Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume anatapika na kula maembe mabichi! Mkewe ni mjamzito wa miezi mi 3, hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Sep 14, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ...
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nenda kapime kojo hilo, inawezekana ww ndo unamimba!!
     
  3. j

    jasaiji Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona hiyo ndo demokrasia katika ndoa au kusaidiana mume na mke - wataalamu watatuasaidia katika hili
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    CBZ hiyo kitu inatokea mara nyingi tu, hata mie mimba yangu ya pili ilikuwa hivyo, zaidi kwangu nilikuwa napenda kula mihogo ya kuchoma, yeye yale ya kwangu ya mimba ya kwanza yalimuhusu, kwanza tulijua cjui ni malaria au nini, hakuna lolote kuja kush2kia nina ujauzito, aliendelea hvyo mpaka miezi 6 ya ujauzito wangu mambo yakawa yanapungua kidogo, kama kutapika asubuhi kulimuisha kabisa.
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Bigirita bwana....haaa! hapana inatokeaga sana jaamni.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo Sumbawanga sio mageni kabisa.
    Mke akichoka huwashauriana na mumewe then vurugu zote za mimba huamia kwa mwanaume hata uchungu pia kasoro kujifungua tu.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Oh, kumbe! Sasa kuna uhusiano gani hasa katika hili suala la mimba na mwanaume kutapika etc?
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Nyamayao are you serious on this? yani nikipata kaujauzito inshallah baba mtoto anaweza pata hizo shuruba na mie nikawa swafi tu?? I love this.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    haaa jamani kwanini sumbawanga tu, mbona mie yalinitokea na watu wa karibu yangu yanawatokea sana tu.....hapo kwenye red hakuna kitu kama hicho, uchungu umuhusu mwanaume?...
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    very serious, inatokea sana tu....cwez kuelezea kisayanc lakini ipo sana tena sana,yaani vituko vya mimba vinahamia kwake, mie yalinitokea hayo na ilikuwa ngumu kwangu kujigundua kama mjamzito coz ckuona tatizo lolote kumbe ndio imehamia kwake.
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh...! Hii kali kwelikweli....! Labda sayansi bado haijafika huko. Mie yangu macho na masikio....! Lakini jamani nipo Sumbawanga, nifanyeje haya yasinitokee?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Ikawaje siku ulipo ingia labour?
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ya labour ni yangu mie, hayamuhusu yeye! hata hivyo ilivyofikisha miezi 6 alikuwa hatapiki wala kuchagua chakula kama mwanzo.
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ngoja nimpigie simu mama nanhii akacheki ujauzito....hapa natapika sana aisee...:confused2:
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ningependa kila mwanaume imtokee hiyo japo tusaidiane majukumu, wewe mihangaiko hiyo mie pain ya labour.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It happens nimeishasikia several cases regarding hii kitu
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nyamayao I guess hausemi hivyo kwa nia ya kumkomoa mwenzako
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sali sana:becky:
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na mtoto unataka?
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tehe tehe!!! dont push back your plans kwasababu ya hii kitu! uwongo mtupu!
    Ninywe mm ulewe wewe??!! uliona wapi!
     
Loading...