Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume asie tosheka na shoga asie fadhila.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by arabianfalcon, Aug 14, 2011.

  1. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwenu wana JF,
    Kuna jambo limenikita kwenye roho, niko na mdogo wangu ana mumewe wana watoto wa4 lakini mume wake tabia yake sio nzuri,
    Mkewe alipo kwenda nyumbani kutembea rafika wa mdogo wangu wa kike alienda nyumbani kwa mdogo wangu kumuomba shemeji
    Eti hana sehemu ya kukaa anaomba ampe hifadhi,yule shemeji bila hata kumuliza mkewe kamkaribisha yule dada akawa ndio mpishi
    Na sijui kama mengine pia alikua hafanyi,mdogo wangu amekuja kuambiwa na mwanae kama aunty yuko hapa since last month,
    Mdogo wangu kumuliza mumewe anasema unajua ww uko mbali je nikiumwa huyu si ndio atanipeleka hospital, ww uko mbali,
    Sio kama anaumwa mzima,zaid anasema mke wangu mm sina nia mbaya na ww usisikilize watu huyu akipata kwake ataondoka.
    Huyu dada asokua na haya hata hakuona haya sijui lengo lake nini,wana Jf naomba msaada wenu kwenye hili.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli tamu ya chai sukari!!! Na kila mmoja ana vijiko vyake vya kuweka ndio ikolee
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda hawana mawasiliano mazuri kwenyr ndoa yao!Siwezi kuimagine hata ndugu yangu alete mtu kukaa kwangu wakati sipo bila kunitaarifu...achilia mbali mume ambae anapaswa kuwa ubavu wangu wa pili.Na aliyekaribishwa rafiki yake...nae akashindwa kumuomba rafiki yake anaenda moja kwa moja kwa mume?!

    Hata kama hawana mahusino wote hawamheshimu huyo mdogo wako hata chembe!!!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Rafiki mnafiki plus mume asiye na heshima wala ustaarabu! Huyo rafiki alishindwa nini kumwambia mdogo wako hadi aende direct kwa mume? Eenhee.....na huyo shemeji yako alishindwa nini kumtaarifu mkewe kama kweli anamheshimu? Huyo mdogo wako akirudi ndo ataujua ukweli mi naona hapo wanampiga danadana tu!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mwanaume huyo katoa sababu za kipuuzi sana...inawezekana wakawa wanafanya mchezo mchafu.
     
  6. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani chezo lote linalochezwa hapo, huyo man analijua vizuri kwani yeye ndiye aliyekubali kumkaribisha huyo mdada.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    siku hizi kuna kamsemo ya kuwa acha tubanane tu...mambo ni magumu lakini.....there is no free lunch.........................
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa anatuaibisha lakin huwezi jua yaweza kuwa pamoja na kuoa ilando tabia yake
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti nimemueleza hivyo hovyo nika mwambia kama angenifanyia mie ningeshamaliziana nae, shoga yake ndio hata cm kumpigia mwenzie siunajua shoga wengine kaona mwenzie ana pasport ya Obama sasa na yeye anaitaka kwa nguvu.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa akili ni nywele na kila mtu ana zake ili kujua ukweli hapo

    ni kumtafutia huyo dada,sehemu nyingine ya kukaaa
    full stop...
    mtaona reaction yao....
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yani kanitoka namuona kichefu chefu,na mke nae namwambia nenda ukayamalize anasema mie siendi mpaka aondoke,nikamwambia yule anauso wa mbuzi anaitwa haondoki yuko analia2 ananikeraaaaaa! natamani nimpige makofi namuona zuzu.
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    khaaa vitu vingine vinatia hasira mpaka basi, embu mwambie aripoti polisi, rafiki gani asokuwa na haya hana nduguze/ keshaliwa tayari pole sana wewe na mdogo wako, na yeye yuko wapi muda wote anaacha family yake?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    hehehehheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ingekua mimi ndo wife huyo shosti namtimua, kwa nini hakumpigia wife kumwambia hana pa kuishi ili wife aongee na mume waamue? na huyo mwanaume hana adabu, amejaa dharau na hakufunzwa kwao. all in all mpe pole huyo nduguyo hana lake apo ajiandaa kisaikolojia ipo siku atakuta shosti rum anamkanda kanda mumewe
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kesharogwa maskini apotelee huko mbali, nasikia kuna style hii
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    hilo ndo swali pia
    kabla ya kulaumu wezi
    je ulifunga mlango????????
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa mwizi mpaka unaibia ndugu zako? si uende mbali?
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimemwambia aende akachukue chake pale Mume hana na wala shoga hana,sikuizi sijui umuamini nani huyo ndio alikau shoga yake since high school, na yule dada angekua mungwana angemwambia shogake lakini alikua na nia mbaya ndio mana mpaka sasa ameka kimnya, mie naona pangekua hapatoshi,bora uibiwe hujui yani ikishafikia kiasi hiki ningenawa mikono.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    hebu tujiulize hili swali kwa nini dunia nzima..
    kesi za wanaume kutembea na ma shosti wa wake/gf zao ni nyingi????????

    mimi naweza kusema hivi......
    unapokuwa na mke na unampenda na kumtunza vizuri....
    mtu wa karibu kuona na kuvutiwa na wewe ni shosti wake....
    na kuvutiwa na kumpenda mtu kunakuja tu kwenyewe.......
    so anajikuta tu kashampenda mume wa shosti wake bila kujua..

    sasa ukikuta kidume kiwembe.....case closed......
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti hakuna kurogwa wala nini anampenda sana huyo mumewe na anajua ndio mana anamfanyia visa,sijui kwanini anampa time yote au sijui anaogopa kuzimia akifika kumuona shostito wake na mumewe?
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe 100% huyu mdogo wangu ni wale type ya kumvua mume viatu akirudi kazini,akupe maji kapiga goti,ukila chakuna yuko hapo kwenye kiti,namwambia huyu bwana haistahili yote hayo huyo keshazowea kula kwenye mapipa,sasa ndio kaniamini ah haya tena ndio avumulie akichoka atamua chakufanya.
     
Loading...