Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa mtu ni sumu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Mar 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Duh! Pole zake dada wa watu! Usikute wala hakujua kama anatembea na mume wa mtu masikini!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio shida masikini...anabahati huo wembe umepita mara moja, wanaume muwe mnatoa taarifa basi ili mtu ajipange kwa mashambulizi
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Watu hawacheleweshi, hicho sijui ni wembe au kisu....
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    si ndio hapo sasa jamani,ila wengin wanajua wanasema tutabanana humuhumu!
    ooh binti mzuri kapata mikovu maskini!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I guess it was NOT on valentine....mbona ameandikwa V....??
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na mke wa mtu ndio kifo kabisaaaaaaaaaa
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    labda jamaa jina lake linaanzia na V,so kachorwa hiyo ili kila akilisikia hilo jina akumbuke haya maumivu..lol
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio wanaume tu wanaotakiwa kutoa taarifa hata nyie kina mama mnatakiwa vile vile kutoa taarifa ya marital status zenu ili kumsaidia kutoa uamuzi sahihi wa kuanzisha mahusiano. Lakini kama unamfahamu huyu ni mke/mme wa mtu njia sahihi na salama ya kuepukana na mambo kama haya ni kuachana kabisa na wake/waume za watu. POLE LAKINI BINTI KWA YALIYOKUPA
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kula mume au mke wa mtu, ruksa! Ila jifiche kabisaaaaaaaaa!
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa yake,kidumu chake,buzi lake kwa nini hakumgombelezea?kweli unakubali mwenzio anachanwa hivyo unaangalia? sisi wanaume lazima tujue kuwa usalama wa wenzetu tulio nao ni juu yetu 100% at any cost.Kwa kweli huyo jamaa namlaumu sana,anapenda raha tu yatokanayo hana habari.
     
  12. p

    pori Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! hata akijificha iko siku yatajulikana wazi. jamani ogopeni kuingilia ndoa za watu, sasa mnaona? wamama/wadada wengi wamekuwa wachokozi sana sana kwa waume za watu. na hizi simu ndo zimeharibu kabisa! lakini kumbukeni kuwa mwisho wa mapenzi ya simu unakaribia pale simu zote zitakapokuwa zimeandikishwa. wengi mtaumbuka! kwanza hamuoni taabu kuwa ktk mapenzi ya kuiba maana lazima muda wote ujifichefiche, presha za nini? tujitahidi kubaki na wenza wetu. mtaiba mara ngapi na wazuri wanazaliwa kila siku?

    pole mwizi(dada). haya ukipona nenda kaendelee na mchezo wako mchafu.
     
  13. l

    liman Member

    #13
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh iih sio mchezo lkn na nyie wkina dada mmezidi tabia za ajabu mmeyaona yaliyomkuta mwenzenu,,,,,,,,,,,,,,,,,mjifunze sasa kabla na wee mwenye tabia kama ihii ayajakukuta
     
  14. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli kama alivyosema Geoff wewe KIMEO.Kimeeeo kimeo.
     
  15. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hizo ndio niguse nikuchane chane na kiwembe!!
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Cheusi naona umekat amzizi wa fitina umeamua kutuwekea kidole that you are booked..

    Nusuru wapwazz mwaya wasije wakakatwa mapanga
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...akili ya kujificha hutoweka pale utamu unapokolea.mtu anadhani ni mali zake anaanza kujiachia na balaa ndio huanzia hapo.
     
  18. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #18
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dUH! Hii hatari!!! Yaaani ndo kufika extreme kiasi hicho!!!
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol mapenzi ni kikohozi mkuu...

    mkuu simu kuandikishwa haisaidii kitu...watu wanamega tu....

    where? how? when? why?

    ouch!

    mmmmmh...matokeo yake ndo hayo!
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    where? how? when? why?
     
Loading...