Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mulika mwiziii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by obsesd, Dec 23, 2011.

  1. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    boy:what are yuo doing
    girl: notin much im at home realy tired jus goin to sleep nw honey and you sweatheart
    boy: in the club standing behind you.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Go back school and learn about abbreviations,your English is shit! I cant understand the post either.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Du....!! umenikumbusha jamaa mmoja alikuwa anadaiwa, akatumiwa msg na mdeni wake ikawa hivi...

    mdai: Upo wapi nije kuchukua hela yangu?

    Mdaiwa: Nimepata safari ya dharura nipo kwenye basi naelekea Korogwe, nikirudi nitakuona

    Mdai: Acha uongo wewe, upo kwenye daladala ya mwenge/Posta seat ya mbele... geka nipo seat ya mwisho.......

    Kwa aibu jamaa hakugeuka!!.......
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaa hii hua inatokea sana watu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh.....
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi ilintutokea na best wangu pale chako ni chako dodoma,alikuwa na appointment na jamaa nyumbani kwake(Mdada),ila hakutaka kuonana nae ikabidi tutoke kwenda kupoteza muda,kumbe na jamaa baada ya kuona muda umeenda mdada anamwambia bd yuko ofcn akaamua kutoka na bro wake kwenda Chako ambako nasi tupo,wakakaa kwa nje hivyo wakawa wanatuona kwa mbali....kila jamaa akipiga simu mdada anakata then anamtumia msg "Bado niko ofcn Tunamalizia kufunga mahesabu,ntakupingia" Dah kumbe jamaa anatuona ila hatujagundua, hadi tunaondoka hatukujua,alipofika hm ndo kaka yake jamaa akamwambia mdada kuwa alikuwa Chako ni Chako na mkaka kavaa nguo fulani mh ilibidi achoke......
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tembea uone !
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,201
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    lkn club si pana zogo ilkuaje huyo girl aka lie km yupo home in bed anataka kulala!!!
     
Loading...