Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume agundu kuwa anaibiwa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ipycalypse, Aug 5, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Jamaa kaamka asubuhi
    sana Jumamosi, mvua
    kubwa ikawa inanyesha,
    pamoja na mkewe
    kumsihi abaki kitandani
    yeye akang'ang'ania
    kuwa anaenda ofisini.
    Akajitayarisha akatoka
    nje akamwacha mkewe
    keshapitiwa na usingizi.
    Lakini kufika njiani hali
    ilikuwa mbaya sana,
    madimbwi, miti
    imeanguka, akaamua
    kurudi mwenyewe.
    Kafika home kavua nguo
    kaingia tena kitandani,
    kamnong'oneza mkewe
    aliyekuwa usingizini;
    MUME: Yaani hali ya hewa
    mbaya sana huko nje ni
    balaa tupu
    MKE: (akiwa bado
    usingizini) Si ndio
    nimemshangaa huyu
    mpumbavu eti katoka
    hapa kaenda
    kazini.........KWA SASA MKE
    YUKO HOSPITALI
     
  2. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kama huyo demu yupo hospitali kwa sababu ya kipigo, basi kaonewa tu, maana alikuwa usingizini/ndotoni!
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Ndotoni wakati alithibitisha kua ndo katabia kake.
     
  4. M

    MR.LEO Senior Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ajibu,na kumpiga mkewe amekosea sana maana akiibiwa mara ngapi ile kitu haiishi na hao wezi hawawezi kuondoka nayo!
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa hekima ya mfalme suleiman inaonyesha wewe huna mke.
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ha hah ha haaah teh teh teh tehe eeeeeh, mjomba hapa umeniacha hoi kweli, halafu ile kitu haina alama, hata wakigonga watu kumi huishitukii
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ila wanaacha mdudu atakaegarimu maisha yake
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naacha kamchina kangu namimi standby ili baadae iwe simple kucheki hivi vituko vya wasomi.
     
Loading...