Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukya anawafunika wabunge wa viti maalum kuijenga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ando, Nov 10, 2011.

  1. a

    ando Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]








    mbunge huyu yuko mstari wa mbele kwenye kila tukio wengine wamekimbilia dodoma kuchukua posho big up mukya
    source gazeti mwananchi
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama umeongea pointi hapa. Kwamba anafanya kazi nzuri ni sawa si yupo Mkoani kwake? Kwamba walioenda Dodoma wanatafuta posho umechemsha kabisa, unajuaje kama hawakugawana majukumu? Siasa sio kuandamana tu na unajua bungeni kuna muswada wa katiba mpya na ripoti ya Jairo, unataka upinzani uwakilishwe na John Cheyo?
     
  3. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    sijui umetumia vigezo gani hapo ,umetumia uwezo mdogo sana wa kufikiria.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kutumia kigezo cha yeye kuwa na mwenyekiti ndio kawafunika wenzake unakuwa hutendi haki hata kidogo,kila mmoja anawajibika katika nafasi yake kulingana na majukumu yanayotokea wakati huo hivyo si busara kuanza kusema nani kafanya nini na anawafunika wenzake.
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe umemtamani ,au huwajui wengine au historia imekupita kushoto
     
  6. D

    DT125 Senior Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Utakuwa umeeleweshwa japo majibu mengine yametumia lugha kali sana, pole Kamanda.
     
  7. a

    ando Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyonge mnyongeni haki yake mpeni , ni mbunge gani anaweza kumudu kazi anazofanya mukya , anazunguka nchi nzima kwa wahanga zanzibar ni yueye peke yake alienda kule wabunge wengine wanakula kuku Dar hongera go mukya go
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unatumia ****** kufikiri wewe!hujui Kama ni mrs mbowe wa pili? Usiwe unalopoka kuchafua Hali ya hewa bure waulize Arusha watakwambia.asiyelijua Hilo nani chadema ?
    Unataka atembee na wabunge wote wa vti maalum? M...t...ko yako wewe!
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpe Vipande vyake huyo!hajui atuulize
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mtoa mada nafikiri ana agenda bifsi juu ya Mukya ila ameshindwa kuiweka sawa na kaonekana wazi alikusudia kumpaisha ili wanajamvi waweze kumjua maana alikuwa hajasikika jamvini. Nadhani afanye uchunguzi wa kina kisha atajua kuwa kuna wabunge wengi sana wa chadema wa viti maalumu ambao wanapigana kufa na kupona kwa ajiri ya chama na daima wako mstari wa mbele huyo Mukya ndo kwanza namsikia .

    Tunahitaji ushupavu katika ripot ya jairo na muswada wa katiba mpya
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kazi yako kuwaza ngono tu! una umri gani?
     
  12. a

    ando Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa ni pamoja na kufanya harakati unakimbilia bungeni unaacha wananchi wananyanyaswa ? hao waliokimbilia bungeni wamechangia nini mpaka muda huu ?
     
  13. a

    ando Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kigezo nilichotumia ni kufanya kazi ya ujenzi wa chama , wengine wanaangalia maslahi tu hawafikirii kujenga msingi imara wa siasa za cdm
     
  14. a

    ando Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wengine wanatekelezea wapi majukumu yao mbona hatuwaoni Mukya juzi kaongoza maandamano Arusha hao wengine wako wapi?
     
  15. a

    ando Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    historia ya nini tuangalie muda huu hayo ya historia tutayatumia kama rejeo tu , au kama una historia ya yeyote aliyewahi kufanya haya anayoyafanya mbunge huyu yabandike hapa
     
  16. a

    ando Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataje kwa majina kama wapo wote wanachumia tumbo
     
  17. a

    ando Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ya kuwa mke wa mbowe ni maneno ya kujaribu kuchafua sifa nzuri alizonazo na ni maneno ya mkosaji daima . Arusha lazima watamheshimu sana go Mukya go usikatishwe tamaa na hawa wenye wivu wa kike
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Juikwaa linaboa hili siku hizi? hivi wale great thinkers wakongwe wako wapi sasa? maana tumeingilwa sana.
     
  19. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh huwezi kukusanya mawe kwa chelewa ha ha ha ubunge ni kutumikia wananchi kwa kuwasemea kwenye vikao husika baada ya kuwasikiliza sasa huyo unayejaribu kumpamba kabla hajaoga harufu inakuumbua kama kakulipa hongera kwa kuingiza siku ila haujafuzu
     
  20. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mukya dont worry maisha ya siasa ni kuchafuana sasa elewa Safari bado ndefu na maisha ya Mapambano lazima yaendelee,kumbuka Harakati muhimu na huwezi wazuia Watanzania wenye fikra za Kiccm kuyungumza.
     
Loading...