Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUME: Mke wangu kaniibia Nyeti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gumzo, Aug 14, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka katika vyanzo vyetu vya habari zimedai kwamba Ali kwa sasa hana uwezo wa kufanya tendo la ndoa kwa kuwa nyeti yake imetoweka kimiujiza na shutuma zote anambebesha mkewe kwamba ndiye aliyefanya ‘mchezo' huo.

    Habari zinadai kuwa kutokana na hilo, kumezuka mgogoro mkubwa kati ya wanandoa hao kwani mume amekuwa akimdai mkewe arejeshe nyeti yake, jambo ambalo halijawezekana.

    Imedaiwa kuwa Hadija, mara baada ya kufunga ndoa na Ali mwaka 1996 alikuwa na wivu wa kupindukia, hivyo kuamua kutafuta dawa na kumfanyia mumewe ili ndoa yao izidi kuimarika lakini mara baada ya kutenda alichoambiwa afanye kama dawa, nyeti ilitoweka na kubaki na ‘kipande' kidogo cha kusaidia kutoa haja ndogo.

    "Kutokana na madai ya Ali, mkewe aliamua kufungasha virago na kutoweka nyumbani na kwenda kusikojulikana wakati mumewe yupo kazini," kilisema chanzo.

    Gazeti hili baada ya kusikia habari hizo za kushangaza, lilimtafuta Ali ambaye baada ya kuulizwa kuhusu mkasa huo alititirisha maneno kama ifuatavyo:

    "Ni kweli hayo uliyoambiwa. Kwa sasa ninachomdai mke wangu aliyetoweka ni nyeti yangu, naomba anirudishie kwani ufumbuzi wa mgogoro wetu hauwezi kupatikana kamwe kama hatazirudisha.

    "Hapa unaponiona ndugu mwandishi mimi siyo mwanaume tena. Sina ‘kitu', hapa kimebaki ‘ kipande' kama kalamu ambayo haifanyi kazi yoyote. Mke wangu nilipomuoa alinikuta nina watoto sita niliozaa na mke niliyemuacha mwaka 1994, sasa hivi siwezi kufanya tendo la ndoa.

    "Mgogoro wa kutoweka na nyeti yangu ulianzia mke wangu alipoanza kunilalamikia kuwa natembea nje ya ndoa na akaniahidi kuwa ni lazima atanidhibiti. Madai yake niliyapinga lakini nguo zangu za ndani zikaanza kupotea. Nilipomuuliza alisema angeninunulia nyingine, nilikuwa na mashaka naye, nikamuomba anirudishie lakini hakufanya hivyo.

    "Mara tu chupi zangu zilipoanza kupotea, nikawa sisikii hamu ya tendo la ndoa. Mwezi uliopita, nyeti yangu ikawa imetoweka, nilipomuuliza akawa mbogo. Ilipofika Julai 28, mwaka huu, saa sita mchana, nilitoka kazini na kurudi nyumbani lakini sikumkuta mke wangu na nguo zangu za ndani na soksi hazikuwepo pia.

    "Licha ya nguo, picha zangu nazo alizichukua na nilipomuuliza mtoto wangu Karim akasema mama yao amesema kabeba vitu vyake vyote ndani ya nyumba na hakumuambia anakokwenda.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh,bongo ni zaidi ya tuijuavyo,mi ndio maana bado niponipo kwanza.
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mmmmm,mazito............
     
  4. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mhh...!! Hii hadithi au?
     
  5. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mpeni pole brooooo mi ndo kwanzaaaaaaa cna habari na hao panya buku
     
  6. G

    Gwaks makono Senior Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake wa kibongo wakimjua huyo mganga mbona zitapotea nyingi
     
  7. u

    upendom Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka picha nione inaonekanaje kwa sasa?
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hizo ni bluetooth za kiafrika yaani sayansi mwitu. Pole kaka ila nakushauri kwa kuwa una watoto baki hivyo hivyo kwa kuwa utajiepusha na uasherati na maradhi.
     
  9. f

    filonos JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    alie kunyima kunde amekupunguzia .******......mshululu 2 mkeo bola mcho unayo basi wee waachie wenye meno walebaki na hako KAMBILMBI furahia maisha kama kawa pole na wana SAYANS wa Kibongo
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ila nimekuja kutafakari nakusikitikia sana na mtafute shogake mkeo umhonge akupeleke kwa mganga aliyefanya hayo. Duu pole sana.
     
  11. M

    Mpendawali Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuh!!!naww nenda kwa mganga ukaongeze mashne!!!
     
  12. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Msaada upo hapa jf kama bado anazitaka. Zitarudi na manguvu yake.
     
  13. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ningempata maganga iipoteze yangu any way pole!
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kamke kake kachawi.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Shigongo @ work.
     
  16. r

    royna JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda ukafanyiwe maombi
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wanawake wengi wamechoka hivi tabia
     
Loading...