Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa waziri Kabaka afariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamanda, Aug 18, 2010.

  1. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepokea taarifa muda huu huu kuwa mume wa Naibu Waziri gaudencia Kabaka, amefariki dunia usiku wa kuamkia leo, nafuatilia kujua hali halisi. Lakini habari zaidi zinaeleza amefariki akiwa nyumba ya wageni aliyofikia jana akiwa njiani kwenda kwenye shughuli zake za kazi mikoani. Taarifa zaidi zafuata baadaye
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inna lillahi wainna ilayhi raajiuun!
     
  3. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    It is confirmed, John Kabaka mume wa naibu waziri wa elimu Gaudensia Mgosi kabaka amfariki akiwa wilayani Tarime. Mungu ailaze mahali pema peponi roho yake,AMEN!
     
  4. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    It is confirmed, John Kabaka mume wa naibu waziri wa elimu Gaudensia Mgosi kabaka amefariki akiwa wilayani Tarime. Mungu ailaze mahali pema peponi roho yake,AMEN!
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa. RIP Mzee Kabaka.
     
  6. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    rip kabaka
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu mzee alikuwa anasumbuliwa na ugonjwa gani? au ni kifo cha ghafla tu. Angekuwa amekatwa jina na NEC tungesema ni presha za uchaguzi lakini nadhani mama alifanikiwa kupata kiti maalumu huko Mara
     
  8. a

    atina Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shocked:
    RIP Mzee Kabaka
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mungu awepeni nguvu na uvumilivu familia ya John Kabaka katika kipindi hiki kigumu cha maombolezo
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mUNGU AWAPE HERI NA NEEMA KATIKA WAKATI HUU MGUMU. nEEMA ZAKE ZIWATAWALE MPATE USAHIDIZI WA KUTOSHA
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ni mzee mpole ,mtaratibu...mwenye kutoa nafasi kwa mwenzi wake kufanya kazi za kulitumikia taifa.......! poleni wafiwa...!
     
  12. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0


    – August 17, 2010

    Na Ahmed Makongo, Bunda.

    MUME wa Naibu waziri wa elimu na mafunzo ya ufundi, Gaudensia Kabaka, aitwaye Jonh Marwa Kabaka (63), amefariki dunia akiwa ndani ya nyumba moja ya kulala wageni iliyoko mjini Bunda.

    Jeshi la polisi wilayani Bunda limethibitisha kutokea kwa tukio hilo, lililotokea usiku wa kuamkia leo mjini Bunda, katika gesti moja iitwayo Nyasa, ambapo kifo cha Kabaka kiligundulika leo asubuhi, baada ya wafanyakazi wake kumfuata ili awapatie fedha za kununua kifaa kimoja cha gari lake lililokuwa limeharibikia mjini Bunda.

    Kaimu mganga mkuu wa hospitali ya DDH-Bunda, Dk. Mathias Baruya, alisema kuwa mwili wa marehemu unahifadhiwa katika hospitali hiyo.

    Mdogo wa Naibu waziri Kabaka aitwaye Kasmu Rinyumunka, alisema kuwa Kabaka aliyekuwa na wafanyakazi wake, walikuwa wakitokea nyumbani kwao wilayani Tarime, wakielekea mjini Mwanza na kwamba walilala mjini Bunda, baada ya gari lao kuwa limeharibika.

    Alisema kuwa jana asubuhi wafanyakazi wake walipobisha hodi katika chumba cha Kabaka, hawakupata majibu yoyote na kuamua kumuita mhudumu wa nyumba hiyo, aliyetoa taarifa polisi, ambao walivunja mlango na kukuta akiwa amefariki.

    ‘Wenzake walipoamka asubuhi walikwenda kumfuata hili awapatie fedha za kununua spea, lakini baada ya kufika waligonga mlango bila majibu yoyote na kuamua kumuita muhudumu wa gesti hiyo na ndipo polisi wakaja na kumkuta amefariki, kwa kweli hatujui chanzo ni nini' alisema Rinyumunka.

    Polisi walisema kuwa baada ya kufika katika eneo la tukio walishuhudia mwili wa marehemu ukiwa kitandani na akiwa amevaa nguo zake kama kawaida na kwamba chanzo cha kifo hicho bado hakijafahamika na upelelezi wa tukio hilo bado unaendelea.

    Waziri wa kilimo, chakula na ushirika Stephen Masato Wassira, na katibu wa CCM wilayani Bunda, Charles Mwangwale, walifika katika eneo la tukio, ambapo waziri Wassira alisema kuwa amesikitishwa sana na kifo hicho, ambapo amesema kuwa wanafanya taratibu za kusafirisha mwili wa marehemu, kwenda nyumbani kwao kwa ajili ya mazishi.

    Matukio ya watu kufia katika nyumba za kulala wageni mjini Bunda yamekuwa yakitokea mara kwa mara, ambapo hivi karibuni mwanamke mmoja alikutwa amefia katika nyumba moja ya kulala wageni iitwayo Mtabi.

    Katika tukio jingine mwanamume mmoja, Kyamarisi Ngochoge, mkazi wa kijiji cha Mugeta, wilayani Bunda, anashikiliwa na jeshi la polisi, baada ya kumuua mke wake aitwaye Christina Kyamarisi, kwa kumkatataka mapanga mwili mzima kutokana na wivu wa mapenzi.

    Polisi walisema kuwa tukjio hilo lilitokea juzi majira ya saa 1:30 asubuhi, katika kijiji cha Mugeta wilayani hapa.
    Source: RFA
     
Loading...