Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume ana wivu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Oct 19, 2010.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kuna dada tunafanya nae kazi huku nje ya Tanzania, kaolewa mumewe yupo Dar ndoa yako ina miaka mitano, toka tumekuja huku jamaa anagombana na mkewe kila kukicha tangu mwezi wa 5 tuko huku huyu dada hana raha kabisa mumewe kila akipiga simu akisikia tu sauti hata ya gari ataanza kuuliza hapo uko wapi hujafika nyumbani na amesahau kuwa huku tunatumia usafiri wa public. Mbaya zaidi amemkasirikia toka ijumaa hajaongea na yeye huyu dada hata kazi inamshinda analia tu kila mara. Amefikia kusema kuwa anataka kurudi maana hali imefika pabaya. Na mkataba tulipewa three years? Je? Aache kazi arudi Dar ama afanyeje mie nimeshindwa kumshauri maana ukiongea nae tu analia nikaona niilete hapa tumshauri. Tafadhali nisaidieni najua humu nitapata jibu
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kama mume anaelekea kuwa na uwezo wa kumudu maisha yao vizuri, basi akubali ku-risk....aache kazi for the sake of ndoa...
    Otherwise kama mme ni wivu halafu uwezo mdogo........:A S-confused1:
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mambo ya Ngoswe mwachie Ngoswe mwenyewe wala usiumize kichwa kwa mambo ya watu achana nao watakuchanganya akili tu wanajuana wenyewe fuata ya kwako
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kaz kuuuuubwa
    bora arud b4 ajaharibu kaz ya watu
    mwambie aache kuwa mlaini kias icho yan kweli kwenye kitu cha maendeleo km icho washndwa kumconvnce mumeo akakuelewa?lakn i inatokana na mambo meeeng ikiwemo ya kutojengeana uaminifu tangu mwanzon ndo matokeo yake haya....kila dk unazan mkeo /mumeo anadinya....
    ...aongee na mume wake amtafutie kaz kabsa then arudi afanye uku manake asje akarud akaanza kukuna naz tu
    ..aangalie nini kinamata kwake NI FAMILY O CAREER?
    MANAKE UNAWEZA KAA UKO UKARUDI NA MAHELA TEEEELE NA UKAKUTA FAMILIA IMEBOMOKA NA UKAJUTA MAISHA ..aangalie nini yeye ataka..ela znatafutwa familia iliyopotea kuitafuta tena haiwezekani ...
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Thank you Rose hapa umesema kweli kabisa. Thanks
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    RR mume hana uwezo sana ndio maana kamruhusu kuja kufanya kazi huku kwenye risasi kila kukicha ila sababu mshiko mrefu mara saba ya aliokuwa anapata bongo ndo akaja. Hata kashafanya mambo kibao toka aje huku lakini jamaa haoni hilo
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mwanaume Suruali??
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    That explains everything... Mwanaume anajisikia inferior... na hilo tatizo ni kubwa sana, sijui atasaidiwaje... ila kwa ufupi ni kwamba, dada aache kazi arudi TZ akae na mume wake...
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Suruali kidogo kwani anatumiwa hata mpaka pesa ya kula? Na hich ndo kinamuumiza sababu saa zote anawaza familia yake tu. Lakini aaminiki. Thanks for this
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bado cjaacha kazi yangu...
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    acmuendekeze, sasa akirudi waangaliane hapo ndani tu...hebu mdada atafite maisha huyo.
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dena hili ni tatizo kubwa sana... huyo dada atapata tabu sana aisee... Anaweza kuamua kukaa huko amalize mkataba wake akakuta mume ameoa mke mwingine kwa inferiority complex yake "atadai... Anamkomoa"... Bora aje afanye kazi huku aangalie familia yake.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Shida hapo ndo ilipo. Anafikiria akirudi watakula nini? Jamaa nakikampuni fulani tu si cha mshiko kivile
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Askofu umetaja jina langu vizuri unalijua nini. Mie nawashukuru nitaprint ushauri wote halafu nitawapa majibu
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Unajua inategemea mdada anampenda mumewe kwa kiwango gani, bahati mbaya mwanaume akishakuwa wa dizaini hii hajali maslahi ya familia, hafikirii watoto wala future ya watoto, yeye saa zote anawaza anaibiwa tu... Sana sana hata akitumiwa hela anaenda ku-spend na wanawake wengine (kwa sababu wengi wa dizaini ni wanachama wa ISC). Na kutokana na maelezo ya mwandishi ni kwamba mdada anampenda muwewe sana, kwa hiyo yuko radhi kuacha kazi arudi waangaliane... at the end of the day huyo mdada ndo ataendelea tena kuhangaikia familia... :mmph:
     
  16. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kama wanandoa sidhani kama watashindwa kuyamaliza..amuulize mume wake anataka nini kwanza,aongee nae kiurefu 2 make things right,.family ni muhimu but sidhani kwa dunia ya sasa kukaa bila kazi is good for the family's welfare..avunje ukimya:A S 103:
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    mie bwana mwanaume hanifanyi nikaacha kazi yangu, nimetokea huko mie, mr kulazimishwa na mama yake anishinikize niache kazi, maamuzi yangu yalikuwa kwamba kazi ctaacha sasa yeye ndio aamua afanyaje, dunia ya leo uache kazi ukae nyumbani kuomba mpaka hela ya pedi....haiwezekani...ali surrender mwenyewe akaona wife hamnazo, lakini nilikuwa tayari kwa lolote sio kuacha kazi yangu...khaa
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nadhani wengi wetu tunawapenda sana waume zetu, kama mie nampenda sana tena sana mr wangu...lakini kwenye upuuzi mapenzi pembeni.
     
  19. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Yaleyale??????????????????????????????????????????????????/
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Good comment!nadhani hapa Rose ulikuwa tayari umeshiba chai na viazi vyako vitamu vya kukaanga!
     
Loading...