Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mume na mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sakapal, Jul 30, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Je kutokana na uchunguzi wangu niko sawa juu ya hii? naombeni maoni yenu pia,

    Mwanaume ambaye yuko insecure juu ya mke wake katika maeneo yote yaani kuanzia kitandani hadi kimaongezi na utashi atakuwa hivi,
    -Anamtukana mke wake na kumtamkia maneno ya kumuudhi kwa kosa dogo tuu, kosa lake yeye mwenyewe mwanaume, kosa lililofanyika zamani na kuchukulia ndo ulivo wew mwanamke.
    -Hajiamini kama amefanikiwa kuwa na mke mzuri na anammiliki hadi watu wa nje wamwambie, kitu kizuri akiambiwa na mkewe hakikubali hadi aambiwe na mtu wa nje.
    -Akifanya kosa na likionekana live-kubambwa au kufumwa akifanya uovu huwa mpole kama choroko na huomba msamaha kama mtoto na kuahidi kutorudia tena na kesho akirudia hilo kosa usithubutu kumkumbusha kwasababu utakula makofi hadi usahau jina lako
    -Anatumia kilevi kupata confidense ya kujieleza na anajihisi hasikilizwi na kuishia kutishia nikijua unamahusiano nje utakoma
    -Hujibu dry au short kwa story anazopigiwa na mkewe hata za kuchekesha ili kuvunja ukimya na mwisho huyageuza maongezi kuwa ugomvi na mwisho hasira na kurushiana maneno machafu na mwisho kununiana


    Wanaume hawa huwa kero kwa wake zao wazuri na mwisho wa yoote mke hutafuta stress release nje itakayo mchekesha, itakayomfanya akijirembe asifiwe umependeza, hata zawadi ya pipi tu hutosha kumteka mwanamke wa namna hii
    mwnamke huyu huwa amejeruhiwa tayari na akipata mtu anayemjali kwa kumsikiliza na kuongea na e kwa upole hulala na kuwaza muda wote maongezi mapya na kukunja ndita kwa mume wake.

    Angalizo mwanaume wa jinsi hii tunzamke wako akipata wanaomjali nje hatakusikiliza tena na hatakuwa anaogopa kuvunja ndoa.
    -Wanawake wengi wa dhahama ya ndoa kama hii hujaribu kwa nguvu zao zote kujenga hiyo ndoa isibomoke pamoja na kero zote wanazopata ila ogopa A FED UP WOMEN!!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe walevi wote huwa hawan confidence.....inawagusa wengi tu, ati eeeh?
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sio wote ila baadhi yao hukosa kujiamini hasa kwa wake zao hii ni mbaya sana na inawakosesha amani sana
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani women hawana Integrity ama ubinaadamu kwamba wasiposifiwa ndani ya ndoa huenda kuundress kwa any man who praises her?

    Kwa kweli I hate kupigwa mkwara kwamba nikiharibu kidogo tu mke c wangu.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilifikiri ungeandika za wote wanaume kwa wanawake kumbe umependelea upande mmoja..okaay
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiona mambo hayo yanaanza kutokea ndani ya nyumba ujue mapenzi yashakufa hapo.. Bora huyo mke achukue chake mapema, kuliko kusubi ageuzwe punching bag.
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hehehehee ndo umhandle kwa heshima na taadhima ili usipigwe mkwara..lol!
     
  8. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hii ni nature ya wanawake kama wanavyoeleweka kwamba ni ua au pambo la nyumba shurti kulisifia au kulitambua kama lipo
     
  9. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwasababu mm ni mwanamke na nimeziona hasa kwa ukaribu za wanaume zipo ila nimesita kuziweka nikiwapa nafasi wachangiaji waziweke
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa unaposema 'mwanaume ambaye yuko insecure' unamaanisha nini?..
    Ukifunguka kuhusu hilo..pengine itakuwa rahisi kutitirika..
     
  11. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    namaanisha hajiamini kwenye jambo analofanya au analomiliki....
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama ulimaanisha mwanaume ambaye hajiamini kwa mkewe..mimi nadhani kwanza tungeangalia 'kwanini wanaume wanajenga hiyo 'inferiority complex' kuliko kuangalia matokeo ya hiyo kitu..kwangu mie nadhani cha muhimu kwanza ni kujitahidi kuzuia hiyo inferiority na kujaribu kuizuia..Binafsi naweza kushauri yafuatayo:
    1.Jitahidi kumpenda mtu mnaye'fitiana'..kielimu, kiuchumi na kimtazamo.
    2.Jitahidini kuheshimiana hata katika mambo yaliyo madogo.
    3.Msiishi kwa kuigiza..i.e jamii inanionaje??
     
  13. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    am telling u nimeiona hii kwa wifi yangu mmoja kwa kaka yangu, yaani bro anamsema vibaya sometimes hata kwenye gari bila hata kusubiri wafike chumbani na kuyaongea after all ni ishu ndogo tuu. One day wifi alisahau kitu home wakaenda wote hadi site kufika kule analaumu wifi akawa mpole akaomba msamaha yaishe ni bahati mbaya jamani alisema hadi ikawa kero, haya sku ingine wifi alikuwa anaendesha akatoka kwenye line kidogo nje ya barabar loh alovosemwa utasema sio mkewe.
    mi ninachojua mkiwa wapenz pamoja na hasira kunanjia ya kumkosoa au kumweleza mwenzio kwamba hiki ulichofanya sicho ila kwa style hii hv nnavoseam wameshaachana sku nyingi wifi kala tym yake kaka anahaaha na watoto kulea kakonda ile mbaya ila A FED UP WOMAN IS LIKE A GUN
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nasema lazima tujifunze kitu hapa..nini kimepelekea bro wako kuwa hivyo???
    Kwa sababu yote unayoeleza ni matokeo ya 'inferiority'..je nini tunaeza kufanya ili kuepuka?
    Hili ndio nataka tujadili!!
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sakapal unakunywa soda gani? Oops! Unakunywa kinywaji gani? Ingekuwa mtihani ningekupa "A". Nitafute nitimize ahadi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yeah But the last time I checked a woman is also a human being capable of making intuitive deductions. Ana sehemu kubwa ya kuhakikisha ndoa yake inakuwa ya furaha pia sio kukimbilia uzinzi na kuto'earn' mistakes zake kisha kusingizia hakuwa anasifiwa na mmewe.
     
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani sakapal hakumalizia vizuri utafiti wake, otherwise angegundua kuwa wanaume wengi wasiojiamini wanasababishiwa na wake/wapenzi wao. Usikute hata bro wake naye alisababishiwa na mkewe!
     
  18. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanaume siku zote hapendi kuoneka mwenye makosa au kuonekana yuko chini,hata kama kosa amefanya yeye hutaka kuligeuza na kuwa la mwanamke,lakini ,mengine huchagizwa zaidi na tabia ya mtu binafsi pamoja na mazingira aliyokulia nayo.
     
  19. mito

    mito JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    sakapal naomba kujifunza zaidi kuhusu umuhimu wa hapo kwa red. Manake sinaga mazoea ya kumsifia mwandani wangu. Si kwamba siwezi kufanya hivyo, ila ni kwamba sijuagi mashiko yake, hivyo huwa na-ignore tu!
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sakapal ungefafanua kwa mfano halisi ingekuwa haki zaidi, ila kwa hivyo ulivoiacha imekaa kiujumla-jumla hivyo hivyo inapoteza uhalisia sababu sio wote wanaokunywa pombe wanafanya hizo tabia za kishamba...

    Ila yote kwa yote huyo mwanaume unayemaanisha hajafaulu kwenye mtihani wa The Boss kwa huyo mtu kuitwa Mwanaume.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...