Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Dhaifu au Mume Dikteta?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Companero, Jun 30, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Je, mwanamke anahitaji mume dhaifu au mume dikteta? Chagua jibu moja tu! Eleza.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    haitaji hata mmoja kati ya hao....anahitaji mwanaume mwenye hulka na staha ya kiume.....
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    Mume dhaifu ndiyo yule anayechekacheka hovyo kama baba Mwanaasha?
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    bora dhaifu mwenye pesa tutasaidiana lol
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Fuata maelekezo, inaonekana wewe unahitaji mume dikteta maana ukiwa na mume dhaifu utakuwa hufuati maelekezo yake
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    None of the above!:coffee:
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mume dhaifu ni yule ambaye hana usemi wa mwisho mbele ya mkewe wakati wa kufanya maamuzi magumu
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    shoga/msagaji?
     
  9. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawako huko kote hawa waswahili,kwao hapendwi mtu bali chapaa yake tu,ikikata na huduma zinasitishwa immediately
     
  10. estlovie

    estlovie Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume dhaifu hata Siku atakuja mtu kukugongea mkeo hapo kwako we ubaki unacheka tu.

    Mume dikteta ni option ya pili baada ya mume anaejali utu na kusikiliza nini mwenzie anataka (m-demokrasia).

    Faida za mume dikteta ni kua panapokua na kosa, majadiliano yenye kuchelewesha hukumu hayana nafasi, bali ni adhabu hapohapo.
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unataka kufahamu nini? funguka tukusaidie km unataka kufahamu mb ya msingi na sio kuuliza mambo nusu nusu.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Kwanin usichague Mume dhaifu ambae utamtawala utakavyo??
    Tena hata akitoka nje ya ndoa ukim'bananisha tu atakuambia yote.
    Mume dikteta utakua huna kauli kwenye ndoa dada yangu
     
  13. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Mume dikteta kwa sababu atafanya maamuzi magumu kuliko dhaifu hawez kufanya chochote
     
  14. D

    DoPe Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume dikteta na mwenye upendo kwa familia inayomzunguka ndo mzuri, ushauri kwa madada zangu kwani familia itaongozwa vivuri hamna watoto kudeka deka. Na hata hivyo kwenye kutoa maamuzi siku zote hacheleweshi ni papo kwa papo bila ya kusita.Ila na wewe kichwani uwe na elimu usiwe tegemezi..

    Mume dhaifu ni hafai siku zote mwanaume ndo kichwa cha familia, kwa hiyo anatakiwa awe na udikteta damuni ili aweze toa maamuzi yaliyo timulifu..Ila kwa kuwa binadamu hatujakamilika sio kila kitu tunachokiamini na kukifanya kipo sa hihi ni vema kwa mwanume huyo ambaye ana udikteta damuni saa nyingine ajishushe kwa mkewe..;(
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    bora dikteta kuliko dhaifu.

    Raha ya dikteta mlize kitandani, period!
     
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa kweli kwangu heri dikteta maana at least he is a man and he can stand by his word, mwanaume sharti ajiamini hata kama anaongea *****, mi napenda mwanaume ambaye hapana ni hapana na ndio ni ndio hata kama dunia inakataa..kwani wewe unafikiri kwa nini mke wa rais wa syria hajamkimbia mumewe coz he is ready to die for what he believes in.
     
  17. Haven

    Haven Senior Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfumo wa swali lake tu umekaa ki-dikteta...
     
  18. jokate

    jokate Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dicteta in which ways?cyo dicteta hata ambapo hakuna jambo la kuleta maana.Upendo na nidhamu ni muhimu hata kama dicteta,na make sure maamuzi unayoweka yawe ya maana,cyo udicteta wa bure tu.Personally,udicteta siupendi cnaaana.a little bit be hapy,cyo always makauli makali makali tu,umekunja ndita,since morning.Mpaka watoto waogope?.Nadhan mmeshasikia familia ambazo baba akirudi nyumbani,watoto wote wanakimbia vyumbani,mama jikoni.Udicteta is useless.Kuwa wakawaida,not a dicteta or mdhaifu.
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa, utasikia sauti laini ya upole "dear sometimes huwa ninatania tu usichukulie serious kila ninachosema. Umeelewa mpenzi? (huku ana kiss shingo yako). I love you, dear.
    Hapo umemaliza kazi!
     
  20. c

    chen Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu jiandae wanakuja
     
Loading...