Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume kamkuta mkewe na love bites kwe makalio yake, ushauri unaitajika kulinda ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshume Kiyate, Oct 2, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Mimi ni mgeni huku MMU uwa napita tu siku moja moja!

    Leo nimepata nafasi na mimi kuchangia huku, kuna jamaa yangu tunafanya nae kazi ni mtu wangu wa karibu sana kapatwa na mtihani.

    Kaniomba ushauri kuhusu huyo mtihani wake kutoka kwa mke wake, wakati wanajiandaa kwenda kazini asubuhi wakati mke wake anavaa nguo.
    Kumuangalia sehema za makalio yake ya mke wake kaona kuna Hickey, kiss mark or love bites, sehemu zote mbili za makalio.
    Kumuuliza nini hicho? Mke wake anajibu hamna kitu labda nimekaa kwenye kitu kigumu ndio kimeacha hizo love bites.
    Wakuu kwa kweli nikashindwa kutoa ushauri naombeni michango yenu tumsaidie jamaa yangu.
    Nawakilisha
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Wana mda gani katka ndoa yako?
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana miaka mitatu toka wafunge ndoa!
    Lakini bado hawajapata mtoto
     
  4. T

    Tofty JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh......makubwa!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hahahahaa love bite hadi kwenye makalio! Mwambie avumilie,nae aanze kuyatumia ayanyonye nk kama anavyofanya mwenzie meanwhile amchunguze akipata evidence ampige biti. Ndo ndoa jamamiii
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu, watu wana silaha nyingi za maangamizi!
     
  7. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usikute amekalia kisoda! Visoda vinaachaga alama tata sana!
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mpe pole yake! Yeye anaiheshimu, Wenzie wanakula ndogo salaleeeeeee! Wacha akili yangu niielekeze Igunga nianze kupambana na waajiri wangu maana wamenipa tenda chafu sana hapa!

    Niunganishie bwana na mie nimpata huyo mke wa ndugu yetu! Kizuri kula na nduguyo ila chunga usiliwe tehetehetehe!
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Makalio yote?!!!! Natoa shilingi!!
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    duh aisee ndoa kibongo ni mzigo,jamaa mwingine nimesoma mahali katoka marekani kuja fumania na kweli kamkuta mkewe analiwa ndogo na jamaa tena kitandani kwake na kitanda walipewa zawadi walipofunga ndoa na mkewe
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ambane huyo bibie atamwambia ukweli
     
  12. lester

    lester Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Kuna mjanaj ashakula apo zilipo bandikwa amuhoji vizuri,hizi ndo zinaelekea kuzimu eheeeeee
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninamsifu huyo mwizi kwa kazi nzuri.
    It should be a wake up call for the husband.
    OTIS.
     
  14. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Inawezekana alitegewa hivyo visoda..duh!...hapo kazi ipo.
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Duh! Hii kali..NJemba imeng'ata makalio.
     
  16. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahaha! this thread has made my day kwa kweli....hahahahahaha! no comment kwa kweli.
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wana JF.
    Hii kitu sio ya kucheka inaweza kumtokea mtu yoyote tumsaidie mwenzetu kuokoa ndoa yake!
    Ushahidi unaonyesha kanyonywa tena sehemu kubwa jamaa alivyoniambia, mke wake ana rangi Love bites zinaonekana wazi, kingine mke wake akujua kama kwenye makalio yake pamenyonya asingevaa nguo mbele ya mume wake
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kisa cha kukalia kisoda..?? tena kakalia visoda viwili, kimoja huku na kingine kule, duh kweli noma.
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Dah mpe pole jamaa,na ili kuokoa ndoa mwambie inawezekana ni dokta alimnyonya huko au sijui umwambieje maana inatia machungu sana
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kusema ukweli hali inasikitisha. Ninawaz kwa sauti ni bora wanawake tukubaliane na ukweli kuwa mambo ya kucheat tuwaachie wanaume!! turudi kwenye uanamke wetu wa enzi hizo, tuzivae aibu na maadili yetu ya kale, tuache maswala ya kucheat ni kawaida mradi tu usishikwe; tuache masuala ya mbona yeye anafanya e.t.c.

    Kufumaniwa kwa mwanaume si sawa na kufumaniwa kwa mwanamke. Mwanamke tunabakia na doa milele ilhali mwanaume akifumaniwa atapewa sira na kesho yake linasahaulika na kuheshmiwa kama kidume!! Kulikuwa na topic ya Are we fighting the Lost Battle? kuna mengi ya kujifunza kule.

    Hata sijui nimshaurije mfikwa hapa lakini nina moja tu la kusema kwa mkewe: Wifi kama kweli umetenda...............Shame on you!!
     
Loading...