Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume kuvaa nguo ya ndani ya mkewe....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Daady, Aug 29, 2012.

  1. D

    Daady Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi naomba kuuliza,

    Mume kuvaa nguo ya ndani ya mkewe ( au mke kuvaa nguo ya ndani ya mumewe) ni mapenzi au ushamba?
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. mke kuvaa boxer -> okay sio tatizo. siwezi conclude kama ni mapenzi/ushamba or whatever
    2. mume kuvaa bikini or whatever lady undies zinavyoitwa -> red flag. either ni cross dresser or g_a_y
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mke kuvaa nguo ya mumewe sawa lakini mume kuvaa ya mke ile kitu haito fit kwenye nguo kabisa...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi mwanamke akifanya kitu kinachochukuliwa kama cha kiume HAMNA TATIZO, mwanaume akifanya kitu kinachochukuliwa kama cha kike KUNA TATIZO.

    Kwangu. . . .
    Wanawake + boxers = NDIO. . .its kinda cute.
    Wanaume + chupi za kike = HAPANA. . .its weard.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni jinsi utakavyoichukulia wewe mwenyewe mvaaji au mvaliwaji!
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    interesting so you agree with me. out of curiosity have you ever seen/heard of men wearing lady undies for real, sio kinadharia kama tunavyoongea hapa JF. if so how many, najaribu kupata picha ya mwanaume na c---i ya kike lakini nashindwa.
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi RUNGU na KENDE huwa zinaenea kwenye bikin?
     
  8. tomoko

    tomoko Senior Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona binadamu tunaelekea kuchanganyikiwa!!!
     
  9. D

    Daady Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimeuliza hivi maana kuna mtu alipita akijidai kuwa kwa upande wake ni sawa tu na yeye haoni shida kuvaa nguo ya ndani ya mkewe
     
  10. piper

    piper JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uwendawazimu maana ataanza hapo baadaye atataka hereni na shanga (kama zipo), taratibu anajielekeza kwa cameron
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mtaanza kuchunguliana chupi sasa! Sasa wakaka mnaanzia wapi kujadili vyupi? Mweeh! Badala ya kujadiliana wapi viwanja vinauzwa na ujenzi upi ni rahisi na bank gani ina mortgage plan nzuri!
    Msije mkaacha kuvaa vest mka
    vaa brazierre!
     
  12. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    If I may ask dear ladies,

    Najua kibiolojia mwanaume anapanuka pectoral girldle (mabega) na mwanamke pelvis girdle (hipsi) during purbety.

    Sasa jamani mkivaa boxes zetu na hivi zinavyouzwa bei ghali si mtazi'distort'?

    Halafu, can a man wear a bikini? really? that is super weird plus a question mark..

    Mi naona (my opinion) kila mtu avae nguo yake ya ndani inayomstahili period! (but again ukivaa ya mwenzio only wewe na yeye ndo mnajua na dunia ni yenu chaguo ni lenu)

    -> But i like it much when I wake up in the morning and see my wife dressed in my shirt....hiyo napenda hakuna mfano(It make me feel kweli she is mine wrapped in my own clothes)

    So again it is the question of how it make you feel...


     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na mimi niongezee, Mwanamume kufua chupi ya mke wake, ni mapenzi au ushamba?
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    duh, me bf wangu aliwahi kuvaa skin tight yangu akaenda nayo job. nilicheka sana but ye aliona sawa tu!
     
  15. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    haya huwa ni mapenzi tu..naweza kusema kuwa mie mke wangu anapenda kuvaa nguo zangu za ndani na huwa anafurahi sana..baada ya kugundua hilo niliweza kuagiza boxer nje 100% cotton high quality kila moja nilinunua kwa $ 40.na mara nyingi upendelea kuvaa nyeupe,si hilo tu pia T-shirt zangu naTrouser pale anapokuwa nyumbani au kwenye matembezi yetu binafsi anapendelea kuvaa pia.na huwa anasema kwa watu wakimwambia umependeza analopoka trouser au T-shirt ya mume wangu..hahahaha...

    I'M PROUD FOR THAT..
     
  16. MMDAU

    MMDAU Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuvaa nguo za ndani za mkeo ( e.g bikini ) na ww ni mume sio vizuri sikumoja utaumbuka. Ila kwa mwanamke its ok hainaga mbaya
     
  17. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mmhhh dada...lakutokea limetokea...haya jamani mtoeni nguo huyo majeruhi ili afanyiwe upasuaji...... la haula mtoto wa kiume na bikini.........!!!!!!
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me laabda avae b4 o after match,imlegee nichekeee wee! But siyo aende nayo mahali!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, bora yetu tunaotumia vyaputura.
     
  20. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kwakweli huwezi kupata picha cause haitoshi. sasa hapo mbele itakaaje?
     
Loading...