Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume avaa nguo za Kike kwenda kufumania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Aug 19, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    SOO.jpg




    Na Gladness Mallya
    Mwanaume mmoja Adam Hashim (24) mkazi wa Mbezi Makonde jijini Dar es Salaam, amejikuta matatani kufuatia kutinga nguo za Bibie kwa lengo la kwenda kumfumania mkewe (hakujulikana jina).

    Tukio hilo lilijiri hivi karibuni katika Kituo cha Daladala cha Mbezi Shule, Dar ambapo mwanaume huyo alivaa khanga, hijabu huku usoni akiwa amejifunga kininja kwa lengo la kufuatilia nyendo za mkewe ili akamfumanie.

    Hata hivyo, mume huyo ambaye ni dereva wa bodaboda maeneo hayo, hakufanikiwa kumtia mtegoni mkewe kwani kabla hajapanda gari kwenda kwenye tukio, mtu mmoja alimtilia shaka kwa kumsalimia lakini hakuitika hivyo ‘msamaria mwema’ huyo akawaita askari waliokuwa doria na kumkamata.

    Safari ya fumanizi iliishia hapo, mwanaume huyo alipelekwa katika Kituo cha Polisi cha Wazo Hill, kilichopo Tegeta, Dar.

    Akisimulia mkasa huo kwa maafande kituoni hapo, Adam alisema kwamba, aliamua kufanya hivyo kutokana na wivu kwani kila alipotoka kazini alikuwa na tabia ya kumsikiliza mkewe dirishani ili kujua anazungumza na nani kwenye simu.
    Akasema kuwa, siku ya kwanza alimsikia akiomba vocha ya shilingi 500, naye akaikuta hiyo namba kwenye simu ya mkewe akaikariri.

    Siku iliyofuata, Adam anasema alisimama tena dirishani, akamsikia mkewe akimwambia huyo jamaa wataonana kesho yake ili wamalizane na kwamba atamdanganya mumewe kwamba anakwenda kutafuta kazi.

    “Baada ya kusikia hivyo niliingia ndani, lakini sikumuuliza kitu, kesho yake kweli akaniaga anakwenda kutafuta kazi,” alisema Adam.

    Akasema alimruhusu mkewe kisha yeye akaenda kuazima nguo (hijabu na khanga) kwa shemeji yake na kuzitinga na kwenda kujibanza mahali.

    Adam anasema mkewe alipotoka, alimfuatilia kwa nyuma mpaka kwenye kituo cha daladala ambapo alipanda gari na yeye alipotaka kupanda ndipo alishtukiwa hivyo fumanizi lake likadunda kwani mkewe aliondoka yeye akakamatwa na polisi.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Kinondoni, Charles Kenyela alithibitisha kutokea kwa tukio hilo ambapo alisema watakwenda kumfanyia uchunguzi wa akili Adam ili kujua kama ipo sawa kwani wengi wanaofanya hivyo akili zao zinakuwa na matatizo. :clap2::tea::first:





    227183_165222686870827_100001492890808_404453_720403_n.jpg
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamaa ni noma huyu!
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli!
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo mkewe alimegwa!
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh! hiyo kali ya mwaka, inaelekea alikuwa
    anajishtukia yy mwenyewe ndio maana akagundulika
    kirahisi.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wivu bana! Unaweza ukafanya v2 km mwehu vle
     
  7. K

    Kampini Senior Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke alipigwa mpini. Midume mingine bwana!
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mke atakuwa ameliwa vizuri, na taarifa ya kukamatwa na polisi atakuwa nazo hivy kifuatacho kicheko.
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndo maana yake. Tena kiulaini.
     
  10. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mkwewe alifanikisha ufirauni wake na alipo rudi jioni akakuta mumewe yupo polisi. Historia inonyesha huyo mwanamke ni cheep sana yani vocha ya miatano tu kesho yake anaenda wakamalizane?
     
  11. S

    Said maneno Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kaliiii na siajabuuuu jioni akaamua kwenda kumalizia utamu wa mchanaaaaa tena hadiii moning.kweli utamuuu wa njiwa kupata ubavuu jamaa kaambulia kupunyua manyoyaaaaaaa
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndo mana bado niponipo kwanza,
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Zitakuwa zimetoka mia 5 nyingi tu kabla mume hajazistukia,huyu jamaa kweli akapimwe akili alitakiwa kuomba wenzake wa bodaboda mmoja amfatilie mkewe na kuletewa taarifa.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,082
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    mbombo ngafu, maisha magaga
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na mpini ni sharti ujue kuutumia, ukiwa na Kampini utaishia kulalama tu...!!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ndio manake hiyo
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha! Safari moja huanzisha nyingine!
     
  18. serio

    serio JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaaaaaaaaaa..a.a..
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Atakuwa alimegwa kwa msaada wa msamaria mwema na polisi!!
     
Loading...