Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa mtu anapenda kunusa chupi yangu niliitumia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Big, Nov 5, 2010.

  1. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu baba (mume wa mtu) vipi jamani simuelewi kabisa kila mara tunapokutana katika mavituz yeye huja na chupi mpya na kungangania kuondoka na ile niliokuwa nmevaa.... wakati mwingine hupenda hata nivae chupi kwa siku mbili kisha nimpatie yeye... nilipo muuliza kwa nini anataka husema anaiweka katika droo lake ofisini na kuinusa kila mara na wakati mwingine nazikuta kwenye gari lake....

    Inashangaza sana kuona mtu hasa mume wa mtu kutamani chupi hata kama nampa mavituzzz, majambozzz sio kwa kiasi hicho mshaurini aache
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaha mama Big bana akinusa mwenzio mzuka unashuka pindi unapo kuwa mbali anapenda harufu yako
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mama Big:

    Umeathiriwa na mwenendo wa upigaji kura au kuna tatizo lingine ulilonalo?

    Post zako zinaongelea zaidi sehemu za siri na mifuniko yake::: chupi, ******, e.t.c::: Kulikoni?:doh:
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hapa unamaanisha mme wa mtu huyo yupo hapa hapa ngoja tusubili atajitokeza tu
     
  5. C

    Challenger M Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata mimi napenda harufu ya chupi inatia hamasa
     
  6. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba Enock mi leo issue kwangu ni chupi tuuu
     
  7. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamasa hamasa hamasa..... read btween lines :nono:
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Dah

    ehh...

    Duh
     
  9. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na maanisha mume wa mtu...ji baba... babaaaa... anayenunua huduma....anaependa kuvua samaki...anayefukua tanzanite ya mama kubwa
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha umenichanganya kabisa hapo umeniacha kwa Mtogole
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    :tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::whistle::whistle::whistle:
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Naomba tafsiri, baba gift hebu leta dikshenare hapo.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :doh::doh::doh::doh::doh::doh:
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kama haitumii hiyo nguo kukuloga/kukulimbwata hakuna ubaya.
     
  15. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyo ana pepo la ngono, kunusu mikojo ya mama big!
     
  16. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fide180 or Fide 360.....
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    etieeee!! orait.
    Fidel, umesikia? endelea kuondoka nazo tu!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwambie awe anaenda mgodini kwanza kuangalia kama Tanzanite zipo akizoea hali hiyo ataacha tu kunusa
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee muda si mrefu naiona hii nayo ikienda Jukwaa lileee
     
  20. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big Mama mbona hivi? Hayo yako ya siri mbona unayaweka hadharani? Kwanza ni tabia gani ya kutembea na waume wa watu na kujisifia kuwa unauza huduma? Tukueleweje Mama Big?

    Mimi sikuelewi kabisa. Na huyo jamaa anayekubadirishia chupi na kuziweka ndani ya gari naona ameichoka ndoa yake. Labda anawapelekea wazee wa busara wakuchakachue!!!!!!!!!!!!!!!!! Ahahahaha!!!!!!!!!! On a serious note .... ujue unalofanya sijema ndani ya jamii hivyo nakushauri acha mchezo huo ni Hatari kwa afya na Usalama wako.
     
Loading...