Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume na mke kulala chumba kimoja na kitanda kimoja,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mamzalendo, Sep 21, 2012.

  1. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habarini wapendwa natumai wazima ndo tunaanza wikiend,sasa leo nlikuwa nataka tujadili kwa pamoja faida na hasira za mume na mke kulala kitanda kimoja na chumba kimoja,kwa uchunguzi wangu mdogo zamani haikuwa hivi mume alienda kwenye boma la mke alipomhitaji je huu utamaduni umetoka wapi?na pia wakati yakitokea magonjwa ya kuambukiza je si risk kwa wote?halafu pia mwenzio anapougua ukawa hupati huduma ikalazimu alale mwenyewe si itaonekana kama kumtenga?je huu utaratibu hauwezi badilika,ni hayo 2,mi naona risk kuliko umuhmu wake,
     
  2. G

    Gerald George J Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mkuu tumekusikia ngoja waje wataalam zaidi huku nikijipanga kuchangia.
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ah Mkuu hata mimi nashangaa tu mambo yanavyozidi kutubadilikia wanaume.

    [TABLE="class: grid, width: 500, align: center"]
    [TR]
    [TD]ZAMANI [/TD]
    [TD] SASA[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]mwanaume kwake/ wake zake kwao[/TD]
    [TD]mke&mume pamoja(no many wives)[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]mwanaume mwiko kwenda labor [/TD]
    [TD]wanataka waje watukamate tupelekwe kwa nguvu[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]clinic mke peke yake[/TD]
    [TD]now lazima tuende wote[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]mwanaume anafanya family decisions pekee[/TD]
    [TD]sasa hivi hand in hand mwanzo mwisho[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Mwanamke anakaa home tu[/TD]
    [TD]wote wanapigana vikumbo makazini[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]elimu ya mwanamke haikua serious[/TD]
    [TD]sasa hivi u know[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    As for me n my family we maintain open minds about these changes
    For we heard, the harder you resist change the more painfull it becomes for you should it be impossible to stop it all together.
    If you cant fight them join them.
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nawasubiri wote na wewe pia najua utanipa mapoint,
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana mkuu unajua kama kitu unaamini upo sawa unakisimamia hadi kieleweke la sivyo utakubali mengi,kuna mambo inabidi tutizame kwa makini,au mke amejifungua ya nini kubanana kitanda kimoja na rum moja mama alale na mwanae kwa uhuru hadi apone bila kusumbuliwa na mtoto akue kwa raha,
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unatafuta kurogwa we kijana!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata hiyo zamani unayosema inategemea uzoefu wako ni wa sehemu gani.

    Kuna sehemu zingine mme na mke walikuwa wanalala chumba kimoja.
    Kwa mwanamme mwenye wake wawili alikuwa anajenga nyumba 2 kila mke na nyumba yake. Usiku anakuwa anakwenda lala kwa mke mwenye zamu siku hiyo.
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    If I may Mkuu, umenielewa vibaya. Nimesema hivi kama kuna change unaianalyse kama huwezi kupingana nayo then why fight?

    And in your example mama akijifungua anahamia nursery master anamuacha baba aendelee kula gud tym in the big bed
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa nini tena jamani?mi naona its not healthy kupumuliana pumuliana kujinyima usingizi mnono?
     
  10. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama umegundua hivyo basi lifanye kwenye ndoa yako alafu uone kitachotokea.
    Wahenga walisema:UMOJA NI NGUVU UTENGANO JE?
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata kama una mke mmoja kwani akilala chumba chake na wewe chako kuna tatizo gani yaani nini umuhimu wa kulala pamoja zaidi ya huduma ya tendo la ndoa ambalo si kila siku!au basi vitanda viwe viwili chumbani?ni mawazo 2 mkuu,
     
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Umapokula denda hampumupuliani? Hizo theory hazina nafasi katika mapenzi.
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya mkuu nimekupata nashukuru umenijulisha kuna ki2 kinaitwa nursery master,kwa hyo hzi modern house zinayo eh?
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa kama mnatengana ile dhana mwili mmoja itaaply vipi hapa?
    Bado sijaona kwa nini wanandoa watengane vyumba...
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sawa lakini kama m2 amepata vijidudu vya mfano ebola na dalili bado bado sa si nitapata je umoja hapo utakuwa nguvu tena dada?nielimishe faida kabla sijajaribu nikapewa talaka,
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ujue hata tendo la ndoa linasababisha kupumuliana sana.

    Naona tumekaribia kuanza zi-scan nyeti na kuziunga pamoja zimalizane zenyewe kwa zenyewe huko huko.

    Hata kuishi nyumba moja ni kunyimana privacy, labda tuoane na kila mtu aendelee kuishi kwake tu.

    Kupanga ni kuchagua.

     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sina nia ya kukuoffend but are you in marriage?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he, umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu.

     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi bado sijakupata kwani wakilala pamoja si bado ni miili tofauti,kwanini walale pamoja kila siku katika hzi risk nyingi,mi nataka kuelewa 2 kwa nini wasilale tofauti?
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Wake ni wengi? Ni nani atapewa stahili ya kulala kwake? Bora uwe na boma halafu kazi ni kunyatia wa zamu!!! Du ulafi huu wa wazeee wetu!! Nouma!
     
Loading...