuwa na kibri halafu hujui unachotaka!!!
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ohhhh!!! yaani nilikuwa nawaza nimwambie nini...basi naona mpendwa amemaliza!!

    Dada... hivi huyo rafiki wa kizungu ni wa maana sana kuliko mume wako au hiy website ya u-turn???!!! Think twice kama kweli unampenda mume wako!
     
  14. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ungemsikiliza tuu mumeo dada, inawezekana anapitia hiyo blog au anarafiki yake ambaye yamemkuta na kuharibu ndoa yake n.k. Kwahiyo anaweza kuwa na sababu nzuri kabisa ya kukukataza.
    Huu ni ushauri wa busara sana, utafakari.
    Mamo ya U-turn ni mambo ya nje, nyiyi ni mwili kitu kimmoja kwahiyo sivizuri kumkwaza mumeo.
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ushehe yahaya wangu unaniambia lazima huyu atakuwa kala mkorogo tu afanane na wazungu. ningekuwa mod ningempiga ban yeye na shangazi yake. nimekasirika kweli, yaani kama hii laptop si ya kuazima ningevunjilia mbali kwa hasira. (naomba unitulize mzuka keren)
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada inaelekea ulifurahi sana kuona Max na mwanae walivyotukanwa katika ile blog???? acha USENGE hatutaki kuona hbr za hiyo blog wala upuuuzi wowote unaohusu huko, kifupi koma uwe na huruma kuona boss na mwanae walivyodhalilishwa!!!!


    Upuuzi wako na mumeo nahiyo blog HAVITUHUSU!!!!
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hebu achana naye asiyejua maana ya hazibendi....wengine wanawatafuta yeye analeta mchezo..!!!!, Twende tukaendelee kusheherekea siku yake ya Klorokwin!
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama hajaelewa hii post yako lazima atakuwa kafeli darasa la saba huyu. dah! kama hajabadili ID nitamuona jasiri kweli aisee.
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna mijitu inakera sana wanaanzisha mada wakijua fika lengo lao, inakera sana :smash::smash::smash::smash:
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa maneno haya, kama mtoa mdada mshipa wa aibu bado unafanya kazi, akimbie aishie kabisa. Lakini kwa sababu ya ujeuri unaweza ukamkuta bado ana nguvu za kubisha na kuendelea na upumba wake!!!!
     
Loading...