Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa demu wangu wa zamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu B, Oct 11, 2010.

  1. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna demu niliwahi kuwa naye halafu tukapotezana 5 years ago, sina hata contacts zake.

    Leo nimefungua facebook nikakutana na message ya mwanaume nisiyemfahamu ananiomba urafiki wa facebook.

    Kwa kuwa simfahamu, nikasita, nikaamua ngoja niangalie kwanza profile yake, nikaenda pale kwenye photos nikakuta album yenye picha kama za harusi nikaifungua. Nikakuta kweli ni picha za harusi, na zina maelezo ya tarehe na mahali ilikofungwa ndoa na ukumbi ilikofanyika harusi, picha 37 jumla. Na bibi harusi ni yule aliyekuwa demu wangu.

    Imenipa maswali mengi. Huyu mume wake kanijulia wapi mimi, au huwa wananizungumzia?

    Na kwa nini ananitaka urafiki? Wakuu hii imekaaje, hakuna mtego hapa?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inawezekana hajui pia kama uliwahi kuwa na uhusiano na wife wake .
    Haya ma face Book unaweza jikuta umeungwanishwa mpaka na mama mkwe wa G/F wako wa kwanza
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I mekaaa kimitego hiyo, usiingie kichwakichwa. stuka.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    achana nae sio kila mtu anayekuomba urafiki facebook lazima umkubalie huyo nadhani anataka kufuatilia life lako kwa karibu mpotezee (tupa kule) ombi lake bora nusu shari kuliko shari kamili
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh wanakuongelega wenzako ....iyo siyo coincdence iyo njimbi ina wvu sana so anataka kujua km mnaendele aau vp!!!!
    usikubali km vp chat kwanza na mkewe km una cntact zake umwulze niaje mumeo kuntaka urafik?
    wwanakutaja ao au mkewe alishawai kukutaja kat kat ya majamboz,au ndo zle swaga za yan bfrend wangu dula yan alikuwa anani...yan alikuwa ana..sasa yule jamaa ndo anataka wats da hell he is......b carfl
    uskubali mwaya km demu wake asi ulishamwacha ktambo sasa nin?
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siyo lazima ukubali ombi lake na kwa vile umeshagundua kuwa mke wake ni rafiki wako wa zamani,achana naye asije akaleta roho ya uzinzi kati yako na mke wake,maana nijuavyo hamkawii kusema tukumbushane!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakushauri kitu kimoja delete facebook account yako moja kwa moja haina maana yoyote zaidi ya kuanika hadharani tu
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu be careful usisubutu kumruhusu kuingia angazako za facebook, pia ni bora ku-limit who and what types of friends and information you put on facebook.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Facebook? Ngoja nicheki na Kaizer wa kule yaani RR!
     
  10. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapo kuna namna tu si bure,labda alishamuona mke wake akipitia pitia picha zako mara kwa mara,anyway nahisi si bure bwana.
    kuwa makini hapo.
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Hebu niambieni kwa nini nijiunge facebook kama mambo yenyewe ni haya? please convince me otherwise

    Kama Asprin hapo akiingia kesho yake lazima wamfate nyumbani na taa na mienge.......RR siwezi kusema kabisa:hand:
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Face book siyo nzuri! Block kuonyesha picha zako ila kwa mtu ambaye ni rafiki yako tu! hiii kitu mbaya sana
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata hamna faida ya kujiunga huko,sioni faida zaidi ya watu kuuza sura tu huko na mashindano hasa kwa wanawake,vdume viko huko kujaribu bahati zao,na wengi wanabahatika,siku hizi kila kitu kimerahisishwa.
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mpuuze dont accept him atakua an jambo anatafuta kwako
     
  15. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wanaosoma ni wengi mwisho wa siku wanaofaulu ni wachache ina maana hata kuibia kwenye JF huwezi bi rose? duh we kiboko
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Au ignore kamavipi!
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    basi mimi naendelea kuwa wa HAPA HAPA>...
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akimuignore nayo itakuwa issue inyingine. Mume ataona 'mgoni wake mtarajiwa' kashtukia mtego. Atamtafuta kwa njia nyingine.
     
  19. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inawezekana mkewe amemuelezea namna ulivyokua unamchakachua akapandwa na hasira kaa naye mbali otherwise watakula kiboga
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we sokomoko vp bwana?kwa nini niibie?kwan wewe unaibika?
    we haujatafutwa na mwenye mali ?
     
Loading...