Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Alazimisha Kumlawiti Mkewe, Apata Aibu Kubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jan 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]INNOCENT NGARULA [40] amejikuta akidhlilishwa na mke wake usiku wa kuamkia jana baada ya mke huyo kuamua kutoa siri ya malumbano kati yao na kubainisha mume wake alikuwa akihitaji kumuingilia kinyume na maumbile.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mwanaume huyo alikuwa akimsumbua mke wake huyo aliyetambulika kwa jina moja la Jojina [23] kufanya naye mapenzi kinyume na maumbile huku Jojina akipinga kitendo hicho na kutoa ahadi hewa kwa mumewe.

    Jojina amedai kuwa mume huyo alikuwa akimsumbua sana hali iliyopelekea na awe anamuongopea na kumpa kalenda kila siku.

    Siku hiyo mume wake huyo alichoshwa na kalenda hizo na mkewe na ndipo ugomvi ulianza kati yao na kupelekea mwanamke huyo kutakiwa kuondoka.

    Innocent aliuchukua uamuzi wa kumfukuza mkewe huyo usiku majira ya saa 5 usiku lakini Jojina aligoma kuondoka na ndipo alianza kushushiwa kichapo na mumewe.

    Kelele za kuomba msaada za Jojina ziliwaamusha baadhi ya wapangaji wa nyumba hiypo kuamua kumuuliza Jojina nini kimemsibu.

    Jojina alikuwa akishinikizwa na mume wake aondoke na baadhi ya majirani waliamua kumuuliza mumewe ni kwanini alikuwa akimfukuza mkewe usiku huo na kutoa sababu kuwa mwanamke huyo alikuwa ni jeuri na alichukua fedha bila idhini yake.

    Hata hivyo baba mwenye nyumba huyo alimsihi mume huyo amvumilie mke mke wake hadi asubuhi ndipo aondoke kwa kuwa ule ulikuwa usiku.

    Lakini Innocent hakuhitaji ushauri huo na alianza kumshambulia kwa makofi Jojina akimtaka aondoke na ndipo Jojina alipoamua kutoa siri hiyo kwa wanawake wenzake mbele ya mwenye nyumba na mwanamume huyo kupatwa na aibu kubwa.

    Baada ya mwanamke huyo kutoa siri hiyo mwanaume huyo kwa jazba alitaka kuendeleza kipigo na watu kumsaidia mwanamke huyo kumsitiri ili kukicha ajue ustarabu wa kufanya.

    Tukio hilo lilitokea usiku wa kuamkia jana huko maeneno ya Kigogo jijini Dar es Salaam.



    chanzo Mume Alazimisha Kumlawiti Mkewe, Apata Aibu Kubwa
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ole wake yule afanyae hivyo!

    Ole wake mtu yule!!
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mke nae hana busara hadi anaropoka si angelikimbia hilo li filauni kimyakimya hajui nae kuwa amejidhalilisha kwa kuongea ujinga mbele ya halaiki.?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    safi sana jojina, baradhuri hilo
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Innocent na Georgina na mambo haya wap ina wapi?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eeeenhhee kumbe huwa ndoa zingine zinavunjika kwa mengi bora jojina umeendelea kulinda bikira yako ya uani..
     
  7. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yafichwe hadi lini? Kama sio chaguzi yake kufanya "anal sex" ni kwa nini aridhie! ama ni sehemu ya makubaliano ya ndoa?
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I lov TIGO
     
  9. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    40-23 = 17!!! SHAME ON YOU INNOCENT!... Jina na Matendo yako ni vitu mia tofauti kabisa!!! Nampa hongera sana Jojina kwa kufichua tabia chafu ya huyo Mjaa Laana!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mungu tuokoe na hiki kizazi, loh!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh,
    Are we complete?, Are we finished?, Or are we completely finished?
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mume firauni huyo,
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Jojina atarudi kwa Innocent in no time.. tena na Tigo atatoa! anayebisha na abishe ila ndio dunia yetu imefikia huko
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dili imebuma

    mbona hata mademu siku hizi nao wanalazimishia?
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​samora10 nakubaliana na wewe
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eeee mungu wa minguni tunusuru na hawa makameruni,
    Nampongeza huyo jojina kuweka ukweli hadharani.
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu atustiri yani huyu bwana mpaka anafikia kumpiga mke kwa ufirauni alokua nao... aibu sijui atawaangaliaje wapangaji wenzie....
     
  18. h

    hayaka JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aibu kweli! inabidi jamaa ahame nyumba!
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni nani anaweza kuhakiki "allegations" za Jojina dhidi ya Innocent? "What if" alikuwa anamsingizia mume ili apate huruma ya wapangaji wenzie?
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndio matatizo ya kusikiliza story za vijiweni; ukirudi nyumbani na wewe unalizimisha kupewa tiGo ili upate cha kusimulia
     
Loading...