Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa mtu kaning'ang'ania......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sikati tamaa, Sep 18, 2012.

  1. s

    sikati tamaa Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ..habari wanajf,,kuna mume wa mtu mwenye watoto wawili amening'ang'ania kama ruba anataka nimzalie mtoto japo mmoja kwa madai ya kua mkewe kamjibu hana muda wa kuzaa anamuda na biashara zake maana wanaishi nyumba moja lakn kila mtu na chumba chake kwa miaka 5 sasa na hawez kumpa talaka mana wao niwakristo kanisa halina talaka na mimi ni muslim na anadai yupo tayar yeye kubadili dini mana haoni raha ya ndoa yake na mkewe,na mtoto wake wa kwanza ni best yangu kupita kiasi na mkewe ni kama dada yangu namheshmu sana..huyu mwanaume ananisumbua mpaka imefka kpnd nataka nimwambie mkewe lakni sijui nianzie wapi na mtoto wake kumwambia kama baba yake ananikera naogopa kupita kias yani hata kwao kwenda siendi tena nmebadili laini ya simu mara tatu lakn kila nikibadili ananambia labda nife ndo atashndwa kunifatilia...na akinipgia anataka kuniona ofisini kwake nsipoenda siku hiyohyo lazma aje mpaka getin kwetu kuniulizia kwetu nimekwenda wapi mana nimkubwa kazni kwao anauwezo wa kutoka muda wowote....plz nsaidieni nimwanzaje mkewe kumueleza mana sms zake zote ninazo anazonitumia na mimi simpendi hata kumuona yani ananinyima amani..,,
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    usikate tamaa....endelea kukataa....atakata tamaa yeye......
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hujawa mkweli. Haiwezekani mume wa mtu unayeheshimiana naye kama dada yako tena ni baba wa rafiki zako akung'ang'anie kiasi hicho. Eleza kwamba ulikuwa na uhusiano naye wa kimapenzi sasa wote mmenogewa na mnataka kuchonga mzinga. Usijidanganye kwamba wewe ndio utakuwa mwanamke bora sana kwa kukubali kumzalia.

    Ushauri wangu achana naye mara moja kwa maana ya KUACHANA sio sitaki nataka! HAKUFAI, SIO WAKO! JIHESHIMU, JITUNZE NA UJILINDE!
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naboreka na mtu anaesema fulanai kaning'ang'ania anataka nimzalie jamani inakuwaje? jamani tell him from the beginning kuwa nahitaji urafiki lakini sitaweza kuzaa mbona njia rahisi? kama anakupenda mtaendelea na urafiki wenu. kuzaa siku hizi ni mipango na uamuzi. ukiamua kuutafuna mshedede unaula tuu bila bila kuzaa wala kuabort.
    mwisho, huyo mume wa mtu hakufai achana naye.
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwambie atafute mwanamke wa kumzalia mtoto kwa mkataba
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,441
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    usizini, mwambie asome biblia yake Mathew 20 atapata amri kuu
     
  7. E

    ESAM JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mwambie ana mmiliki na asikufuatefuate, la sivyo message zake zote utamwonesha mkewe na binti yake. Hapo atakoma tu. Hilo wala sio jambo la kukunyima raha na amani kabisa.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Acha uzandiki, wee ndo uliye mganda
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawa waume zetu hawa?????? job true true!
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndio dunia ilivyo kuwa mkweli wa nafsi yako itakusaidia.
     
  11. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dah, yaani umesema vzr sana ndugu yangu...USHAURI NI HUU MTOA MADA!!!!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu kwasisi watu wazima tumemuelewa vizuri tuu huyu alishawahi mpa ndo maana anang'ang'aniwa
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na wake zetu je!? Usiangalie upande mmoja!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Naona umegeuza wewe ndiye unamng'ang'ania mme wa mtu
     
  15. s

    sikati tamaa Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Najiheshmu sana ndo mana nataman kumweleza mkewe usumbufu wa mumewe,.sina ndoto za kua na mume wa mtu ktk maisha yangu
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    umalaya ni kipaji kwa hakika hasa... !
     
  17. s

    sikati tamaa Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    haiwezi tokea
     
  18. s

    sikati tamaa Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante,ntafanya hivo
     
  19. K

    KENET JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mpaka akwambie umzalie mtoto inawezekana mmeshaonjana tayari kanogewa na anataka umzalie mtoto.Kwa ninavyojua mwanaume hawezi kukutaka siku ya kwanza na kuanza na neno la umzalie mtoto kabla hajakuonja.
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,735
    Trophy Points: 280
    Mlifahamianaje in th first place??!
     
Loading...