Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume na mke

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jeji, Sep 10, 2011.

  1. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MUME: Mke wangu nakupenda sana ila naomba kujua
    umewahi kuvunja uaminifu mara ngapi?
    MKE: Siku ya kwanza nililala na mwenye nyumba sababu
    alikuwa anatudai kodi.
    MUME: Safii.
    MKE: Siku ya pili ulipo fanyiwa oparesheni na pesa hakuna
    nikalala na dokta.
    MUME: Kumbe unanijali ehh!
    MKE: Siku ya tatu kipindi cha uchaguzi ulipokuwa unaomba kura
    ikabidi nitembee na wapiga kura wote ili wakupigie kura.
    MUME: Tobaaa!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hapo lazima uzime.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe cjui mtu utachukua uamuz gani hapo labda ukampime akili
     
  4. K

    Kozo Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naomba mnisaidie kufahamu kwani kuuliza si ujinga,Hivi ni kweli kwamba hakuna sababu yoyote ya mgao wa umeme bali umeme unakatwa ili wenye vitambi wapige dili zao?
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh hamna mke hapo,
     
  6. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba mnisaidie kufahamu kwani kuuliza si ujinga,Hivi ni kweli kwamba hakuna sababu yoyote ya mgao wa umeme bali umeme unakatwa ili wenye vitambi wapige dili zao?

    Acha kudandia thread za wenzio anzisha ya kwako.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Bado nafikiria uamuzi ambao ningeuchukua.
     
  8. d

    deadteja JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    upendo wa mke kwa mume ulizidi mpaka anam-kill mumewe softly. kifuatacho hapo ni huyo mke kuchezea vitasa tu, kama jamaa hajapata stroke lakini!
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    utamu wa punane humfanya mume kuwa zoba
     
  10. Mnyang'anyi

    Mnyang'anyi Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ... Hi Punane ndo nini tena hii...
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Nikupe bei gani uniachie huyo mke? inaonekana ni malighafi hio mzee, mshikilie huyoooo
     
  12. C

    Capitani Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu yote yatesemwa lakini hapo hakuna mke. ni i uzandiki na unafiki tuuuuuuuuu
     
  13. C

    Capitani Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa ni ndoano lakini maisha ni kuelewana tu. ya wambea yasimsue mwenye kupenda chake
     
Loading...