Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume kafanyiwa ndivyo sivyo!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, May 23, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani okoeni hii ndoa wanajamvini...Huyu dada kaolewa miaka 6 iliyopita lakini wakati anaolewa alimkuta mumewe kashajijenga kwa mali nyingi ijapokuwa sio saana! Mumewe kiufupi kwenye 6*6 anajiweza.Tatizo ni huyu bwana huko nyuma alikuwa anafanya kazi ya ubaharia ambayo ndo imempa hizo mali lakini kumbe moyoni ametunza siri yake na ameona amwambie mkewe kuwa aliwahi kufanyiwa usodoma na ma capten wa meli sasa dada kachanganyikiwa wakiwa faragha hana hamu kabisa na mumewe.Ushauri tafadhali.
     
  2. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah! Pole kwa kaka, ila huyo dada apunguze jazba, mumewe kamwamini ndo maana kamweleza siri ambayo hajawahi kuitoa maisha yake kwa mwingine. Pili, wakati wanaoana alikiri kumvumilia kwenye shida na raha na kwamba matatizo yao ya ndani yanakuwa siri yao, sasa anavopaniki hivo haoni kama anavunja maagano? Plz plz plz, dada awe mvumilivu, hiyo ni changamoto ya maisha yao na kwamba akumbuke pia kuwa hayo yalitokea wakati wao hawajaoana hivyo haina maana sana kuyatilia maanani kama mumeo anamridhisha kwenye godoro.
    Afanye na kuyachukulia taarifa ya mumewe kuwa ni kama utani, atasahau tu na kurudia ktk hali yake ya kawaida.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    si anafaidi hizo mali na aliapa kwenye shida na raha ss ndo avumilieee weeeeeee mpaka mwisho wa safari
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mke ana haki ya kumtosa jamaa kwa sababu kama jamaa angekuwa wazi kabla ya ndoa kusema kuwa alisha chokonolewa huko nyuma basi mke angefanya right decision before marriage.
    Sioni mantiki ya jamaa kusema siri hiyo sasa,anataka utajiri zaidi au?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hujambo mama subi?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana hua nasisitiza watu wawe wakweli kuhusu mambo yanayoweza kuinfluence maamuzi ya wenza wao au yanayoweza kuwaumiza!!Sijui hata nishauri nibu maana sijui ingekua mimi ingekuaje!!Pole yao..,,,
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Aah!Mimi naona aibu sana mambo haya,mpaka nasikia usingizi!
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Lizzy ukweli tu ndo dawa,huyu jamaa angesema ukweli b4 dada wa watu angeamua mbivu au mbichi....:sleepy:
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Labda!!!!
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani, kwenye ndoa kila mtu ana siri ya moyoni mwake. Sio kila kitu huw akinawekwa wazi (ingawa nakubaliana na Lizy kwamba ni vema kusema ya moyoni mwako mapema). Sasa jamaa hakusema muda wote, kaona nafsi inamsuta kamwaga radhi! Dada msamehe mumeo. Kwani na yeye akigundua/au ukimweleza kuwa zamani ulikuwa msagaji itakuwaje?

    Mshauri huyo dada, to Get it out of her mind and move on! Maisha ya ndoa magumu, mbona mengi hujayaona! Unachoka asubuhi na mapema? Ndio shida na raha hizo!!!
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Japo sijaona uhusiano wa mali za jamaa na tatizo walilonalo, kudumu kwa ndoa hii kunategemea sana busara na ustahimilivu wa huyo dada. Ni kweli ni kitendo cha aibu kwa mtu mwenye maadili mwanaume kuendewa kinyume na maumbile na mwanaume mwenzie hata kwa kupewa nini lakini huyo dada akumbuke ahadi yake.
    Nina hakika kabla jamaa atakuwa alisema 'mke wangu nina siri nzito naomba univumilie na unisamehe kwa nitakayokuambia' na huyo dada kasema 'usihofu mume wangu, lolote utalosema sitaacha kukupenda', vinginevyo jamaa asingetoa aibu iliyomtesa maishani mwake. Avumulie ndo chungu za tamu anayokula.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kwa mwanamke ku admit alifanya usodoma ni rahisi kuliko mwanamme...
    kuna sababau kaamua kumwambia hivyo mke wake - labda anataka wife
    anondoke but sijaona sababu ya msingi ya yeye kumwambia the wife kama
    yalitokea huko nyuma na hafanyi tena... itakua anaji emasculate... na NO
    man anataka kufanya hivyo in front of his woman...

    Kwanza nashangaa hata huyo dada kukusimulia.. hio ni issue nzito saana
    ambayo maamuzi yoyote yatayochukuliwa ilitakiwa iwe kati yao wawili
    kutangaza mumeo kisha wahi fanya hivyo.. unaongozana nae vipi njiani??
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kweli Asha D im in love with you,una mabusara sana,
    mim pia nilijiuliza why on earth amueleze mkewe hayo mambo yaliyopita,mim nina hofu kuwa huyu mume bado ana huu mchezo,anataka hata mkewe akiyasikia aseme hayo ni yale mambo ya zaman.Au kama ulivyosema anataka mkewe ajue,au kwa vile wanaume wenye tabia hizo ni wagonjwa wa akili usikute anajaribu kutaka kumshirikisha mkewe ktk huo mchezo,maana kuna mtu nasikia ndo michezo yake lkn ameoa hivyo wana bwana mmoja wanafanya nae threesome.
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Siyo lazima iwe hivyo. Huenda jamaa anafeel guilty sana na anataka peace of mind. The only way ya kuwa na peace of mind ni kueleza tatizo linalokusumbua na jamii ikupe moyo na ushauri. Labda kama jamaa anaendelea ni kesi nyingine.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Cheusi Mangala it is an honor wewe kusema hayo maneno kwenye RED... THANK YOU... I want you to know kua umenigusa saana na nimefurahi... (na hapa naona wanaume woote wanaotolea macho Avatar yako wanatamani wawe mimi right now...lol)

    On a serious not hio statement kwenye blue is the most logical explanation.. sikufikiria kabisa katika angle hio (which gives me the right ya kukwambia una busara pia) BUT hivi umesema naona ndo the most logical explanation.. kamuanzia mbali ili waanze huo mchezo mchafu. Ndo tatizo la wanaume siku hizi huko vijiweni, ndo story wanazo piga na jinsi gani ya kushawishi wenza wao... Disgusting!!
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli sio lazima iwe kama nilivyosema ndo mana nikasema nahisi,inawezekana pia ikawa kama unavyohisi wewe,sisi wote tunajaribu kuona ni kwa nin amweleze mkewe,ukweli anao yeye na mungu.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I think ni kwa sababu huwa ham ya kudo ni ndogo thats why wife wake akahitaji maelezo why yuko hivyo,othewise hakuhitaji kusema yaliyopita!
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni tatizo la kisaikolojia zaidi,japo alichelewa kumwambia kabla hawajaoana.Wawaone wataalam wa saikolojia na madaktari.
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama kuna kitu kimefichika hapa,kwa nini asimueleze wakiwa wachumba? Kama aliona bora ibaki kuwa siri kwa nini aitoe sasa? Kuna sababu,na ni huyo baba pekee anayeijua. Pole sana kwa huyo dada ila amuombe sana Mungu ampe busara ili atoe maamuzi sahihi.
     
  20. e

    ejogo JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo jamaa anataka kumtosa huyo mama, nadhani jamaa hakuwahi kufanyiwa mambo ya kisodoma ila kamwambia hivyo ili achukie na aondoke. Akili kumkichwa!!
     
Loading...