Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa Khadija Koppa ambaye ni diwani kata ya Magomeni - Bagamoyo amefariki dunia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kurunzi, Jun 6, 2013.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2013
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,600
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Mume wa Malkia wa Mipasho Khadija Kopa ambaye pia ni diwani wa Kata ya Mogomeni Bagamoyo kupitia CCM Jaffar Ali Yusuf amefaiki dunia mapema asubuhi ya leo katika Hospitali ya Lugalo.

    Kwa mujibu wa baadhi ya ndugu wa marehemu wamesema ndugu yao huyo alikuwa anaumwa kwa muda mrufu na alianza kuumwa siku chache baada ya kushinda kiti cha udiwa ni katika kata hiyo. Hata hivyo ndugu hao hawakuwa tayari kusema aina ya ugonjwa uliokuwa unamkabili ndugu yao huyo.


    Ikumbuke kuwa Bwana Jaffar Ali Yusuf alichaguliwa kuwa diwani wa kata ya Magomeni miezi michache iliyopita baada ya diwani wa alikuwa anaogoza kata hiyo kupitia CCM Abdalah Mshindo kufariki dunia mwaka jana.


    Habari kamili zitakuja kadri tutakapo zipokea

    ..........................................................UPDATE .................................................................

    Marehemu alikuwa anasumbuliwa na matatizo katika mfumo wa upumuaji na mpaka mauti yanamfika alikuwa amelazwa katika hospitali ya Lugalo jijini Dar es Salaam.

    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. AMEN.



    More update
    Msiba wake umetawaliwa sana na mambo ya ushirikina kwani, hata kwenye kaburi lake wamekuta chungu kilichofukiwa ambacho haikujulikana mapema nani alikiweka, Hata hivyo baada ya sala ilibidi mwili wa marehemu uzikwe.

    [​IMG]


    Enzi za uhai wa Mrehmu hapa akiwa na Mkewe Bi Khadija Omar Kopa

    [​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2013
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 881
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    R.I.P diwani
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Khadija kopa..
    Mume ni mume...
    Hasa ukizingatia alikuwa mdogo kwa khadija!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 63
    Ya umri yanahusikaje na msiba?
    Pole bibie Khadija Kopa
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2013
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,816
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    jamani mbona hicho kiti kimepata mkosi mara mbili au kuna mkono wa mtu mambo ya uchawi
     
  6. BashiriOnline

    BashiriOnline JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2013
    Joined: Nov 5, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujue watu wajinga sana...Mambo ya umri na kifo hazina uhusiano wowote..One way ..
     
  7. BashiriOnline

    BashiriOnline JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2013
    Joined: Nov 5, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    One way Kamanda...R.I.P
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Jun 6, 2013
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,539
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Tofauti ya umri haiondoi sifa ya kuwa mume au mke !
    Shirikisha ubongo wako na mikono yako katika kuandika !
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2013
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,793
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    R.i.p muheshmiwa.
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2013
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15,340
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 113
    Alikuwa diwani kitambooo, ama mpaka anakufa......ili iwe kufa kufaana
     
  11. masanjasb

    masanjasb JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2013
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,366
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Aliekuwepo kabla nae alifariki,na pengo lake likazibwa na mme wa khadija koppa nae kafariki,who is next then?

    "bagamoyo hii hatutaki upinzania kabisa hasa chadema haitakiwi hapa"by riz1 kupitia gazeti la jamhuri


    RIP BROTHER
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Jun 6, 2013
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,539
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Ni uvivu wa kusoma, kupoteza umakini, mning'inio au ...........! ..........khaaa !
     
  13. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,275
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 83
    Who is next?
     
  14. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Chuki hizi za kisiasa hazitusaidii kitu


    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  15. G Sam

    G Sam JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2013
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 3,172
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 113
    Kama ni hivyo; Hicho kiti kuliko kugombea mara mia nikautangaze ukristo Somalia naweza nikasalimika duuuhh! R.I.P Mpendwa
     
  16. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2013
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P.. Councilor
     
  17. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2013
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Huyu mama omari kumbe anauguza mume halafu anapuyanga2. Jana alikuepo rukwa kwenye tamasha. R.I.P.
     
  18. A

    Arnoldinho JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2013
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    image002.jpg RIP Serengeti
     
  19. M

    Mzee Wa Sumu JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2013
    Joined: Apr 17, 2013
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze pema roho ya marehemu Amin sote tutakwenda
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 8,992
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    kama ni kweli wanasema CDM haitakiwi hivyo vifo ni laana ya kuikataa CDM
     

Share This Page