Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume atalikiwa sababu ya "rungu" kubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cement, Aug 29, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dar Es Salaam, Tanzania


    Mwanamke mmoja amerudi kwa wazazi wake akilalamika kwamba "jogoo" la mumewe ni kubwa sana. Mwanamke huyo mkazi wa jijini aliwashangaza ndugu zake waliofika nyumbani kwake alipowatobolea kwamba hawezi kuvumilia "kugongwa" na "rungu" hiyo kubwa ya mumewe.

    Awali gazeti la "Kasheshe" lilieleza kwamba, mume alilalamika kwa ndugu za mkewe akisema tangu wafunge ndoa miezi minane iliyopita, alifanikiwa kufanya nae tendo la ndoa siku moja pekee. "Mke wangu amenishangaza. Tangu tuoane miezi minane iliyopita alinipa unyumba siku tuliyofunga ndoa tu. tangu hapo amekataa kabisa kunipa haki yangu.


    Kila nikimuomba anasema eti mimi si size yake", akalalamika mume. Mkewe alipoulizwa na ndugu zake sababu ya kumnyima mumewe chakula cha ndoa, aliwashangaza zaidi alipowaambia kwamba mumewe ana uume mkubwa sana ambao ameshindwa kuumudu.

    "Aliniumiza sana siku ya kwanza na siwezi kuvumilia tena. Anipe talaka yangu nirudi kwetu", akasema mwanamke.Juhudi za ndugu hao za kumsihi dada yao ajaribu tena kufanya tendo la ndoa na mumewe wakimwambia atazoea maumbile yake, hazikufua dafu.

    ***********************************
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Good for her, tendo la ndoa linapokuwa karaha hakuna faida ya ndoa hapo!
    Ndio umuhimu wa kutaste kabla ya commitment unapoingia.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Story hiyo au juu ya uwepo wa watu wenye mitarimbo mikubwa?
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dada kajionea ...heri ya lawama, kuliko fedheha!!
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    shake well before use bibie haijui hii principle ati
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Khe!!:baby:
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Source ya hii habari inanifanya nisiiamini hii habari.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kugongwa mara moja tu anakimbia...huyo binti anajishembendua tu, njia hiyo hiyohiyo mtoto anapita sembuse
    'mkuluju wa babu" aka "rungu" aka "mguu wa mtoto"
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaunga
    kumbe kuTEST ni muhimu..uh?
    so sex before marriege...YES!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    To me, YES
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Upitaji wa mtoto unaprocess zake na kuna mahormone kibao yanahusika, muulize ticha gfsonwin akuelimishe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Story above
    na kwamba kweli kuna that issue au wasiojua namna ya kufanya mapenzi ndio watalalamika that issue
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ukubwa/ udogo wa jembe ni jinsi linavyoshikwa na mlimaji!inawezekana jamaa akawa wa kawadia sana lakini hajui kutumia mibaraka yake!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na hiki ndicho ninachosema hapa
    Ukubwa unaudefine vipi
    je kulikuwa na maandalizi ya kutosha kabla ya tendo au ni paramia ya jogoo na mtetea
     
  16. cement

    cement JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo ni woga wa huyo binti tu naona pia hata mmewe alikuwa anamuogopa maana angempata kichwa maji angeshapata hata mimba kwa mtarimbo huo huo!!!!!
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona enh!kufanya mapenzi sio swala tu la ile kitu kumesa mwensie jamani!
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Siwezi sema hiyo story ni ya ukweli
    lakini situation kama hizo zipo; sasa sijui kuna ujuzi wa kufanya mapenzi (kama una maumbile makubwa) na usimuumize mwenzio? Umeshasikia kunawatu wanavalishwa pete? Hiyo husaidia kuwazuia wasiingize yote maana nafikiri wakizidiwa na utamu wanasokomeza tu.

    Najua kwa ujuzi nafikiri unaongelea kumuandaa msichana na vitu kama hivyo, hiyo ni normal na kubwa kiasi thing, lakini kwa hizo za pete rafiki yangu; watu huomba ruhusa ya kwenda kususu na kupotelea moja kwa moja.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kaunga I agree with you kuwa wapo watu wa aina hiyo
    Ila wote mwanamke na mwanaume wanapaswa kujua kuwa kuna issue kama hiyo na kujitahidi kujizuia kufanya kitendo ambacho kitamuumiza mwenzake
    nafikiri ni namna tuu ya kufanya mapanzi inayowez akuwafanya waweze kuridhishana kila mmoja wao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Try before you Buy....mambo ya kuuziana mbuzi kwenye gunia sio kabisa, ndo naoa halafu nikute k kubwaa naingia mzima mzima, unafikiri watu watanielewa nikienda kuomba kuachana ?
     
Loading...