Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume 'ameamua' kuwa na mtoto 'nje ya ndoa'!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by linda0169, Jun 2, 2010.

  1. l

    linda0169 New Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mume kwa miaka zaidi ya 25.
    Anasema ameamua kuwa na mtoto nje ya ndoa.
    Ndoa ina mtoto mmoja, zaidi ya miaka 23.
    Ni ndoa halali ya ki-kristo.
    Mtoto alezaliwa hana mwaka. Mume kasema 'aliamua' .
    Hii imekaa vipi? Hatua gani mke achukue hatua gani sahihi?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada.... napata shida kidogo kukuelewa hapo kwenye red color.

    Haya ameamua tu?? HAkuna kuamua pasipo sababu? .... akueleze hicho kilichompelekea kuamua hivyo!!
     
  3. l

    linda0169 New Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa ina umri wa miaka 25.
    Mtoto wa ndoa ana miaka 23.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mj1 mtoa mada naona amechanganyikiwa na maswaiba ya ndoa
     
  5. l

    linda0169 New Member

    #5
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa akitaka mtoto.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna wakati nashindwa kuwaelewa wanaume kabisaaaaaa,
    Huyu Baba atakuwa na zaidi ya miaka 40 mpaka 50
    leo anaenda kuzaa na mwanamke mwingine..hana lolote kacheza faulo kampa dada mimba matokeo ndio hayo dada kamganda umri huo ni wa kuamua kuzaa ?
    mara 100000000000000000% nikute mwanaume ana mtoto kuliko aniletee mtoto nikiwa ndani ya ndoa ...

    Pole sana dada ..nakosa hata la kusema hapa..
     
  7. E

    Edo JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mke ashukuru kupata mtoto wa pili, maana kwa sisi waafrika mtoto mmoja kama Clinton, sio zetu !
     
  8. l

    linda0169 New Member

    #8
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noda ya watu 3, labda na zaidi - waiojulikana.
    'UKIMWI' unapewa nafasi gani hapa?
    UKIMWI + it's associated diseases.
    Please people. think a bit deep. HIV/AIDS
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Miaka 25 ya ndoa, mtoto mmoja. Kwa nini mmoja? Waliamua au kulikuwa na tatizo? Kuna mambo mengi tu yanaweza kuchangia hasa kama kuwa na mtoto mmoja halikuwa suala la makubaliano bali matokeo tu.

    Kwa kuzingatia umri wa ndoa, bila shaka wameshapitia majaribu mengi na kuyashinda hivyo hili la mtoto bado nalo linazungumzika. Lakini ni vema pia huyo mama katika maamuzi yake akazingatia pia hatari iliyopo kwenye hiyo ndoa ya kuambukizwa HIV (kama bado!).
     
  10. A

    Afrikan Queen Member

    #10
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mengi ambayo hayajawekwa wazi, ila nampa pole huyo mama kwani mme wako kupata mtoto wa nje si hali nzuri katika mahusiano ya wawili.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pole Linda, ila napata taabu kukuelewa, sasa kama kuna ukimwi, sasa unauliza nini tena? kapime afya yako ufanye maamuzi!!! uamuzi unao mwenyewe

    DN
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huyu mama kweli anastahili pole nyingi... Sidhani kama huyu jamaa aliamua kusaliti ndoa yake au aliamua hivyo kwa makusudi yake, amevumilia kwa miaka 25, why now??... huo ni mtego, mzee kategeshewa... Mimba ikaingia... labda hakufahamishwa mapema. Na ukizingatia kwamba ana mtoto 1, ameamua asitupe damu yake. Ujue wanawake wengine wanatumia Mimba/Watoto kama vitega uchumi...
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndio mana nisemaga ctapokea mtoto chini ya umri wa wanangu, wa mr wa ujana wake nilienae ananitosha kabisa,chini ya umri wa wanangu waleane huko bila mie kushirikishwa kwa lolote, mtoto ana miaka 23 unakaribia kupata mjukuu then unazaa nje, na kama alikuwa anahitaji lakini mama hakupata/shika mimba hayo ni mambo ya mungu solution sio kuzaa nje....wanawake tuna kazi kubwa na hizi ndoa.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Sasa mtafanyaje na mambo ndo yameshakuwa hivyo?
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Saafi sana kiongozi - mtoto ni mtoto - hakuna mtoto wa nje!
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asante sana, ndio hivyo tena"till death do us apart".....nikikumbukaga wale waliopokea mahari yangu nashikwa na hacra kweli.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Walipokea bila ridhaa yako? Sore, tuko ofu topiki hapa ujue honey.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nyie hapo juu mmeoa?
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndio unanipeleka ofu topik....wangeniambia kwamba kuna mashimo marefu humo mie c ningejifikiria mara mbili mbili? wao wamepokea tu na chereko kibao...
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani! Sasa na huyu mama nae akiamua kuzaa wake wa nje nae atakuwa mtoto tuu? Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni! Lolz, dada, Mungu akupe nguvu. Follow your guts mamy but take time to think.
     
Loading...