Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume kumfuata Mke!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TASLIMU, Jan 13, 2012.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada wana jamvi,mara nyingi kwa watumishi wa kike inakua rahisi kuhama kamfuta mume wake,kama wapo mbali kikazi.Je kama mume anataka kuhama amfuate mke wake je hizo taratibu zinasemaje??Naomba mnipe taratibu mimi(male)nataka kumfuata mke wangu.msaada msaada jamani
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    WEWE SI NDIE ULIOA MKUU??? WEWE SI NDIO ULIMTOA KWAO UKAMLETA KWENU AU NI KINYUME CHA HIVYO??
    ACHA YEYE AKUFUATE BANA....HATA UKIWA PORINI NAMNA GANI NA AJE TU HAFUATI PORI BALI ANAKUFUATA WEWE.

    LAKINI??.....Haya mambo ya kufuatanafuatana mbona yamepitwa na wakati mkuu?? chapa kazi hapo ulipo nae acha aendelee na kazi. akiweza ahamie kwako....AU WIVU MKUU???? UNAHISI JAMAA WANAKUTIME NINI??
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Taratibu zinaruhusu unaandika barua kuomba kumfuata mkeo,kuna wengi tu nimeona wanawafata wake zao!
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu pamoja kum time wenzake,naona pia ufanisi unakuwa mdogo jamaa akiwa kazini.Lakini siku hizi haki sawa,sio mwanaume tu kufuatwa na mwanamke bali pia mwanamke anaweza kufuatwa na mwanaume kule aliko.
     
  5. G

    G.JUMA Senior Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye nia pana njia.
     
  6. c

    christer Senior Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how old are you?
    kama hauna uhakika na unacho kisema usichangie.

    kwanza kauli ya kumuoa au kumtoa kwao inaonesha wewe ni mwanaume wa aina gani.wameoana na sasa ni kitu kimoja.
    kauli ya kufatanafatana kumepitwa na wakati pia umekosea-ndoa ni wawili kuwa pamoja we unajua madhara ya kila mtu kukaa mwenyewe?kimahusiano ata kiuchumi?

    usipende kupotosha wenzio.je kama mama hawezi kuhama kazi na baba anaweza kwanini asimfuate?maana ukimfuata kumuoa tu umesha onesha kumuhitaji sasa kumfuata kikazi kuna shida gani.
     
  7. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Wewe kibaraka wa wazungu. Haki sawa ni kwa watu wasio wastaarabu. Mwanamke anatolewa mahali. Acha ujinga wa kizungu.

    Mkuu acha mambo ya kufuata mke, utakuwa mtumwa, wanamatatizo hawa usiwaone2 hivi.

    Fanya Kiume acha mambo ya haki sawa yatakupoteza kuwa na msimamo. Ikiwa vipi basi vipi, unamtema wanawake wapo wengi tu tena wenye heshima. Asikuzingue
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamtema mke wako wa ndoa kisa uhamisho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!? Upupu,kha!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    upupu ndo nn?
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Wewe ni wale wale. kama vipi aache kazi. Wewe unajua MANENO YA MUNGU?
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tatizo wanaojibu ni watoto wadogo mkuu wewe kama vp mfuate mkeo bwana mimi mwenyewe I am about to do that, Hakika mkuu tupo wengi!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na tatizo jingine ndoa zinatofautiana kama wewe ni Muslim unaweza kuoa mwingine but sisi wakristo tunakubali kumfuata tuu.
     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Wewe ni wale wale. Utaona baada ya mda.

    Mimi mkuu nakuambia kwa roho saafi. Mimi mwenye nimekataa kumfuata yupo anafanya hapahapa
    Mwanamke analipiwa mahali hivi umelisahau hilo? Kwann analipiwa mahali? acheni ujinga wa kizungu.
     
  14. mbalisana

    mbalisana Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Andika barua ya uhamisho,ambatanisha cheti cha ndoa ni muhimu sana, so simple unahama
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Acha uzoba!! mwananamke ndio anatakiwa kukufuata na siyo ww kumfuata mwanamke .........
     
  16. c

    christer Senior Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    penye nyekundu pana onesha wewe ni kibaraka wa nani.
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwambie huyo!mwanamke atamwacha babaye na mamaye na kuambatana natana na mumewe!
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    MTU MPUMBAVU HATA UKIMTWANGA KWENYE KINU PAMOJA NA NGANO UPUMBAVU WAKE HAUMTOKI

    haya hapo juu ni maneno ya signature yako ni namna gani yanapotray ulivo..............CRAP.





     
  19. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo yeye anafanya kaz chuo kikuu dom,na mkoa niliopo mimi hakuna chuo kikuu,ningemleta kwangu,mim nafanya kaz halimashauri!nashakuru maoni yako
    WAKATABAU
     
  20. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio uzoba mkuu!ila ishu ni kuwa kazi anafanya chuo,sasa nilipo mimi hakuna chuo,na yeye ajanilazimisha mimi kuama
     
Loading...