Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume ajaribu kujiua kwa kushindwa kuwatia mimba wake zake..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, May 19, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukisikia duniani kuna vioja basi sikiliza kingine hiki. Bw. Salvatory Ndeje mwenye umri wa miaka 62 mkazi wa wilaya ya Mpanda mkoani Rukwa amenusurika kifo katika jaribio lake la kutaka kujiua kwa kujichinja kwa kisu kikali.

    Salvatory aliokolewa na wakeze wawili ambao baadae walimpeleka polisi ili apewe PF 3 kwa ajili ya matibabu. Baadaye alifikishwa mahakamani na kushitakiwa kwa jaribio la kujiua. Imeelezwa kuwa sababu kubwa ya bwana huyo kutaka kujitoa roho ni kushindwa kwake kuwatia mimba wake zake wawili aliowaoa miaka 40 iliyopita. Inasemekana kuwa kutokana na tatizo hilo kulitokea kutoelewana kati yake na wake zake hali iliyopelekea akina mama hao kumtishia kumkimbia na kwenda kutafuta utaratibu mwingine wa maisha hali iliyomchanganya Salvatory na kuchukua uamuzi wa kutaka kujitoa roho.

    Salvatory alifikishwa katika mahakama ya hakimu mkazi mapnda Deusidedit Magezi na hatimaye kuhukumiwa kifungo cha miezi mitatu jela. Tukio hilo lilitokea tarehe 9 May huko Mpanda.....
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kosa alilofanya ni kuongeza mke wa 2.
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Tehhh! tehhh! Nguli una maana huenda mmoja wa wakeze huyu bwana aweza kuwa kama "Da Sophy"?? anababisha mzee kushindwa ku-perform??!!
     
  4. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI si angeomba msaada hapa JF wangemsaidia kutundika vitu....Lol vifo vingine mi nadhani ni vya kujitakia...
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Angewasiliana na mimi ningempa mapacha dabodabo
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona taito mbaya hivyo?kuwatia mimba wake zake?hivi umeshindwa hata kutumia tafsida,hivi mimba inatiwa ee
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Labda mimba inapandikizwa au?
     
  8. b

    bwanashamba Senior Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taito mbona iko vizuri tu'kuna nyingine mbaya zaidi umu
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuwapa ujauzito ndio neno sahihi
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    KACHELEWA KWELI HIZO ZOEZI LA KUJIUA.... yaani he waited until amefikia miaka 62??? THERE MUST BE ANOTHER REASON AISEE, LABDA SENILE PROBLEMS
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hiii

    hahaaaa
     
  12. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo maana tunashauri wataalam wasing'ang'anie mjini waende hata vijijini huko nako kuna matatizo mengi sana,huyu bw angepewa ushauri wa kitaalam asinge owa mke wapili,maana inaonesha ana matatizo inawezekana maji yanatoka lkn hayana uzazi,na hili ni tatizo kubwa kwa wanaume wao wakiona maji wanajua kila kitu kipo sawa, hivyo mama asipo pata ujauzito wanakimbilia kuoa mke wa pili kumbe tatizo ni yeye,pole sana mzee wangu,
     
Loading...