Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume kumjulisha mshahara mke ni vizuri au la?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by blackdog, May 18, 2011.

  1. blackdog

    blackdog Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nilikuwa najiulliza nilipokuwa bado sijafikili kufanya mahusiano. Kuwa nikifikia wakati wa utu uzima nifanye lipi (niweke wazi mshahara wote kwa mke au nimfiche )
    wakuu toweni mawazo yenu kuhusi hili jambo ..
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mim usiponiambia mshahara wako nakufukuza sbb nitakua sikuelewi.
    au nitakua sielewi maana ya kuwa MWILI MMOJA.
    Mke lazima ajue mshahara,wanandoa hawatakiwi kuwa na siri kati yao.
    ILA,naweza kukubali mke afichwe mshahara kama ni wale wanawake wasio na akili za kupangia uchumi wao ili kujipatia maendeleo,wapo baadhi ya kina mama mshahara ukija tu anawaza saloon,na mashindano ya mavazi na vitu matumizi yasiyo na kichwa wala miguu,hawa ni sawa wasipojua mshahara ni kiasi gani,ila baba sio umfiche mkeo halafu na ww ukazinywee pombe.
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Blackdog, ni vigumu kukushauri kwa kuwa hatumfahamu huyo mke wako ana utashi gani, cheusimangala ameshakupa angalizo, sasa wewe changanya na zako utajua la kufanya.
     
  4. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwili mmoja kwa mambo mengine bt kwa mshahara hapana hapa tunazingatia uhalisi mke c kila kitu anapaswa kuambiwa then c watu wa kukaa na siri. Hii logic tumepewa na mababu tangu enz na hata holly books zinasema kama hvyo!
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du! yaani hata hili linahitaji ushauri? Is there any discussion on that?
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapana sio kosa mzee, hata ikibidi mkabidhi wote! Bt kwa posho na madili ufanyayo kamwe ucje mwambia chochote! WANAUME TUDUMISHE HESHIMA YETU KWA KUSAKA PESA TOFAUTI NA MISHAHARA YETU!
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaficha nini sasa? Mwambie kila kitu
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio lazma ajue na ili iweje akishajua
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Binafsi bora nisijue mshahara wako..
    Ili mradi unaacha matumizi yakutosha..
    na kingine nadhani vitu kama hivi ni
    makubaliano kati ya wawili wapendanao..
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hili neno limenikuna sana dogo,
    Na ukishajihakikishia pesa katika vyanzo vyako vingine,
    huo mshahara hata akiujua au akitaka awe anauchukua yeye,poa tu
    wewe huna pressure kabisa!!!!!!!!!
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakushangaa sana unaposema eti utamfukuza asipokujulisha mshahara wake
    1. Umemuoa au kakuoa (labda umlishe libwata)
    2. We mshahara wako unamkabidhi? Au ndo goalkeeper?
    3. Mshahara wangu ni siri yangu, we unakula, unavaa, maisha ya amani sa unataka ujue hadi mshahara wangu inakuhusu nini?
    4. We ni mwanamke, ukisoma bible Efeso, bible inasema wanawake muwatii waume zenu, co kuwaingilia hadi mipango yao.
    5. Usiwe mmbabe ndani ya nyumba, we ni ua, na mumeo ni kichwa! Usitake kumtawala kihivyo.
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambie!!! huyu mwanamke inaonekana mmbabe sana, hatumii oblangata
     
  13. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una mana gani? Ajulishwe au la! Be specific.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    old skul.
    ndo nyinyi ata miradi unamficha mkeo ukifa watu wanawadhumu
    mchek mkeo uelewa wake na displine ya pesa ...km anajua kupangilia na hana matumizi ya ovyo y nt umfiche?
    sasa utamwambia nan?
    asi ajue ili mjue mtapangaje plan za maendeleo...au ndo nyinyi ela ya matumizi unampa getin wakat unatoka unachomoa ki sh 5000 unampa unasepa na kesho pia.....


    MSOME MKEO ..KM MWELEWA MWAMBIE USIMFICHE
    LAKIN KM NI WALE WA SALOON,MARIEDO,PEDICURE,MANICURE KILA SIKU ...ahh apo nakushauri usimwambie.



    km ambavyo wanaume wengne sio wakuambiwa kila kitu.

    nawasilisha.
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si poa ku mtusi mwenzio
    we unatumia oblangata?
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    je mleta mada umeoa au unaishi na mwanamke .
     
  17. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah i wish to know each and everything about my husband............................:grouphug:
     
  18. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siendi mbali narudi sasa hivi.........
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mim sio goalkeeper na kamwe sitakakuwa,usijeshangaa ukijua mm ni mpiganaji kuliko ww.
    Na kwani ni ajabu mwanaume kufukuzwa?au kwa vile umezoea hao ambao ukiwaachia kodi ya meza tu umemaliza hawahitaji kujua mengine?hao ambao idara wanayoimudu ni jikoni tu?YES ,ninao uwezo wakumfukuza mwanamume akiwa ni kikwazo cha maendeleo na malengo yangu.
    kipato changu nitamueleza na mim nitahitaji kujua chake ili tujue ni jinsi gani kipato chetu wote kitatupatia vipi maendeleo.
    kutojua kipato cha mwenzangu ni kikwazo cha maendeleo ya familia yetu,lengo la kujua ni ili kama kwa mf. hatuna nyumba mm kama mama nijue tutajibana vipi hadi tujenge n.k.
    hahaa eti ukiniachia tu HELA YA MATUMIZI mengine nisitake kujua,bahati mbaya mm siishi kwa kula kuvaa na kulala tu nataka mambo makubwa ya maendeleo hivyo usiponishirikisha ktk kipato chako utakua umenizuia kutafuta maendeleo ya familia yetu na ndio nitakutimua sbb mtu mwenye mawazo kama haya ni wale wanakazi nzuri lkn miaka yote kapangisha huko magomen na hata kivitara hana,mm nataka mwanaume mwenye kiu na akili ya maendeleo kama MIMI, pamoja na kuwa umesema situmii oblangata lkn u r very wrong my dear na kwa mawazo haya uliyonayo si ajabu una kipato kizuri lkn huna maendeleo.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naungana visent hapo juu..wewe ndiyo unamfahamu mkeo na unajijua kona zako, ukikutana na mwanamke wa aina ya huyo aliechangia wa kwanza basi iko siku hata kumnunulia mtu soda itakuwa vigumu maana itabidi ukatoe maelezo kwa mama..
     
Loading...