Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUME AFIKA SALAMA, Tehee!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pretty P, Nov 25, 2011.

  1. P

    Pretty P Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa kasafiri akaenda guest house
    kumpunzika kufika aka amua amtumie masseji
    mke wake kumbe alikosea namba ika enda kwa
    mwanamke alie toka kufiwa na mume wake siku
    mbili zilizo pita yule mwana mke mjane alivyo
    isoma ile meseji aka zimia ghafla mtoto wake akaja kamkuta mama yake kazimia uku ana simu
    mkononi ndo yule mtoto aka chukua cm ya mama
    yake nakuanza kusoma ile meseji ilikuwa ivi mpendwa mke wangu mimi ni mepumzika kwa
    aman kwan nilifika salama nilipo fika wali nipo kea
    vizur waka nipa na chumba cha kulala vyumba
    vipo ving na kuna nafasi ya kutosha na watu wa
    huku niwa karimu sana jiandae na wewe kesho
    utakuja huku huku na watoto wangu nina waandalia chumba wata kuja mwenz ujao ni mim
    mmeo nilie mbali na wewe
     
  2. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Acha usanii dogo!!!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pangilia andiko lako,though not bad.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Dah. Hii kali. Kadhan mzimu unamchukua
     
  5. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    too much of anything is harmful, jaribu kutengeneza uhalisia dogo
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mpangilio wa maneno umeharibu uhalisia...umerefusha saana mpaka watoto blah blah...anyway umejitahidi sio mbaya. good start
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Good kijana
     
  8. Gud guy

    Gud guy Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh ... nice one
     
  9. L

    LIPUALIPUA Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala haifurahishi
     
Loading...