Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume amtoroka mkewe zaidi ya miaka kumi na nane na kwenda kusikojulikana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shaliza, Jul 6, 2011.

  1. s

    shaliza Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba mmoja amtoroka mkewe na kwenda kuishi pasipojulikana zaidi ya miaka kumi kwa kile kinachosemekana ugumu wa maisha,mkewe akadhani kuwa mumewe amekwisha kufa kwa sababu kipindi anaondoka aliwaacha wanawe wakiwa wadogo wa miaka minne, ndugu wa baba huyo wakaamua kuweka matanga na kudhani ndugu yao alishafariki siku nyingi.

    ndugu hao wakaamua kumwambia mke wa huyo bwana aolewe na mwanaume yeyote atakayempenda,yule mama akampata bwana akaolewa na akazaa naye watoto watatu,sasa bwana yule wa zamani akarudi na kukuta watoto walishakuwa watu wazima wengine walishaolewa siku nyingi na wana watoto tayari , watoto wale wakamkana baba yao wakisema hawamjui kwa sababu mama yao alipoolewa na baba mwingine ndiye aliyewalea na ndiye wanayemfahamu.

    sasa yule mwanamke kwa kweli kazi anayo kwa sababu hapo ameshidwa kujua sijui aolewe nao wote wanaume wawili wote.
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwaume majukumu,mwanaume anaekimbia familia huyo sio mwanaume.Wala asimsumbue huyo mama kama amepata mwanaume halisi
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kisheria mwanamke ana haki ya kuolewa iwapo mwanaume atakuwa haonekani nyumbani kwake yaani mwanamke atakaposhindwa kujua whereabout of her husband for more than five years mwanamke ana haki ya kuolewa na mwanamme mwingine na wala hafungwi na ndoa ya kwanza
    Vile vile hata kama itakuwa amefungwa kifungo kinachozidi miaka mitano mwanamke ana haki ya kuolewa maana sio rahisi mwanamke kuweza kuvumilia kumsubiri mwanaume ambaye haonekani kwa kipindi chote hicho
    So alipoondoka kutoka nyumbani kwake kwa kipijndi chote hicho bila mawasiliano yoyote alipoteza haki za kuwa mume wa yule mama na yule mama ana haki zote kuishi maisha anayoishi kwa sasa na mume wake wa sasa na mume wa zamani haruhusiwi kabisa kumbughudhi
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    wamkane tu hana dili utelekeze familia yako leo watoto wamekua ndo ujitokeze
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Huyo mama alipata taabu za kutosha, kama vipi amsweke tu huyo mkimbizi ndani then ndugu zake wataenda kumwekea dhamana.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu sio Baba ni adhaba.asiwachanganye akili zao ajipange kivyake.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh! mwanamke alikuwa witbh nini?
     
  8. bmpingo

    bmpingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2014
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Swali la kikorofi: Je anadai alikuwa wapi miaka yote hiyo?
     
  9. mankachara

    mankachara JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2014
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 4,298
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Uyo mwanamme aliekimbia saivi maisha yake yakoje
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2014
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Halafu ukute anarudi ana ukimwi,kisonono,kaswende, pangusa, nk halafu hela hana! Blood shit!!!
     
  11. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2014
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,655
    Trophy Points: 280
    kuna mwingine hapa hapa duniani alimkimbia mkewe miaka 10 hajulikani alipo, hivi karibuni karudi kwa mkewe na ukimwi juu, maza kampokea na sahivi anamuuguza....mmh moyo wa hivi labda nikawekewe Apolo sina kwakweli!!!
     
  12. Ariella A.K

    Ariella A.K Senior Member

    #12
    Oct 8, 2014
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ...kwahiyo amerudi na maisha rahisi?
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2014
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Some painful life
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2014
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mpaka kifo kitutenganishe. ......

    Hii kauli inabidi ifanyiwe marekebisho. ..
     
  15. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2014
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Hahahaa
    Manaake inawa cost watu
     
Loading...