Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume huyu hapa

Discussion in 'Love Connect' started by Rashid wa Arusha, Aug 11, 2012.

  1. R

    Rashid wa Arusha Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    KWA WA DADA WANAO DHAMINI MAHUSIANO...

    UNA ZAIDI YA MIAKA 26, UMESOMA VIZURI, UKO PRESENTABLE (BEAUTY), USIWE MTU WA CLUB, UNAMUAMINI MUNGU NA MWISHO- UNAISHI ARUSHA?
    KWA SASA MIMI NAISHI ARUSHA, NINA KAZI NA NAJITEGEMEA....KAMA UKO SERIOUS; PLEASE GO FOR IT! NAAMINI HUTAJUTIA

    unaweza ni pm messeji zote zitajibiwa ndani ya siku moja
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuwasubiri Watafutaji!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya, nakuja tena mbio.
     
  4. U

    Usiku huu Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Utawapata weng tu, kazi kwako
     
  5. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kazi kweli kweli
     
  6. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    wewe una miaka mingapi? hujaweka limit ya miaka unanipa wasawasi yawezekana una miaka 90 kwakweli kwangu utakuwa mzee sana.
    Una elimu gani?
    Ungespecify na dini gani tusijelumbana kwa watoto.
    About beauty sijui because it lies in the eyes of the beholder.
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    What One Man Doesn't Another Man Will
     
  8. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Aisee hujapata mpaka leo?Upo tayari kuwa Mkristu kufuata dini ya mkeo mtarijiwa?Manake hizo sifa zote hapo ninazo kasoro 2,naishi Lindi na miaka 40. manake mpaka nakuonea huruma tangu umetangaza ?
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,896
    Trophy Points: 280
    Hee kwani ww na Bishanga imekuwaje tena??!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Inaelekea wewe ni mgeni arusha. Nenda Shiverz au maeneo ya Ken Garden.
     
  11. R

    Rashid wa Arusha Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nashukuru kwa maoni yenu...Mimi nina umri wa miaka 39, nina Elimu ya chuo kikuu, naishi Arusha, Frankly napendelea mdada wa miaka 27 hivi hadi 32. Nimezaliwa katika familia ya Kichagga yenye imani ya kiislam. Natumai nimejibu maswali yote. Shivez - na pafaham ila panafaa mtu aliyekata tamaa na maishaa....
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    CV yako mbona nzuri sioni tatizo ukose mtu, lakini subiri watakuja.
     
  13. s

    sacha Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ningekupm tatizo mm nimezaliwa ktk familia ya kikristo aisee na cpo tayari kuiacha..vuta subra watakuja tu!!
     
Loading...