Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Kuvaa Kanga - Wakati Gani Unafaa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Superman, Jan 8, 2011.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Labda swali hili nitalielekeza kwa Wenzi ambao wanaishi pamoja:

    1. Je ni sawa kwa mwenzi wa kiume kuvaa au kujifunga kanga/kitenge? (Si kikoi plz)
    2. Na kama ni sawa, ni wakati gani mwafaka wa kufanya hivyo?
    3. Je kujifunga Kanga/Kitenge kuna nafasi gani katika mahusiano?
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mara kadhaa nimemwona mwenzi wangu akivaa Tshits zangu; Bukta; Suruali na hata shati zangu. Hili nalo limekaaje?
     
  3. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni sawa mwaya si ndo mahaba ya pwani jamani. Unavaa ili pia maungo nyeti yapumue mwaya. ukivaa kanga huna haja ya kuvaa kitu ndani ili upate upepo pia. Inarahisisha pia urahisi wa mahaba.
     
  4. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Akivaa unajisikiaje super?
     
  5. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    i used to see my papa akivaa kitenge na kanga nilipokuwa bado nipo home,alikuwa anavaa akiwa ametoka kuamka asubuhi au hata jioni akiwa home.ila bila ya shati juu wala fulana.
    lakini haikumzuia kuwa na wanawake zaidi ya wanne na kimada kila mtaa,kwahiyo sidhani kama ina msaada wowote kwenye kuchachandulisha penzi.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see wanawake zaidi ya wanne na kimada kila mtaa :A S-confused1:?
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    baadhi hutumia khanga za wake zao kama taulo la kujifutia maji baada ya kuoga ila wengine ni feelings tu na labda desturi, kuna wababa wengine wakisafiri lazima wachukue kanga/kitenge cha mama na wakifika huko waendako kama ni hotelini hukitoa ndani ya mkoba na kkukiweka kitandani muda wote hadi aondike humo hotelini. nimeona na wengine huchukua mpaka nguo za ndani za wake zao kama chupi nk. wengine vitu vidogovidogo kama bangili, mikufu nk. lakini wote hao hawana sababu zaidi ya hisia tu kuwa wakishika ama kivaa vitu hivyo wanahisi hali ya nyumbani zaidi na hata wengine kuvuta kumbukumbu za kitandani kabisa, wengine ni self esteem tu unaweza kulinganisha na kuringia wwake/waume zao. in my opinion, vyote ni vyema na recommended. ila kanga kama khanga haina impact yoyote, muhimu ni hisia iliyosababisha mwenzio ajisikie kuvaa nguo yako
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama wife anapenda uvae kanga vaa tu mwaya
    ukiwa umepumzika ndani funga yako ,ukitoka kuoga waweza kuvaa mradi tu uko confortable
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwanini kanga? kama boxer ina mkera vaa msuli.
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo wife atakuwa na lake jambo jinsi kanga ilivyokuwa nyepesi sijui ana lengo gani lol.
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    1. Si utamaduni wa mtanzania hata kidogo.

    2. Hakuna faida yoyote kuvaa kitende cha mwanamke na ni aibu mwanaume mzima kutembea umejifunda kanga pekee yake. Mwanamke mwenyewe haruhusiwi kuvaa kanga pekee yake nje ya chumba chake. Labda avae huko ndani.

    3. Ni tabia tulizo ridhi toka kwa waarabu.
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye rangi, kuNa kiongozi wa sirikali alizua kizaza baada ya kutoa hilo vazi akiZAni ni leso ya kawaida. Sikubaliani just a myth.
     
  13. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umeona wapi?
     
  14. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,340
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Huko Zenji wanaita MSULI yaani mwanaume akivaa kanga yupo home, ready at anytime kula mzigo, mhongo ukienda hewani anvuta tu mamaa
    anampa kitu na mamaa utakuta nae kavaa kangaa au urojorojo hana chupi, free ni kunyenyua tu na kuingiza kama Maasai
     
  15. I

    IronLady Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chupi je?huwa havai?
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa hakuna matatizo pale unapo vaa kanga ya mpenzi wako.Hata mimi napenda sana niwe na kanga ya Mpenzi wangu .
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    1.Kila kitu kinaweza kuwa sawa ni jinsi wewe unavyochukulia,hakuna sehemu iliyoandikwa ni kosa mwanaume kuvaa kanga.
    2.Akiwa nyumbani anaweza vaa si sehemu nyingine yeyote
    3.Haina uhusiano wa general labda tu waweza kuta mwanamke mwingine kumuona mwanamme ina m-turn on as in inamfanya amuone mwanamume wake sexy na kutamani tendo la ndoa,mwingine anaona mumewe anapendeza,mwingine ni ya kumpunguzia adha za kuvua nguo kila anapotaka kufanya mapenzi......Lol:-*:playball:
     
  18. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii ni jadi ya ukabila, mie kwetu hakuna hii hivyo chumbani sawa
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe kweli ni tabu tupu maana hata huo utamaduni wa Mtanzania huujui.

    Kwani kanga au kitenge mtu anavaa na kwenda nacho baa au hoteli.

    Kwa taarifa yako mwarabu havai kanga wala kitenge nadhani wewe ndiyo kwanza umeingia mjini karibuni kutoka bush hujui hata tafauti ya tamaduni za waarabu na waswahili.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hyo poa,lakini nivae khanga duh,
     
Loading...