Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Mchovu Kitandani Afikishwa Mahakamani na Mkewe

Discussion in 'International Forum' started by EMT, May 5, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mwarabu mmoja wa Dubai amefikishwa mahakamani na mkewe na kufunguliwa madai ya fidia ya dola milioni 12.25 kwa kushindwa kumfikisha kileleni mkewe kwenye mambo ya malavi davi na hivyo kumsababishia mkewe mawazo mengi na kumchanganya akili. Mke wa mwanaume huyo ambaye hakutajwa jina lake aliiambia mahakama kuwa mume wake alikuwa akizua sababu mbalimbali kumnyima unyumba kwa miezi minne ya mwanzo ya ndoa yao iliyofungwa mwaka 2008.

    Mwanamke huyo aliendelea kusema kuwa baadae aligundua kuwa mumewe hawezi kazi kitandani kwani alikuwa akisumbuliwa na tatizo la uume wake kutosimama 'dede' hata aimbiwe nyimbo gani, limeripoti gazeti la Gulf News. "Kwa kuangalia misingi ya tamaduni za kiarabu na jinsi mwanamke anavyochukuliwa katika jamii, niliamua kukaa kimya na kujaribu kuizoea hali hii huku nikiomba Mungu mambo yawe sawa", alisema mwanamke huyo.

    Mwanamke huyo aliiambia mahakama kuwa mumewe ameshindwa kumtimizia mahitaji yake. Aliendelea kuiambia mahakama kuwa mumewe alimsimamisha kazi kabla ya kumuoa na alimvua vidani vyake alivyokuwa navyo wakati huo. Mwanamke huyo anadai fidia ya dirham milioni 45 ambazo ni sawa na dola milioni 12.25 kama fidia ya mumewe kumchanganya akili na kumsababishia mawazo mengi kwa kutomtimizia mahitaji yake.

    NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    I wonder what the standard of proof is in this kind of case. Or is it just her word against his word? SMH
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Male impontence is a Physiological condition which can be diagnosed. So I believe that, it will be more than he said she said.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    mwanamama amekasirika.
    Ile kitu ni tamu nyie msiombee, hasa ukiwa unaiihitaji halafu huipati kikamilifu.
    Aje huku bongo, kuna wasukuma wanaendesha baiskeli toka Maswa hadi Singida, wakipanda kiunoni hawatoki mpaka wamemimina mara 13
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :israel:
    Ayayayaaaaaaaaa.............duniani kuna mambo........

    Dah namuonea huruma jamaaa, uhondo kakosa na fidia atalipa......huy nae alioa nini wakati alijua ngoma imekufa gear box
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii inapimika.......mi kama hakimu nawatafutia chumba cha "ushahidi" nawaingiza huko halafu nawaambia wapige mavitu....mjomba akigoma tu inakula kwake
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Bibi si adai talaka atafute bwana mwingine.huo ni udhalilishaji..ingekuwaa mume kagoma kushiriki ingekuwa sawa lakini tatizo ni mitambo ndo haiwaki hivyo sio kusudio lake
     
  8. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mh! Nimekosea njia jameni!
     
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aje bongo apewe mkuyati haya matatizo yake yote yataisha.
     
  10. S

    Sambwisi Senior Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo inabidi tufafanuliwe iwapo baada ya ndoa yao jamaa aliwahi kufanya mambo.Kama hakuwahi kujamiiana na mkewe na kama wamefunga ndoa ya kiislamu huyo mama hakupaswa kukaa muda wote huo maana ndoa hapo HAIPO "haiswihi" kwa vile tendo la ndoa halikufanywa. Hivyo hapaswi kudai fidia kwa vile aliamua mwenyewe kuwa na matumaini kwamba siku moja mambo yatajipa. Anatoweza kudai ni talaka kwa kufuata sheria za ndoa ya KiislamuKama mambo hayo yametokea wakati wameshawahi kufanya tendo la ndoa kikamilifu na hayo yakaja tokea baadae anachoweza kudai ni talaka kwa vile JOGOO haliwiki tena pamoja na haki zinazoendana na talaka hiyo na sio kudai fidia kama ilivyoelezwa na muanzisha mada
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ningempata mwanaume asiyesimama dede ningefurahi kweli.tungeishi happily ever after till death do us apart.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Vipi kikombe cha babu hakitibu hili?
     
  13. A

    Amigo Sr JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    :israel:Hayo ndo madhara ya kuoana kabla hamjala uroda, kama wangefanya tendo la ndoa b4 marriage wala mahakamani huyo mama asingekwenda kwani tatizo angeliona mapema na kukimbia.
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzuanda ungekaa nae wiki 1 tu halafu ungeanza kuchukia mpaka harufu yake! Tena usiombee akutokee maishani kwa sasa manake na ulivyozoea mkuyati walai utamchukia siku hiyo hiyo! Pole mama. Jidai lkn uko na dume la shoka!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Huo sasa utakuwa ni uingiliaji wa faragha ya mtu.
     
  16. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uchimvi wewe! mwenye nazo timamu hasemi maneno hayo
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Maelezo katika thread ni dhahiri hajawahi guswa, hivyo ushahidi haitakua ngumu - ni kumwingiza tu na kimwana roomuni...
     
Loading...