Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Multi-Quote inatumikaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Jan 23, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 23, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wamekuwa wakiulizia namna ya kufanya multi-quote. Ni vema kuandika moja kwa moja hapa ili iwe rahisi kwa wengine kutorudia swali lilelile.

    Multi-Quote iko hivi:

    Wakati unapotaka kujibu hoja flani, kuna watu unataka kunukuu waliyoandika na si mmoja. Basi kila chini ya post tumeweka icon ya Multi-Quote ili uweze kuwanukuu wale ambao ungependa wawe kwenye jibu la hoja yako. Basi bonyeza icon hii [​IMG] kwenye kila post unayotaka kuijibu na itabadilika na kuwa na rangi nyekundu na kusomeka hivi [​IMG] . Ukimaliza kuzibofya hoja zote unazotaka ziwepo kwenye jibu lako kuna sehemu utaiona imeandikwa hivi [​IMG] igonge kisha endelea kujibu hoja kwa raha zako.

    Karibu...

    Invisible
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    You are the man!

    Thanks,
     
  3. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ng'waweja bhabha
     
  4. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haika mbe!!!
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,220
    Trophy Points: 280
    Yes you are right,He/she knows how to teach

    Ng`waveja kulomba

    Dont forget NAHAVACHE
     
  6. M

    Mtot wa Mkulima Member

    #6
    Jan 24, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thankskaka
     
  7. M

    Mtot wa Mkulima Member

    #7
    Jan 24, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaant
     
  8. S

    Semanao JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    woooooh

    Like this

    I did it,

    Thanks Invisible
     
  9. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vipi kama ni ji article likubwaaaa na unataka u multi-quote paragraph after paragraph? I mean multi-quoting the same article na sio different kama ulivyoelekeza hapo juu.
     
Loading...