Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume aomba ulinzi wa Polisi kumkwepa Mke wake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by CPU, Jan 30, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanaume mmoja mkoani Tanga asubuhi ya jana Jan 29, 2011 alikwenda kituo cha Polisi akiomba alindwe kutokana na mke wake kutaka kufanya nae mapenzi kila mara.

    Jamaa huyo aliwaeleza polisi kuwa amekuwa akilazimika kulala ktk sofa ili kulikwepa ligwaride na mke wake waliezaa nae watoto wawili. Ameeleza zaidi kwamba hata hapo ktk sofa mke wake amekuwa akimfuata kudai haki yake ya ndoa, kitu ambacho amesema imemfanya asilale usiku kucha

     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii nayo kali...angemleta kwangu na ningemsaidia sana maana mi natakaga wanawake wa hivyo.... naomba anipe kaz ya kumlinda huyo mama.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utaweza Mtego wa Noti au unaseama tu???
     
Loading...