Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa mtu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by shegaboy, Jun 14, 2011.

  1. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada moja bwana alikuwa anajifanya anajua kuchukua waume wa watu. dada si akaingia kwa jamaa mmoja, wakawa wanapika na kupakua dada fulu kujiachia. akawa anatangaza sasa kwa marafiki zake kuwa kapata mshefa anampa matumizi ya kufa mtu. kati ya wale marafiki zake kuna mmoja alikuwa anamfahamu yule baba. ila alikuwa amjui mke wa yule jamaa. siku moja wakiwa salon wakawa wanapiga stori na wenzake si unajua mambo ya salon bwana umbeea nje nje. yule dada akawa anawapa stori za yule mzee na yule dada. oohh jana walikuwa maisha clab, majuzi walikwenda bagamoyo mzee anagawa matumizi huyo noma shoga. kumbe alikuwepo mke wa yule mzee akacheka sana kisha akasema. JAMANI TUTAKUFA WENGI BORA AONGEZE IDADA. HUYO MPENI SALAMU ZAKE TUKO WENGI. ahh Mzee kumbe kaungua bwana.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Mwaka huu kazi ipo.
     
  3. p

    pasuakichwa2011 Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo ndo faida ya kuchukua waume za watu..
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du!! Mbaya hiyo
     
  5. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2016
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kumbe mkewe alishahamia chumba cha watoto!
     
Loading...